Tổng Hợp Phần Mềm Cơ Bản Cho E71

hoangthaihan
3/6/2009 2:53Phản hồi: 158
158 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

😁 đây là pm ghi âm cuộc gọi không có tiếng bíp, sử dụng cực kỳ đơn giản, nhất là cài trên E71:
Psiloc.Xelnex.Lite.v1.03.Unsigned......ed-BiNPDA.zip
thấy hay thì THANK phát nhe?
Đèn pin chả được gì cả. Em cài nó báo lỗi kô tương thích E71. Hix, đang khoái....
minh dow phan men ghi am cuoc goi cho E71 ma ko sai dc ko hieu tai sao vay mong cac bac jup voi
Thanks bạn nhất nhiều. Bạn có thể cho mình phần mềm giả lập tin nhắn và cuộc gọi không?
E 71

Các bác cho mình hỏi tí, mình mới xài Smart Phone nhờ các bác chỉ giáo.

mình có con E71 mua & unlock ở nước ngoài, khi minh hack fone thì có bị ảnh hưởng gì ko vậy!? mình sợ nó lock lại thì Cắn Lưởi....

Mình muốn install GPS & MAP vao thì có cần PC Suite ko? hay chỉ cần chép file từ PC vào thẻ nhớ rồi install là được.

email giúp nhé! thanks các bác nhiều

thanhanl@yahoo.com
có bạn nào có phần mềm facebook cho e71 ko? share mình với. Thấy con bạn có e71 fw 300. có mà ức chế quá!
up fw mới luôn cho tiện bạn àh, có sẵn ovi store tha hồ down soft có luôn facebook
up fw mới thêm đc nhiều tiện ích ko? mình chưa up, hok bít. Nhưng mà hum trc down ovi về cài.trên đó có fm facebook hay hơn bản có sẵn trog đt fw 300 :p
mình cần pm báo trộm cho e71 pro một tí va cần chuông còi hụ của 113 nữa (ra đường lỡ gặp bọn ác mình mở lên cho nó sợ rồi mình chạy) bác nào có thì cho mình nhé. thanks!
Phần mềm này mình chỉ có cho 5th thôi bạn. 3rd thì chịu 😃
viduhp
ĐẠI BÀNG
14 năm
em là newbie. thanks các anh và mong các anh giúp đỡ nhìu nhìu
viduhp
ĐẠI BÀNG
14 năm
facebook có sẵn rùi mà anh ưi. $$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$4
Mình muốn hỏi hack phone bàng cách nào?ở đâu? pác nào biết xin hướng dẩn chi tiết giúp tiểu đệ với!
tốt nhất bạn qua topic .dành cho hack phone tìm hiểu cho cụ thể nhé .
nhưng có mấy điều bạn cần biết thế này :
1. máy bạn dùng là máy gì ?
2. đăng kí file " cer " and "key" của số imel máy mình .
3. down file cer,key về và các soft dùng để hack phone ...như x-plore,hello ox, rompatcher....tùy từng đời máy nhé..
sau đó là hack
em cai mai phan mem bao thuc va tu dong tat may ma no cu doi chung chi gi day co bac nao biet giup e m voi
a', em làm bên Cagipharm luôn nè. Phòng design
bao chung chi loi thi phai di hack phone thoi .hack phone thi co the cai dc tat ca cac phan mem
Em mới dung E71, chưa rõ lăm có vai điều mong dc thỉnh giáo.
Em đã cài một số phần mềm ở trên, nhưng toàn báo lôi. Không biết nguyên nhân là sao. mong các bac chỉ giúp
bạn phải hack phone thì mới cài đc.......................
cho hoi ti nhe
may phan mem tren tai ve giai nen ra la bao file is corrupt het vay?
cac pham mem tren load ve giai nen ra la bao file is corupt het a. cac ban upload lai nhe
Phanoanh phải tìm file key cer để hack và cài PM, nếu ở Quảng Ngãi, tớ giúp cho
ban oi pm xem anh no bao chung chi het han
anhiuem_it
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác nào biết ở HN có chỗ nào Hack Phone E71 nhỉ hic hic mình muốn hack để cài phần mềm quá
panda_hoang
ĐẠI BÀNG
14 năm
đọc hương dẫn trên diễn đàn đi bro ơi, ra ngoài hack cũng phải đợi 24h mới có Cer. mình làm cũng được mà, hoan nghênh bro chịu tìm hiểu và cố găng hack phone của cihnh1 mình 😁 bravo bravo cố lên cố lên
thanks ban nhieu nhe.
thanks ban nhieu nhe.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019