Tổng hợp sự kiện giới thiệu iPhone 5 của Apple

Didu
13/9/2012 7:24Phản hồi: 627
627 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

những người chưa dùng iphone sẽ mua ip5, những người thích apple cũng sẽ mua iphone 5, những người là fan cuồng cũng sẽ mua iphone 5, những người làm kinh doanh (đa số )cũng sẽ mua/ lên đơi ip5 (cõ lẽ ở VN nước khác ko biết), những người ko có time vọc vạch cũng sẽ thử ip5 nhưng nếu là người muốn khám phá cái mới sẽ chờ đợi lumia 920 (vì so sánh trên lý thuyết thì thấy Lu hơn ip5 mọi mặt ko tính design bên ngoài)
@HUUTHIENBAO chuẩn cmnr, 1like cho 920
Đợi 5s rồi đổi.
vote cho lumia920 hơn con này!
vote cho ip 4s về kiểu dáng(thấy ip4s vẫn đẹp nhất)
nên chờ đợi ip chẵn.có lẽ sẽ co nhiều sự đột phá
lyhoaphong
ĐẠI BÀNG
12 năm
25 củ mua iphocne 4s thui fan oi
sau sự kiện này thì steve jobs đã thực sự ra đi rồi đã hết rồi một huyền thoại r.i.p ông:p
Cảm hứng của Apple lấy từ Con hưu cao cổ 😁 :D :D
longfet53
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thì nghĩ IP đã sớm đạt đến độ hoàn hảo về thiết kế rồi, giờ những gì cần làm chỉ là nâng cấp phần cứng và mềm thôi. Tới khi Apple ra sản phẩm gì đó khác đi hoàn toàn thì nó k còn là IPhone nữa, nó là sản phẩm khác, lúc đấy lại có chuyệ khác để nói.
ak4tul4
ĐẠI BÀNG
12 năm
@longfet53 Đúng nghĩa một phân cuônhf

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
mọi người có công nhận rằng sản phẩm mới của apple được mong đợi hơn nhưng lại không có đột phá và sáng tạo hơn sản phẩm của nokia.
mỗi cái ipod là ngon , còn là ......................>.<
hai28
ĐẠI BÀNG
12 năm
sản phẩm chưa bán đã có người bảo nó là thất bại, là sự đi xuống của 1 hãng công nghệ tạm số 1 thế giới?
Chí ít thì giá cổ phiếu của Apple vẫn tăng mạnh sau khi giới thiệu iphone 5!
Hãy chờ xem tình hình kinh doanh thế nào nhé!
Làm cái này tặng cho Sam Fan ... Có mỗi cái ảnh Iphone nó kéo dài ra mà đi rêu rao mãi như cái đít vịt ...
snape89
ĐẠI BÀNG
12 năm
@loctroi Văn hóa ai phân 😁
@loctroi Viết lại comment = tiếng việt đi rồi nói chuyện tiếp nhé. Đang nói chuyện đàng hoàng đừng có sồn sồn lên như điên thế 😁 Fan cuồng nữa à
@xjn.l0v3 Ủa mình có làm căng? Không có đâu nha, thoải mái đi bạn hehe.
Một chiếc đthoại tốt nhưng không cần mua😃
So với iphone 4s được cái hàng thứ 5, dài hơn 1 tí, mỏng và nhẹ rất nhiều (Điều mà hồi trước nhiều bạn bảo S2 trông như toy?)
4 in là quá đủ, đẹp và tinh tế. nếu iphone 5 mà có màn hình to như ss s3, not 2... thì mình nghĩ sẽ có nhiều bạn Nam sẽ rất thích ! nhưng có 1 điều chắc chắn là danh số bán hàng của Apple sẽ ít đi, lợi nhuận củng sẽ ít đi rất nhiều vì gần phân nửa dân số của thế giới này là phụ nữ ,sẽ có rất ít người chịu bỏ tiền ra để mua 1 cái điện thoại to đến thế 😁
@phuocthanh234566 Rồi năm sau nó sẽ to như s3 đó, rồi năm sau nữa nó lại to bằng con note ... lúc đó bạn sẽ nói gì, cũng giống như năm trước nói iphone chỉ cần 3.5 inch là đủ ấy mà. Bây giờ nó ra 4inch thì lại nói khác.
Tuy nhiên mình ủng hộ màn hình to dùng thích hơn & sẽ thử iphone 5 hihi
CHờ em nó bán ra rồi sẽ rõ thu hút người dùng hay k, VN toàn vào phán mà dùng thì k bao nhiêu người
S3 của e tính sao đây :-w. Đa nhiệm k phải suy nghĩ nhé

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
em ko quan tâm nhiều về thiết kế ,cấu hình chỉ quan tâm nó sau này có jb dc hay ko thôi. nếu jb dc sẽ cố nâng cấp lên ip5 ko thì kiếm con 4s cho đỡ chật vật.
@thuonghanoi Trước sau gì cũng được bác ạ 😃
biết chừng nào anh Google làm cái Gmap cho iOS, chứ maps hiện tại trên iOS cùi bắp quá 😁
K thấy linh hồn của SJ trong những sp gần đây nữa. Mà còn lại mang dáng dấp nokia mới ghê chứ. K thay đổi, k tạo được hiệu ứng WoW . Apple chết chắc. Ít nhât là trong mắt một người hâm mộ như mình.
zellmt123
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang xài con iP4 dc 2 năm rồi
Lúc đầu xem thì thất vọng. Nhưng nghĩ đi nghĩ lại thì ...mình cần gì hơn trên iPhone 5 nhỉ ? 😆. Cá nhân thì ít chụp ảnh và cũng ko chia sẻ dữ liệu nhiều. Cái quan trọng nhất bây giờ là nhu cầu đổi 1 máy mới vì iP4 chậm quá rồi, treo liên tục 😔. Ko chơi Android ( ghiền tablet Android hơn iPad nhưng phone thì ko! ), WP còn non trẻ quá, để sánh ngang với 2 đàn anh-ai cũng biết là ai đấy- thì chắc năm sau hẵng tính.

Túm cái váy lại là gom lúa mua iPhone và Transformer Prime ( đang lưỡng lự chờ Surface ra xem sao ;)) )
@zellmt123 Mình cũng dùng ip4 đc 2 năm rồi, không đến nổi treo liên tục vẫn chơi Wild Blood ngon lành. Mình nghĩ sự thất vọng của iP5 là do người dùng quá kỳ vọng và hơn nữa là những mẫu rò rĩ ra ngoài giống y hệt. Bản thân cái iP5 vừa ra mắt mình nghĩ nó đi đúng theo cách mà Apple đã chỉ đường cho nó đi.

Phone với mình chắc chắn là phải là iPhone còn đt dùng OS khác thì dùng để đổi liên tục để cập nhật tình hình công nghệ còn đt dùng chính thì không thể là cái khác ngoài iPhone. Tablet thì mãi mãi không bao giờ dùng sản phẩm khác ngoài iPad.
@zellmt123 iP4 e dùng nhanh và mượt mà sao bác lại bị vậy.thui mua máy mới ném cho em học đi...em tham học mấy cái này lắm......
Xét về tổng thể....để tiền mua Lumia 920 tuyệt hơn...hệ điều hành cũng như những trãi nghiệm công nghệ hoàn toàn mới....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019