Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp phần mềm cho blackberry 8830 (update thường xuyên)

personal
13/5/2011 16:14Phản hồi: 402
402 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lelongdung
ĐẠI BÀNG
13 năm
đánh dấu cái nào! :***
đánh dấu cái
sirou9x
TÍCH CỰC
13 năm
Nhiều pm mìh cài toàn báo lỗi not_rim..found
như cutermp3,call box..cái smart mail cài xog nó đi đâu lun ko thấy.cái auto redial xài thế nào.bác nào gjúp mìh với
thanks for share. e cũng đang dùng bb8830v
Help me please

Kin chao cac pac hum nay e dang co 1 van de chua giai quyet dc xin cac pac giup jum.han la cai bb8830 cua e ko ket noi dc voi may tinh chang biet no bi lam sao nua .mong cac pac giup gium e ... cac pac truoc nha.....
Help........

Xin chao cac pak.con bb8830 spint cua e ko ket noi dc voi may tinh chang bit no bi sao monh cac pak giup dum e !tk cac pak truoc
70% là do dây cáp
% còn lại là lỗi win, lỗi BDM hay chưa mở Options -> Media Cards
đôi khi phải có bản rom được cài sẵn trong máy tính (lưu ý về chênh lệch số lượng file .cod, có tối ưu hay ko)
thanks 2 bác, nhờ vòng vòng coi mà mình đã xem được tin nhắn trên sim
ờ sao &nbsp;không nghe ai nói về vụ bb ghi âm giới hạn thời gian rất ngắn vậy nek/?&nbsp;<br>có bác nào có phần mềm này thì up lên cho anh em với nak!&nbsp;<br>THANK CÁI LẤY TINH THẦN MẤY BÁC
cuối cùng thì cũng kim dc cho e nó ghi âm oy
a em tải về xài nhé
http://www.mediafire.com/?99v729kcnx2ckvh
Bác chủ thớt xem lại cái Gpstool với.link die rồi !
minh da test thu vai phan mem va thay no rat hay. thanks nhieu
bác ơi! sao e down về cài bằng bdm mà nó báo là no additonal application designed for your device were found 🆒
Cac bac cho em hoi cac pm cac bac gioi thieu co su phan biet ro rang giua cac dong dien thoai k? Cha la em sai 7130 ma thay may pm may bac noi nghe them qua di ^^! Mong duoc chi giao. Thanks
Bác del bản củ up lên bản mới 1 số soft luôn đi bác! Up page 1 luôn cho anh em đỡ vã😁
Cho em mao muoi hoi them ti nua. Minh co the cai truc tiep pm bang cach zo Opera Mini roi load truc tiep ve may dc k? Tuong tu nhu cai gmail cua google ay. Em luoi ra net de tai lam. Cac bac giup gium. Thank cac bac nhieu
sirou9x
TÍCH CỰC
13 năm
soft ở #1 dành cho 8830 mà bác,7130 thì bác chịu khó tìm đi,có hết đó.còn muốn tải mấy pm trên về thử cài thì máy bác phải vô đc web bằng trình duyệt,và nhớ cài bbnotepad nha
Mình xin giới thiệu thêm 1 số phần mềm mình yêu thích:
Quản lý Pin cho BB Batteryplus
Xem thông tin các quốc gia trên thế giới Country+

Quản lý file cũng khá hay MyTools4.5

Phan mem Unsynced Music danh cho OS5 tro len ma bac, minh cai vao ko chay dc
Dạ nhưng mà em nghe đâu soft BB k phân biệt máy (có nhưng ít do cách map key ) mà chỉ phân biệt theo OS thôi chứ ! Các soft bác đưa của 4.5 thì em xài 8700 cũng xài đc nè
Cac bac oi phan mem antignat dung the nao cho em biet vs !
Ghi âm VR+

''cuối cùng thì cũng kim dc cho e nó ghi âm oy
a em tải về xài nhé
http://www.mediafire.com/?99v729kcnx2ckvh''

bác ơi.... pm này sài bộ nhớ của máy ak?
co pm nào lưu trên thẻ không?
thank....bác trước nhé....!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019