Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[TỔNG HỢP] Theme, Wallpaper, và Mod cho Galaxy S3(Big update 22/10/2012)Jelly Bean 4.1.1

ksr007
3/8/2012 5:6Phản hồi: 316
316 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

aclice
TÍCH CỰC
11 năm
set permisson thế nào vậy bác thái khang. E copy 3 cái đó thay thế ùi mà cài đặt không được. Mất tiêu cái widget đó lun
babo119us
TÍCH CỰC
11 năm
mình cài ko cần set 😁 hình như đc set sẵn ý
cứ chép đè vào là đc mà
babo119us
TÍCH CỰC
11 năm
Widget thời tiết trong suốt cho rom 4.1 nè 😁,flash qua CWM nhé 😃
Tải về tại đây
daqauto
ĐẠI BÀNG
11 năm
@babo119us link bị lỗi rồi bạn ơi
babo119us
TÍCH CỰC
11 năm
@daqauto Link khác nè bạn 😁
babo119us
TÍCH CỰC
11 năm
màn hình khóa thì mình ko biết,nhưng quang trọng là các bác đang xài rom 4.0.4 hay 4.1.1 😁 với lại ở đầu post 1 có hết rồi mà,chịu khó tìm hỉu đi chứ :p
daqauto
ĐẠI BÀNG
11 năm
@babo119us Mình xài 4.1.1, mình chỉ hỏi hiệu ứng tắt màn hình CRT thôi
@daqauto Hiện nay 4.1.1 thì mới thấy hiệu ứng này trong rom VK của bác Hoà thôi.
Không rõ cái Jkay này có chạy đưiợc trên các rom khác không?😃
daqauto
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thaikhang91 Mình mới kiếm được 1 soft trên store có rất nhiều hiệu ứng tắt màn hình nè: Screen Off của Katecca
dmufo8469
TÍCH CỰC
11 năm
@daqauto Bác cài creen off lock là có hết mà, đầy hiệu ứng, có cả tắt màn hình theo kiểu CRT luôn.
XIn lỗi mọi người có thể bớt chút thời gian giúp mình làm bảng khảo sát vầ S3 nhé ;)
https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?formkey=dHNVSUdVN3Vvano4SHJNU2RWdEhXYmc6MQ
Cho mình hỏi theme nào cài được trên wanam 3.7 vậy, cài jelly mix 2.0 nhưng ko dc
Em flash theme bao thanh cong nhưng reboot thì không thấy thay đổi gì, đã wipe davikcache
các bác ơi em mua themes trên play store cài đặt rồi thì phải làm sao để nó hiển thị themes lên hả các bác
mình dùng bản JB Omega 27.2 sao flash theme lại không đc nhỉ, toàn treo máy trong khi flash, mà flash đc thì vào thấy vẫn thế, kết quả trong suốt thanh trạng thái nhưng mà không làm cách nào đc các bác chỉ e với
@luckyluc89 reboot lại CWM rồi flash lại theme xem sao, Rom OMEGA hay gặp lỗi flash theme, xài CWM touch 6.0.1.2 sẽ tương thích hơn .
mình flash theme [THEME][JellyBean] Theme Motomoto00 for GS3 Omega rom [4/9/2012] mà sao ko thấy thay đổi gì về home screen hết vậy ? Ai giúp mình với :|
@skymaster2 bạn vào link trang chủ của theme down bản mới ngày 3/10 về rồi flash qua CWM 6.0.1.2, nếu đang xài CWM cũ thì nếu không được bạn reboot recovery flash 2 lần !
@ksr007 thanks bạn, mình cũng đã cài CWM 6.0.1.2 nhưng sau khi flash xong lại ko thể vào đc recovery :| ức chế quá ra cài lại bản 5.5 luôn nhưng mà flash xong lại ko thấy thay đổi theme gì cả, để chút nữa mình làm lại xem 😃
sock_ker
ĐẠI BÀNG
11 năm
E làm như hướng dãn rồi , mà sao cái themes của e vẫn là mặc định bác nhỉ , có phải làm cái j nữa k
@sock_ker làm giống như cách mình nói ở comment bên trên .
à mình cài CWM 6.0.1.2 non-touch nhưng mà sao flash xong lại ko vào đc recovery ? Cứ bị treo ở logo samsung hoài à.
Có cách nào làm trong suốt mục Cài đặt không bác ???
top cho anh em thấy cái này hay nè
sao mình vao link của omega nhug ko thay cho down o dau nhỉ
akai1413
ĐẠI BÀNG
11 năm
Rom 4.1.1 Stock có cài được cái Mod 15 Toggle Buttons không mọi người ? Mình cài vào toàn bị lỗi FC @@!
Ngon lành, lâu lâu đổi gió 1 tý !!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019