Tổng hợp Game HD, game hay cho màn hình HVGA (O1,GT540,X8,QMobile s10)

seiki
20/4/2011 9:3Phản hồi: 1.734
1.734 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ducanh09kt
ĐẠI BÀNG
13 năm
game star battalion chép đường dẫn vào gameloft/games/star battalion sao vào game nó vẫn bắt down data vậy ><
thanks nhé :bounce: nhiều game thế này, nghịch lúc nào mới hết..chỉ khổ e Gt540 of mình :giggle:
Đang up BIA2 tới 98% bị rớt mạng, điên gì luôn :banghead:
Cái angrybird lúc chơi thì nó giật giật , khi kéo con chim ra rồi thả bắn vào mục tiêu thì giật tung đít chả biết bị gì :mad:
Mới up BIA2, the sim 3 cho anh em

---------- Post added at 12:57 AM ---------- Previous post was at 12:53 AM ----------

THư mục data là com.gameloft.android.GAND.GloftStsq.ML. Bạn chép vào sdcard/games nha
Đang download Real Football test thử, ok sẽ post lên cho anh em
Đang up Real Football 2011, 2 tiếng nửa sẽ có link down
Đã up RF2011 lên host mediafire, các bạn ủng hộ bằng thanks nha, topic công phu như vậy mà mới có 70 thanks, do mình dồn vào 1 post
Bạn Seiki ơi mình cài RF11 trên HTC Aria và chơi được rồi, nhưng nó hơi bị giật không được mượt có cách nào khắc phục không bạn ? Bạn có thể fix lại được không
darkvslove
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao cái Guerrilla Bob tớ cứ vào đến đoạn để chơi thì nó bị dis ra nhỉ 😔
Cám ơn bạn Seiki. Bạn thật nhiệt tình. Đang down để test thử trên con HTC Aria xem sao. Đã nhấn Thanks rồi nhé

---------- Post added at 07:15 AM ---------- Previous post was at 07:09 AM ----------

RF11 down về giải nén ra 2 file cài đặt bạn Seiki à, bỏ bớt 1 file đi phải không bạn
Bạn cài file nào cũng được hết, mình cài file thứ 1
tuancljp66
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhanh thật 😃 thanks bác nhá ^^!
Cảm ơn seiki rất nhiều
Nhưng sự thật là mình rất dở tiếng anh và kém về máy tính và điện thoại nữa
Mình đã xem link của seiki nhưng vẫn ko biết cách tạo menu recovery(huhu).
Có thể hướng dẫn mình 1 cách dễ hiểu hơn ko?
tuancljp66
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn thử tìm hiểu thêm ở những diễn đàn về ss xem sao, chắc là có ấy ^^!
CẬp nhật thêm file APK mới cho Assansin hỗ trợ phím cứng. Mình đang chơi trò này, nhiều đoạn nhảy rất khó, đa điểm p500 không được tốt, còn những máy không có đa điểm thì khó mà chơi được trò này. Mình vừa tìm ra 2 file APK hỗ trợ phím search hoặc camera để nhảy. Xem cập nhật tại game Assassin

---------- Post added at 07:56 AM ---------- Previous post was at 07:53 AM ----------

Mình đang up APK những game của gameloft cho máy màn hình QVGA (240x320) . Bạn nào có Galaxy Mini, Galaxy Fit hay HTC wildfire test thử nha
motsach89
TÍCH CỰC
13 năm
Bác seiki ơi con O1 của bác đang dùng rom beta6.2 đúng ko, bác có bị tình trạng pin hết nhanh kinh khủng ko, nhất là ban đêm để airplane mode thì đến sáng ra pin hụt hơn 20% ko?
Mình cũng thấy tốn pin, tweak, localprop hết rồi mà vẫn thấy tốn pin hơn Beta 4. Thấy beta 4 vẫn ổn định hơn
sao mình cài data vào máy mà vẫn k chơi được vậy
Game nào bạn, bạn đang dùng máy gì
mình chơi game dungeon í
hình như thiếu ram nó đòi 512MB cơ 😔
tuancljp66
ĐẠI BÀNG
13 năm
256 đc r` mà bạn @.@
mình cài và nó đòi 512MB r văng ra ngoài luôn
hix có ai biết cách setting để chơi Dungeon Defenders trên GT540 không ? Mình vào toàn bị văng ra ngoài do thiếu ram 😔 . Mình thấy trên youtube nó dùng Swap để khắc phục . Có ai biết không chỉ mình với ! ( Mình dùng CM7 v2.3)

Xem đây thử bạn, dùng Swapper Configuration

Hay qua topic này có hướng dẫn nè http://www.tinhte.vn/phan-mem-android-216/pm-tang-cuong-bo-nho-ram-qua-sd-665859/
tuancljp66
ĐẠI BÀNG
13 năm
dùng đc cho x8 k? 😔
darkvslove
ĐẠI BÀNG
13 năm
sei chỉ tớ vs 😔
cái Guerrilla Bob tớ cài đc r mà vào để chơi toàn bị văg ra trc khi vào map :(
không thể không thaks cảm ơn nhưng đóng góp của bạn nếu có 100 nút thanks minh sẽ ấn cả 100 lần cảm ơn bạn
spatar316
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao em không cài dược sandstorm trên gt540 1.6 hả mấy anh. hay la phải 2.1 mới cài được.
motsach89
TÍCH CỰC
13 năm
1.6 ko chạy được đâu bạn 2.1 trở lên nhá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019