Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp hầu hết các phần mềm cho anh em dễ tìm kiếm ....

luong_duy_khanh
24/1/2011 4:50Phản hồi: 472
472 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ai lại xài Gmaps đâu bạn.vừa chậm lại tốn tiền gprs. Mọi ng chỉ xài Trekbudy or emap,vietmap
@tranthaicantho ban co file Trekbudy ko up len cho anh em dung voi mik dung bb 8820 co kai dc ko
thanks chủ thớt đã cất công tổng hợp
Sao mà mình down ko được nhỉ, toàn báo lỗi, hic hic
rat cam on bac chu topic
xin lỗi, có bác nào còn bản mobilepocket 5.2 ỏ 6.0 dành cho bb87 ko ah...
tiện thể bác nào giải thích dùm e hiện tượng khi e cài các bản mobilepocket khác nhau cho bb87 nhưng sau khi cài xong thì ko có icon của mobilepocket hiện trên nền của bb...
tks các bác!!!...
đi vào mấy 2pic có các fan android luôn thấy kêu BB ít ứng dụng hơn Adroid nhiều.

Cái 2pic này tổng hợp cả đống thế này thì có mà mò mẫm cả tháng chả hết. 😁 Chưa xài BB bao giờ, đang tính làm em 9700. Phục vụ công việc là chính
Bác chủ thớt ơi sao em down kimkim chat về mà không login được nhỉ toàn báo ko có mạng
hay.....................!
Gần như con 8800 của mình không thể cài hết. hihi. thanks chủ 2pic !!!!
Holmes
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho mình xin key phần mềm alarm pro 5.0.1 với, mã pin của mình là 241043c4, mình cảm ơn trước 😁
có bác nào còn data oxford advanced learner dictionary với cả thesaurus k ạ... e google suốt mà toàn link die 😔
nghja95
ĐẠI BÀNG
11 năm
@haidang1793 của bác ạ
http://me.zing.vn/apps/sharefile?params=/download/downloadfile/file/MjczMis1ODU1NTI1OA==
@nghja95 thank bác 😃 em tìm mãi :x
nghja95
ĐẠI BÀNG
11 năm
@haidang1793 😁
@nghja95 hnay mới có t.g cài vào bb mà nhận đk data của OALD mà khi tra từ thì k thấy e nó đâu 😔 cái này bác có bị k. e mở riếng OALD ra thì càng k thấy j trên list tra từ :(
thanks bác, bài viết hữu ích
hí hững và hào hứng chọn đc 7 cái tex xem sao:p
dài vãi lúa, hic, em đọc xong mỏi mắt kinh.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019