Tổng hợp tất cả driver BootCamp từ Macbook Pro tới Macbook Air

quoctrung2610
5/10/2011 7:6Phản hồi: 129
129 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Starmovies
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn ơi cho mình xin Bootcamp cho máy Mac Pro MD101, cài windows 7 với. Thanks bạn nhiều!
tks bạn rất nhiều mặc dùng mới chỉ tải về chưa thử 😃
Mình đang xài BC 4.0.4 lỡ tay bên win xóa mất cái gì giờ không vào mạng được. Mình có phải tải cài lại BC không vậy? Mình không hiểu lắm.
Bạn ơi cho minh xin cai Bootcamp 3.0 dc ko ah!!!
ccphuc
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bạn nếu tải pass không vô được hãy gõ bằng tay đừng copy.
Còn không các bạn lên hẳn web Apple tải về là nhanh nhất và chuẩn nhất. Mọi bootcamp đều do mình tải xuống từ web Apple.
Bác ơi máy e macbook 13'3 inch late 2008 đã cài win7 bootcamp đầy đủ hôm e dùng ccleaner đag muốn xóa 1 chương trình nhưng k để ý nhấn nhầm vào lỡ tay xóa mất bootcamp thành ra bh mất 1 số thứ quan trọng đặc biệt nhất là phần chuột vs độ sáng màn hình r hotkey nữa 😔((( bh e phải làm thế nào ạ tìm lại driver hay down lại BC,bác có bootcamp 3.0 của máy e k e tìm mãi mà k có để down lại:((( bác có thể giúp e đc k ạ máy ny e đang cần lắm ạ:((( .Please.mong bác giúp đỡ.
Xin hoi la e co 2con macbook air2011,1 con 11 inh va 1 con13 inh.e da cai win 8 len con 2011 qua bootcamp roi,xin hoi gio e muon cai win 8 len con 13 inh nua thi co phai dơnload lai bootcamp cho con 13 inh k
Nhờ chủ thớt cho mình hỏi , sao mình dùng BootCam để cài win 7 lại ra lỗi này , máy mình là macbook pro mid 2009 , bootcam 5.0.4 có sẵn trên Mac
hieupham8x
ĐẠI BÀNG
10 năm
@boy_kangta16 Bỏ dấu chọn của option "Download the latest Windows..." nhé bạn
iherevn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình đã cài win7 lên máy mac air xong nhưng bây giờ vào win nó không có card wifi thì làm như thế nào. Giúp gấp với
Pan37
ĐẠI BÀNG
10 năm
Quoctrung2612 ơi, link 3.0 gốc died rồi, link 3.1 32bit chỉ có part2. Có thể fix lại cho mình với không? Mình đang dùng em Mac Pro Mid 2009 mà bị mất đĩa rồi. Thanks nhiều nhé. Có thể share sớm cho mình không? mình rất cần. Mình đang dùng win xp sp3 32bit.
Các sư huynh ơi. Cái này có dùng đc cho macbook 2006 ko ạ? mà link die hết rồi ạ
macpro87
TÍCH CỰC
10 năm
Các bác làm ơn cho em hỏi, con iMac đời 2011 của em có đĩa bootcam đi kèm nhưng nó ko hỗ trợ win 8, em vác máy ra cài đại thì đã cài đc win 8 nhận hết chuột,bàn phím... Trong khi chưa cài driver bootcam gì hết, vì đĩa bootcam cũ có hỗ trợ win 8 đâu, duy nhất chỉ ko nhận card âm thanh. Nhưng cũng vì chưa cài đc driver bootcam nên khi khởi động lại ấn option máy ko vào đc Mac mà nó boot vào thẳng win. Các bác cho em hỏi là làm thế nào để boot vào Mac đc trong trường hợp này ạ? Và đĩa bootcam 5.1.xx mình có tạo đc theo cái kiểu load file trên apple support rồi cóp vào đĩa cd đc ko ạ?
macpro87
TÍCH CỰC
10 năm
Bác Trung làm ơn cho em hỏi, đĩa bootcam mình có thể tự tạo đc theo cái kiểu load file trên apple support rồi cop vào đĩa CD trắng đc ko ạ?
Em có con imac mid 2011 vừa cài win 8 nhưng ko biết cách cài driver bootcam 5.x.x nên bây giờ khởi động lại ko boot vào Mac đc, vậy có cách nào để boot vào Mac ko bác, mong bác chỉ giáo ạ
Gamelord
ĐẠI BÀNG
9 năm
cho em hỏi là em cài windows 10 TP với bootcamp lên MBA 2014 thì không nhận Driver wifi 😔 ? Bác nào có cho em xin ạ.
Cảm ơn các bác
@Gamelord theo như kinh nghiệm của em thì w10 chưa đc apple hỗ trợ cài win đâu ạ. nếu có bác có thể dùng pm seach driver về cài thử nhé.
Gamelord
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vấn đề là cài trên bootcamp ko có Internet thì ko có gì để search cả 😔
ccphuc
ĐẠI BÀNG
9 năm
TRỜI GẮN DTDD VÔ CỔNG ÚB NÓ LÀ WIFI RỒI CÒN GÌ, DÙNG CHƯƠNG TRÌNH TỰ TÌM DRIVER TẢI VỀ NHƯ WDRIVER MỚI NHẤT.
Gamelord
ĐẠI BÀNG
9 năm
iphone cắm vào nó ko có kết nối được internet 😔
macbook nó thế đó :v. mình cũng chưa dám test trên bản win 10 vì k có máy. máy mình đang dùng k mún cái lại nhiều.
bạn có thể dùng bộ
DriverPack Solution mới nhất chạy xem sao :v
vì máy mac nên em chỉ tin tưởng driver apple cho phép thôi.
ccphuc
ĐẠI BÀNG
9 năm
chạy driver bootcamp là chuẩn giờ usb 4gb 8gb rẻ quá tạo bộ driver trên mac rồi qua win cài. cài driver tự nhận không đầy đủ bằng bootcamp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019