[Tổng hợp] Thủ thuật sử dụng hiệu quả Sony Xperia Z3

Duy Luân
7/11/2014 7:21Phản hồi: 154
154 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tpd825
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác có cài phần mềm gì không nếu có thì cho máy chạy cơ bản thôi. Bấm giữ nút nguồn rùi vào chế độ để kiểm tra xem do pm hay room chúc bác thành công
@tpd825 ah, e đã biết nó bị làm sao. do e vẫn để miếng dán màn hình đè lên, e lột miếng dán đó đi là hết luôn rồi ah.. thủ phạm là do miếng dán đó đấy bác ah
cho em hỏi tí, sao z2 của em khi chuyển cuộc gọi nó báo là lỗi do mạng là sao vậy
bh thực tế dùng rồi thì 1 ước mơ nhỏ nhoi là mong sony nhanh có bản fix lỗi máy quá nóng. fixx giảm đc chút đi cũng là ngon lắm rồi. ko biết mọi ng thế nào chứ e thấy sony điểm 10 cho chất lượng luôn, cả về thời lượng pin. tất nhiên trừ cái lỗi nóng máy cho qc810 .. hjx, người nông dân biết làm thế nào với qc810 đây? hóng bản fixx
Z3 AU có được lên android 5.1 không vậy m.n
E hỏi giùm thằng bạn
dangpmc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có thể không được hay sao đó. Máy mình 5.0.2 mấy nay nó bảo nâng cấp nhưng cứ tải về thì máy lại hiện dòng chữ : không xác định .... chẳng biết sao nữa.
mấy bạn cho hỏi máy mình sao mình vuốt hòi màd ko thấy thanh Quick Settings hiện ra nhir
mình cũng bị vuốt hoài trên Z3 mà thanh Quick setting không hiện ra, các pác giúp mình với
Vừa YouTube vừa Web phê quá các bác.😆
Mình đang dùng Z3V nguyên bản, vẫn đang chạy 4.4.4, khi vào kiểm tra cập nhật hệ thống thì cứ báo lỗi không kiểm tra được. thêm một điều nữa là không hề có chức năng trả lời cuộc gọi tự động như giới thiệu ở trên, mà chỉ có hộp thư thoại thôi. Bác nào giúp em với ạ! Em muốn up lên đời cao hơn.
Thang bv
ĐẠI BÀNG
8 năm
Z3 của mình sau một lần nhập code kiểu gì mà bây giờ bị lỗi camera và mất rung, mọi người chỉ giúp mình với xem phải làm thế nào,xin cảm ơn anh em nhiêu
aconhiutho
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Thang bv reset lại máy thui

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019