[Tổng hợp] reset, restart, factory reset trên PlayBook

vuhai6
26/10/2011 0:20Phản hồi: 132
132 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Và cho em hỏi, em bỏ qua bước
ôi em cảm ơn bác nhiều nhé, em làm được rồi! ôi bao nhiêu ngày mày mò may mà có bác chỉ bảo. Xin cảm ơn!
utbuou
ĐẠI BÀNG
9 năm
@doimatbuon_nhoanh Bac co the huong dan chi tiet cho e ko. Em cam on bac nhieu
Máy của mình đang wipe lại thì tắt ngấm luôn. Làm kiểu gì cũng không lên là sao. Giúp với...
ban co.the chi ro hon cho minh duoc ko may cua minh mat het icom chi con ( setup & Browser ) ban giup minh ti voi ! minh ket noi voi may tinh ko dc
Mình đang chạy reset factory từ bb linhk cho m passport 8 tiếng rồi mà mới 96% là sao các bác ô. Giờ chờ tới bao giờ ạ
Tình hình ô a có con playbook k biết ô ấy nghịch gì mà bị lỗi update could sau đó e lên mạng đọc và tải lại rom và up cho nó bây giờ nó vào đến màn hình chọn ngôn ngữ thì mình ko chọn được ngôn ngữ , làm cách nào cũng ko đc, tưởng là bị đơ nhưng ko phải , thử volume lên xuống vẫn bt, chỉ là ko cách nào chọn được ngôn ngữ, hình như bị mất cảm ứng, tắt cũng ko chọn đc, lúc chưa up rom vẫn cảm ứng bình thường ai biết chỉ e cách khách phục với !!!
[Tình hình ô a có con playbook k biết ô ấy nghịch gì mà bị lỗi update , sau đó e lên mạng đọc và tải lại rom và up cho nó bây giờ nó vào đến màn hình chọn ngôn ngữ thì mình ko chọn được ngôn ngữ , làm cách nào cũng ko đc, tưởng là bị đơ nhưng ko phải , thử volume lên xuống vẫn bt, chỉ là ko cách nào chọn được ngôn ngữ, hình như bị mất cảm ứng, tắt cũng ko chọn đc, lúc chưa up rom vẫn cảm ứng bình thường ai biết chỉ e cách khách phục với !!! (bac hai giup e vs)
mountain90
ĐẠI BÀNG
7 năm
@biphongbmt Bạn xử lý đc chưa? Mình đang bị lỗi này 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019