Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp ứng dụng hay và game khủng cho C5-00 đã hack và S60v3

vanthoi1991
23/2/2011 16:26Phản hồi: 563
563 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

up lên cho anh em thấy,bác vanthoi nhiệt tình quá,lát nữa ngủ dậy onl pc em thank bác 😁
cảm ơn bác fes đã up lên bác có gì hay thì bost lên đây đi mình sẽ cho nó vào kho luôn
Bửa nay rảnh đã chỉnh sửa link theo yêu cầu để anh em tiện down
ko biết cái có pm chi hay share lên đây mình up lên cho
thank nhá 😃 cũng có cái mình cần 😁
nếu là con gái thì pm nick mình. mình hd cho, 😁.
mình hack phone trên toàn quốc thì cần gì phải kiếm ai . pm yahoo dưới chữ ký
Co tớ link bộ FW cook hiệu ứng cho con C5 nhé! Làm giùm con nhỏ cùng cơ quan!;)
À quên! Nhớ là đã hack luô rồi nhé!
huhu , bác lên nhà em ý , ah vào phần cook rom nha
Để thế này khó hình dung quá 😔
bác chủ cứ để ảnh nào rồi pm hay game tương ứng ở dưới cho ae dễ hình dung đc ko ?
uhm đễ khi nào mình vào bằng máy tính mình sẻ sưã lại theo yêu câu của a e . Jờ mình đang online bằng điện thoại nên ko thể . Cảm ơn bạn đã gáp ý .
đã làm theo ý bác rồi đấy các bác vào tải về thôi có gì xin gop ý kiến
chu thớt xen dùm link game brothers _in_arms voj hjnh như là link dje ruj.thank
Link bình thừơng mà mới dùng uc test lại đâu có sao đâu . Cho mình hỏi bạn dow bằng gì ?
đã có JbakTaskMan_1.40 việt hóa 100% . Nhưng chưa up được khi nào rãnh sẽ up thêm game và ứng dụng mới .
bac chủ thớt vh luôn pm image designer v1.43 vớj cho dẽ su dung.

---------- Post added at 11:17 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

mjh down game tren =dt như down dc ruj.thank
thằng này sửa ảnh không chuyên nghiệp lắm. Nên mình ko vh .vì mình toàn vh trên chính chiếc dt của mình nên thấy cái nào hay mình mới vh . Thông cảm nha bạn .
pác chủ up pm viet hóa pac dang sử dụng dể em tự vh cũng dc.va 1 ít hưỡng dẫn sủ dụng nếu pác chu thớt ko phjền.thank truoc
phần mềm thì có ngoài trang 1 (mobilehex / siêu dịch / smartsis)
mobilehex và siêu dịch để dịch file rsc trong mục resouce/aap
còn smart sis để bung file sis
sau khi bung ra bạn dùng mobilehex hoặc siêu dịch tìm đến mục e/smartsic/unpacker/symbian9/mục đã bung ra .
sau khi chỉnh sửa xong dùng smatsis đóng gói lại
cái này chỉ những pm bình thường còn phức tạp bạn qua bên Phần mềm việt hóa sẽ có topic công cụ cần và đủ để việt hóa 1 phần mềm sẽ có hướng dẫn chi tiết (việt hóa xong cảm nhận thế nào là sung sướng)
chúc bác thành công
thanks...................................
thank thì click cảm ơn thay cho lời cảm ơn . Ko cần để lại lời nhắn đâu .
đã cập nhật một số pm và game vh mới
chúc các bạn vui vẻ
thank bác 😃.............
breatheeasy
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái PhoneTorchV2FP32N__signed.sisx(ứng dụng đèn pin) cài không đc bác ơi, máy em đã hack rồi, mà nó vẫn báo bị hạn chế bởi chứng chỉ....
cái này do mình up lộn cái đã sig theo máy mình . Bản chưa sig đây tải về nhớ xóa đuôi .zip đi nha
Đèn pin.sis.zip
ban oi !sao minh cap nhat thoi tiet lai ko dc ! o phan mem thay doi giao dien V_Home day,hay tai vi cai nay ko thich hop tren Symbian ah ?
ko phải ko được . Hiện mình cũng mới thử được Hà Nội và TP HCM thôi còn các tỉnh khác thì chưa .
m cung da cap nhat ca HN va HCM rui,nhung no bao ko tim thay thanh pho ban tim !

---------- Post added at 11:21 AM ---------- Previous post was at 11:17 AM ----------

m hoi them do la phan mem doi font ay (Fontrouter ) m vao cai dat rui ma ko co hieu qua, vao ca web cua may lan Opera co thay doi font dau,lam cach nao de doi dc font chu.😕ah quen m dang dung E71,ko bit co thich hop voi m ko, neu ko dc thi ban cho m xin cai khac danh cho E71 ve thay doi font chu dc ko !thanks
bạn vào link tải theo thư mục chọn ở đây . Tải bản 3.96 về cài . Font thì cài xong . Vào chương trình chọn mở font rồi tìn đến font chữ cần thay đỗi . Có thể dùng font mình đính kèm theo dưới pm đó . Tải về giải nén ra . Nên nhớ font thì để ở thẻ nhớ . Khi nào test ổn định rồi hảy cho vào máy .
hi....toàn các game mình cần.cảm ơn miệng trc,bưã sau mình thanks một thể.ngại wá.hiiiii
huukttn
ĐẠI BÀNG
13 năm
bac chu thot oj,pm don rac endclear sao k dung dc zay.e caj vao may roj nhug khj chay pm thj no cu chơ chơ ra.
nhìu game qá mìh test mãi chưa hết @@ bạn cho mìh mấy cái game mà bạn cảm nhận là hay nhất nha! thể loại nào cũng đc miễn là bạn thấy hay nhất để mìh test chứ nhìu qá mìh k xuể 😁 tks bạn nhìu
đây bạn xem thử nha . Đây là sở thích của mình .
Abracadaball N95
Airfight_Heroes_v.1.21
angry-bird
Crash Nitro Kart Racing
Dao vang
Dragon_Bird_1.01

---------- Post added at 07:42 PM ---------- Previous post was at 07:37 PM ----------

để mình xem lại . Rồi sẽ post lên lại cho bạn. Đây bản cập nhật đây http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=188172&d=1297665832
ùi. mình rất khoái những game có đuôi .sis, .sisx. hihi nhưng ít quá nhỉ bro ơi. game này tuyệt thật. thank nha
vui nhĩ ở trên thì la nhiều ở dưới la ít là sao nhĩ . vui quá a e tinh te vui tính thật
anh ơi cho em xin phần mềm mà khi họ gọi tới thì máy lập tức bắt máy liền và đồng thời khi đó là bên người gọi sẽ được nghe một bản nhạc nào đó nhưng thực tế là đã bị bắt máy.em dùng n81 anh ạ.dạo ni em bị nhièu giang hồ quấy rôi qua a

---------- Post added at 12:29 AM ---------- Previous post was at 12:26 AM ----------

sao em cài bản qiuckoffice mãi mà vẫn không được thế anh em dùng n81
qiukoffic thì dùng xplore vào đây vào xoá File 200002B3 ở: C:\SYS\INSTALL\SISREGISTRY\ . xonh rồi tắt máy khởi động lại rồi cài
còn pm bắt máy qua bõ phần mềm vh có đây

[MENTION=1264]vanthoi[/MENTION]:bác có game airfight heroes cho e63 cho mình xin với.mình tải ở #1 mà e63 chơi màn hình ko đủ hay sao ấy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019