TỔNG HỢP ROM CHO GIONEE PIONEER 3G

tuanoppa
29/1/2013 5:14Phản hồi: 113
cho những ai chưa biết
113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Rom cực ngon.thank nha.add thêm vietnamese thì quá tốt
@tieututuan sao mình không thấy gì cả. chỉ thấy mỗi từ 'cho những ai chưa biết'. up cho mình cái đc k
trantuan2
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn cook cho máy power đc hem?
VẬY CÁCH1 LÀM NHƯ THẾ NÀO,(TRONG TRƯỜNG HỢP MÁY BỊ TREO)
tai sao minh uprom xong roi vao ch play ko tai dc ung dung nao het vay.nó bảo là (tải lỗi do ko đủ dung lượng lưu trư trong điện thoại.)trong khi đó máy mình dang trống tới 82m bộ nhớ trong.ai giúp minh với.
hum qua mình root máy rồi xoá nhầm bàn phím mặc định giờ k nhắn tin được nữa. Mình đã thử up lại room stock nhưng bàn phím vẫn k có. chủ pic và các bạn giúp mình với 😔(
trantuan2
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tthiennv bạn chép file gotiengviet.apk vào rồi cài là gõ đc thôi
@trantuan2 Không được bạn à. xóa bàn phím mặc định của nó rồi gotiengviet k bật
@tthiennv Giờ bạn muốn bộ gõ gốc đúng không ?
sao mình cop vào thẻ nhớ, đã đổi tên rồi mà sao vào Moblie euncle nó lại bảo là ko tìm thấy ><
Dùng Rom manage đc hông z??
e up rom mà quên wipe data sau khi up nó hiện lên chữ gionee rồi đứng im >< zậy là brick máy rồi phải ko ạ. huhuhuuhhuuhuh h phải làm sao đây. Mọi người giúp e với
@Ti Hâm cái này là cái j
sao vao mobiluncle khi chon dung file cmw.rui may khoi donh vao che do recovery thi chi hien len chu gionee rui dung im lun.ai gjup em voi.thank nhju
@nhuthophongvnn1 dùng tool flash lại là ổn thôi!
ak wen may em root ruu
@@
snh huong dan cu the up bang flash tôl gium em duoc hok em cam on nhju.em rat thick voc may.vua moi mua la em da kham pha ngay.anh giup gium em nha
uk !
huong dan cho em dj anh
dùng tool flash lại là ổn thôi!

Huong dan cu the cho em duoc hok
trantuan2
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao power hok có rom cook nào hết vậy, bất công quá huhu
sao minh chep vao the nho roi nhung khong thay cai recover dau het, chi minh up bang TOOL FLASH ĐỂ FLASH FILE RECOVER di, huong dan chi tiet luon tai minh cung moi voc ah..
sau khi minh up ROM moi thi khi reboot thi may chay xong logo roi man hinh bi den si,ai huong dan cho minh cach khac phuc dc ko,minh co' lo tay di chuyen 2 file vao the nho, quen dua tro lai la`:build.prop va` build.prop.pak,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019