Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp ứng dụng hay và game khủng cho C5-00 đã hack và S60v3

vanthoi1991
23/2/2011 16:26Phản hồi: 563
563 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đã có ANGRY_BIRD cho màn hình 240x320 hay 320x240 rồi cập nhật trang 1#
Một số game có dung lượng trên 10MB mình cài được nhưng kkhi chạy thì màn hình đứng im không chơi đượ, Giúp với nhé. Cảm ơn nhiều
bác dùng máy gì vậy và bác cài game gì để mình biết mà giúp . ở trên có game nặng tới 25M ấy chứ
:d cảm ơn bác vanthoi nhiều nha, bác vất vả quá, anh em đỡ mất công tìm nhiều!
không có gì mình chỉ gop chút tài mọn thồi mà kaka
donam91
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vanthoi1991
nat09cn2
ĐẠI BÀNG
13 năm
thích cái soft office 6 của bác,edit được văn bản
vì cái đó đã được bẻ khóa bản quyền mãi mãi mà dùng thế nó mới sướng chứ cử vào mà ko sửa được văn bản chán lắm
conanmk
TÍCH CỰC
12 năm
bản office của bạn sao mình cài ko đc trên n82 đã hack nhỉ
cài nó báo gì thì bác phải nói chứ . Ko nói gì thì bít sao mà tl đây . Huhu
conanmk
TÍCH CỰC
12 năm
nó báo lỗi cập nhật bác ạ
kiếm bản thấp hơn bản này cài . Sau đó cài thừ xem . Ko thì tìm bài hd cho phần này , xóa gì ở system nhưng ko nhớ ! Ko zám hd . Vì đây là hệ thống .
Angry Bird ko chạy đc trên E 63
của bạn đây : http://www.mediafire.com/?iu0cxzldlm27i7z
G.Vic
ĐẠI BÀNG
13 năm
hình chơi có mượt không bạn, có được như trên IP không? mình dùng E63, cũng muốn thử chơi nhưng hy vọng là nó phải mượt 1 tí...
cái này ok mượt chơi tốt vì nó là đuôi jar mà nặng khoảng 2M
để mình test xem sao , bạn có crash bandicoot nitro kash cho E 63 khôg
của bạn đây: http://search.4shared.com/q/1/bandicoot
mình vào thì nó cứ nhấp nháy màn hình kô tài nào chơi đc
Angry Bird mình chơi đc rồi nhé , cám ơn nhiều 😁
Mình cài Lịch vạn niên phiên bản 1.1 thì xung đột với Vietmap(Mất icon Vietmap nhưng khi cài lại thì nó báo là đã có cài đặt trên máy rồi đồng thời LVN cũng chỉ là bản trial 14 ngày thôi). Nhưng cài LVN 1.0 thì vẫn sử dụng bình thường. Không rõ lý do gì(Máy C5-00). Có ai biết lý do vì sao không.
bác cài bản 1.0 rồi sau đó mới cài bản 1.1 nha chúc bạn thành công
MÌnh làm nhw thế vẫn không được nên hiện vẫn đang dùng LVN 1.0 thôi. Cũng không thấy sự khác biệt nhiều
bạn kiểm tra lại đi mình dùng bình thường
bác có game nào hay mà chơi đc trên E 63 chia sẻ em với 😁....
game này thì bác qua topic cho màn hình 320x240 ấy trên dd có mà
Bạn ơi trong đây có phần mềm nào để quản lý nơi hiện file cho C5-00 ko? Ý mình là khi vào bộ sưu tập có cái Folder Video và HÌnh ẢNH, 2 cái đó trộn chung với nhau nhìn rất khó chịu, mình muốn video riêng và hình ảnh riêng, vậy mình phải làm sao? Thank
của bạn đây : http://www.mediafire.com/?88up7kzzc1jxff7
Bạn ơi minh cài quickoffice vh của bạn thì máy báo "chứng chỉ bị lỗi", xem hộ mình với.(máy mình nokia n86) s60v3, bạn giúp mình với. Hay có bản nào khác thì cho mình với.
máy bạn đã hack chưa nếu chưa hack thì sig đi rồi cài ở trên mình có úng dụng sig trực tiếp trên dt đấy
thanks bro nhiều ;)
dup mjnh voi

ban oi cho minh may cai game S603rd nha! voi minh dang xai C5-00 ma hinh anh voi fim nam chung ban co file nao` cho noa nam rieng khong dup minh voi nha! thank ban truoc nak`
cho minh cai pm tat tieng camera C5-00 voi may cai ung dung luon nha ban minh moi xai C5-00 nen rat thĩ tim toi mong ban dup dum. thanks ban nhi nhiu hjhj
cái này chỉ có thể dùng patch của rompatcher can thiệp vào hệ thống thôi bạn có thể search trên dd. Chúc bạn thành công

---------- Post added at 10:42 PM ---------- Previous post was at 10:37 PM ----------

bác thíck cái nào để lại danh sách mình có tất cả .
Bác thôi ơi , bác giải thích thêm về vụ này đc k ? dùng cứ có âm cammera kho chịu quá ! với lại bác cho xin vài theme cho C5 00 by pizero đi bác , thêm của gã đó đẹp lắm !

Chứ bên v5 FW ngta toàn cook sẵm cho mình . VD : FW cho 5230 > giao diện N8 , loa to = 5800 , máy ảnh lên 3.2 , tắt âm camera , nhiều lứam , down về up là ok 😁
máy cái này có thời gian thì làm tý cái xong . mấy bác không tự làm mà cứ ngồi chờ thì có mà mấy bác Pro cũng chết , vì họ còn phải đi làm tùm lum nửa . mỗi người hãy bỏ chút thời gian tìm hiểu cách cook chứ , bây giờ cook nó quá đơn giản rồi , đâu có như ngày xưa nửa đâu
Thông báo tới tất cả các bạn đã có danh sách tải chi tiết ngay đầu trang .
và có thêm một số ứng dụng mới nếu ai có ý kiến xin vui lòng để lại lời nhắn
cảm ơn các bạn đã quan tâm
jaychou_tn
ĐẠI BÀNG
13 năm
chao ban. Cam on ban da bo ra công suc tim phan mem giup anh em. Ban giup minh tim phan mem doc file txt ma tu dong cuon trang khong? Minh cam on nhieu
khoanpb
ĐẠI BÀNG
13 năm
Quái thật, sao cái E5 của mình đã cài được bản angry bird (bản 6Mb), nhưng ko thể click vào trò chơi được, đã hack flash máy và bật rom patches trước khi cài rồi.

---------- Post added at 10:48 AM ---------- Previous post was at 10:47 AM ----------

bạn thử dùng mobi reader xem, tất nhiên là chuyển txt sang prc rồi
Nếu vậy bác thử cài bản jar đi 2M khoảng 45 lever.
Chúc bác thành công
s60v3 bửa nay chán thật ko có pm gj mới vọc cả . Chỉ có safe manager , chỉnh sửa video ghép ảng va khóa đa chức năng đều đựợc việt hóa rồi .
các bác có cái gì hay post lên đây mình có thể vh giùm cho
nhưng những cái nào quang trọng thôi nhá ko link tinh nha
vì mình chỉ vh trên chiếc C5-00 của mình thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019