Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp root, chia sẻ kinh nghiệm về Q smart S15.

Solo man
8/9/2012 22:38Phản hồi: 3.130
3.130 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gõ tiếng việt bằng em nó thế nào nhỉ
yendaigia
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hóng chờ ae nào có cách root hú với nha, mới lượm em nó về sài cũng khá khá, mà chơi asphalt 5 bản dành cho s 11 không hiện chữ được, hơi ức chế
cho mình hỏi mình mới mua con s15 bản 2g .khi mình kết nối usb vào máy tính thì lại không được phải thảo thẻ ra cắm qua đầu đọc thẻ bạn nòa có thể chỉ giúp mình không ...tiện bạn nào có link mf apk operamin thì cho mình xin ^^
@emminem8x bạn cắm kết nối xong phía trên có hiện con android đó, bạn kéo thanh đó xuống, sẽ có 2 dòng, 1 dòng là debug , còn 1 dòng là connect, bạn nhấn vào connect thì máy tính sẽ thấy được thẻ nhớ của điện thoại 😃
bom0110
TÍCH CỰC
12 năm
Hì chụp thế này là ngon hơn S11 rùi, S11 mang tiếng 3.2 nhưng ống kính mờ lắm, chụp nhiều sạn. Độ phân giải to mà ảnh mờ nhạt thiếu chi tiết thì chẳng để làm gì. Mong con S22 sẽ chụp đẹp để mình còn mua 😃)
BoyGau
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai dùng rồi tiếp tục post cho anh em tham khảo nào
Solo man
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khỉ thật, root bằng oneclick, unlock root, z4root, gingerbeak, mà cái nào cũng k đc, thế thì khả năng root đc em này chắc còn có 5% thôi. Tức thật, sao q mobile không nói luôn cách root đi, lại còn bắt anh em mò mẫm, k root đc k những ng dùng thiệt mà họ cũng thiệt cơ mà, ngu lắm.:mad::mad::mad:
Các hãng sản xuất điện thoại họ có khuyến khích root máy đâu , không nên trách họ điều đó , có trách thì trách việc ko tung ra bản rom gốc mà cứ giữ khư khư thôi 😃.
Solo man
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có vẻ đã đc, để kiểm tra đã
Solo man
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bực mình quá đi, làm mãi vẫn k đc
Solo man
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không cần driver nữa, dùng đc của s11 vì android thì đều giống nhau cả thôi, nãy giờ dùng một loạt tool mà đều k đc, toàn bị vướng đoạn shell root, mà shell root là cái gì thì mình chịu. bực mình quá, vẫn k đc.
Solo man
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nó bị lỗi shell root thì có lẽ chỉ còn cách dùng flash tool thôi, còn kiếm đâu ra cái để flash thì phải hỏi mấy bác q mobile.
Solo man
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bó tay rồi, cả nhà đi ngủ mình cũng phải tắt máy thôi. 😔
Chip 1Ghz mà ram có 256?

Sent from my HTC Desire Z using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095