Tổng Hợp Phần Mềm Cơ Bản Cho E71

hoangthaihan
3/6/2009 2:53Phản hồi: 158
Sau một thời gian sưu tầm và chạy thử thấy good em post lên mấy phần mềm dành cho E63 và E71.

1. Báo Thức Việt Hóa.
2. Ghi âm cuộc gọi Việt Hóa ( Code : 00000)
3. Gỡ Bỏ Soft hàng loạt ( cái này hay lắm nha)
4. Quản Lý hệ Thống
5. Quản Lý Hệ thống
6. Bản đồ NMap có support GPS
7. Phần mềm xem ảnh cực hay ( Mượt mà, xoay ảnh cực tốt)
8. Phần mềm nghe nhạc Việt Hóa
9. Multiscanner phần này ko thể thiếu với E71
10. Xem thông tin của máy.

Post lên bằng này trước đã em còn nhiều lắm. Các pác có nhu cầu em sẽ post tiếp nhé.
158 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

những cái này trên diễn đàn có hết rồi.nhưng dù sao cũng thanks bác cái vì đã tổng hợp lại cho anh em
cái này tác dụng của nó là làm gì vậy bác ?
Multiscan này hay nhất là phần có thể Scan thẻ lưu theo 2 định dạng
1. Lưu theo dạng hình ảnh
2. Lưu theo dạng thông tin.

Pác cài vào rùi thử nhé.
Thêm nữa nè các pác

1. Giúp Con E71 có đèn pin như E63

2. Chỉ cần một động tác vuốt tay qua đt thì sẽ ngắt chuông ngay và send tin nhắn theo mình măc định. Cái này dành cho dòng có camera 3G nhé.

3. Hiệu ứng chụp ảnh. Hỗ trợ Camera Trước lun ( Bùn bùn ngắm mình trong ảnh hihi)

4. Giái phóng bộ nhớ Ram

5. Thay đổi tên file, Folder...

6. Chương Trình Nhá Máy ( Nỗi kinh hoàng của Victim)

7. X-Plore ( xài đến năm 2048 nhé)

8. Chu Kỳ Kinh Nguyệt (Cái này thì ko cần giới thiệu ha )

9. Trình Quét Rác rất good ( Chay trên nền Python nhé)

10. Chương Trình xem thông tin của con dế yêu.

Còn nữa và còn nữa....
Den Pin.zip
EyeSight EyeCall v1.04.zip
Hieu ung chup anh.zip
Killapp v1.zip
MenuEditor 3.05 VH.zip
MisCalme v1.zip
Xplore.zip
Woman Mobile VH.zip
Smart Cleaner v1.1 VH.rar
Woman Mobile VH.rar
@hoangthaihan cảm ơn bạn, nhưng sao mình cài đèn pin thì nó báo not supported nhỉ, thích nhất cái này lại không cài được (máy mình hack rồi)
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
12 năm
@MaNhatThien Bác tìm cái ninelinght em oln đt không up được
@vanthoi1991 cài dc nhưng chạy nó ko dc,bấm vào im ru như con cu
@hoangthaihan
Các pác down về cài vào test thử đi nhé đảm bảo là ok liền ah. hihi 😃
@hoangthaihan
nokin
CAO CẤP
15 năm
Cái này so với ông nội ABBYY thì chỉ đáng cháu chắt thôi bác ơi.
Database của ABBYY tới hơn 8MB, scan card, đặc biệt là card tiếng Anh vô cùng chính xác ! Với card VN thì cần chỉnh sửa sơ lại tên VN thôi, còn mấy thứ mail, phone, cellphone, fax v.v.. thì luôn chuẩn.
Cái này là phần mềm kèm theo E71 pác ah. Vậy nên nó ũng ko bằng mấy phần khác. Dành cho pác nào Up Rom bị mất mún lấy lại như trạng thái ban đầu thui. 😃
Golddragon
ĐẠI BÀNG
15 năm
Góp vui hai games ủng hộ....................................................................
có ý nghĩa thì nhấn thanks nhé !
Nokia_E71_Global_Race.zip
Nokia_E71_Top_Hits_Solitaire_Collection.zip
Các Bác cho hỏi sao mình cài fần mềm nhá máy vô E71 thì nó bbáo chứng chỉ bị lỗi...fải làm sao nhỉ?Bác nào biết xin chỉ giúp đõ fải nhọc lòng...Cám ơn nhiều!
Pác đã hack phone chưa. Hack xong cài vô tư pác ah 😃
😁bạn cài bộ python chuẩn vào máy trước đã, rồi cài pm nhá máy sau. vậy là ok.
Chưa Hack phone đó mà . Hack xong là cài ok luôn đó
báo lỗi chứng chỉ thì phải sign cái phần mềm đó ra hoặc là hack con máy đó mới cài được
Mình muốn hỏi là hack xong lỡ mà bị gì thì có tự sửa được ko?
Hack về cơ bản ko ảnh hưởng gì đến phần cứng và phần mềm. Nên pác cứ vô tư mà hack.
Máy mình chưa hack, nên cũng chả cài được 2 cài phần mềm quản lý taskman, bực thật, hic hic
Hack đi bạn. Xài máy mà hẻm hack còn gì là thú vị nữa 😃
cac bac cho em xin key cua chuong trinh Xplore moi imei:351940037162957 cam on moi nguoi truoc
THANKSSSSS HOANGTHAIHAN, cho minh hoi ti, sao con e71 cua minh choi game bi dap giong nhu xem dia bi dap vay? thanks bac truoc nhe
savio0809
ĐẠI BÀNG
15 năm
Xin cho hỏi có chươg trình Pytho dành cho Ê63 không.Thank
Các pác cho tui hỏi với, tại sao tui cài phần mềm ghi âm cuộc gọi vào E71 thì toàn báo lỗi là thế nào nhỉ? (error contract the supplier) mong pác chỉ giúp hoặc up lại phần mềm đó lên nhé.
Thanks pac nhiều.
Mình xin chia sẻ với các pác sài màn hình 320 x 240 (E71 , Ê63) 3 game mình sưu tầm đc
1 Skypoce
2 Game chinh chiến hay lắm
3 Rambo lunfff < như PS2> ấy
Infinite[1].Dreams.SkyForce.Reloaded.320x240.v1.00c.S60v3.SymbianOS9.1.Cracked-DeFconX.zip
dinhht
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bác chủ topic cho mình hỏi tí, sao cái Menueditor cài lên không chạy được nhỉ? Máy mình đã Hack. Có cách nào cho nó chạy chỉ giùm. Thanks
😁bạn cài python 1.42 vào may. rồi cài cái này nhé:
ISO-8859-1__-27MenuEditor.v1.0.Unsigned.Allfiles-OPDA.rar
BANQUANTRI
mình dùng E63 muốn làm cái logo này lắm nhưng chưa tìm được chỗ để làm mà hinh 320x240
😁của bạn đây: Nokia Logo.zip
Bác nào biết chỉ giúp em với, em muốn nghe nhac ở trên mạng mà k0 biết doaw cái zi về và nếu doaw dc về máy vi tính rồi thì làm gì tiếp theo? Bác nào biết giúp dỡ em và chỉ cho em từng phần với . Em cám ơn truớc .^-^.
thanh59
TÍCH CỰC
15 năm
hướng dẩn cài đặt:đầu tiên bạn lên diển đàn tìm soft,game bạn thích.sau đó bạn tải về máy tính (file tải là đuôi zip,rar)rồi bạn giải nén nó ra có đuôi là jar,sis,sisx bạn chép file này vào thẻ nhớ đt(nhớ chọn nơi chép)sau đó bạn mở đt lên vô thẻ nhớ mở nơi chứa file ra và bấm chọn phím giửa (phím 5 chiều)rồi chờ cài đặt(nếu nó báo file không đáng tin cậy cứ cài không sao)hay lổi chứng chỉ hết hạn,bạn vào cài đặt thời gin cài lùi về 1hay2 năm là ok.(nam 2009 lùi về 2008,2007).chúc bạn thành công.đây chỉ là bước khởi đầu.
Bác chủ Topic ơi!

Tôi đang dùng Nokia E71 muốn xin bác giúp tôi phần mềm xem phim Coreplay và ghi âm cuộc gọi và âm lịch với.
Email của máy là: 354855026243492
Thanks bác
bác nào có chương trình xem phim đuôi .avi, và chương trình bảo mật, khóa thu mục dùng cho e71 cho đẹ xin nha.cảm ơn mấy bác nhiều.mail của mình là suhuynh137@yahoo.com
bạn dùng chương trình smartmovi 3.41 nhe. xem đuôi avi ngon lành. còn cái này để khóa thư mục nào bạn muốn: adv d.lock, sử dụng dễ dàng tiện lợi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019