Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp ứng dụng hay và game khủng cho C5-00 đã hack và S60v3

vanthoi1991
23/2/2011 16:26Phản hồi: 563
563 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cảm ơn bạn, những game và ứng dụng rất hay!

Cho mình hỏi chút vềi cái "đèn pin".

Hôm trước có một cô hàng xóm dùng con máy C5 thấy máy mình có đèn pin (E63), hỏi máy của họ có làm được như thế không, mình tìm mãi ko được phần mềm nào. Được cái phonetorch_s60v3_fp2 thì cài vào toàn kêu lỗi.. Thế là đành cài phần mềm vHome để dùng chức năng đèn pin trong vHome.
Tuyệt vời cái là đèn pin flash C5-00 kích hoạt bằng vHome rất sáng, sáng hơn cả máy E63! Nhưng ngặt nỗi dùng vHome cô ta lại không thích vì giao diện và đường dẫn đã bị biến đổi.. Hic..
Không biết cái phonetorch bạn post đây thế nào để mai gạ cài thử.. :d
tất nhiên là được . Ở đây là nhà của c5 mà . Bản mày đã vh luôn rồi
chào các bác .
Cho mình hỏi Ai có phần mềm ghi âm không tiếng beep cho c5 ko . Yêu cầu đã test thành công trên c5 . Mình cũng đã test rất nhiều trên diển đàn nhưng ko có cái nào thích hợp .
Vì có một số a e xin nhưng mình chưa tìm ra . Nên mình lên đây xin ae ai có thì cho mình xin .
thêm pm xem tv của vtc nè .
119.18.184.224/mitv/
thêm tk để ae dùng thử .
Aac Chiase
Pass 123456
thống baó anh em dùng C5-00 đã có Arise joyeye lite việt hóa hoàn chỉnh trang 1
nếu anh em nào test có lỗi gì vui lòng góp ý để mình chỉnh sửa lại
nat09cn2
ĐẠI BÀNG
13 năm
các bác dùng C5-00 có ai cài được patch thêm hàng cột cho menu không,e làm mãi mà ko được,bác nào làm được rồi thì chỉ e với,bài tổng hợp các patch ở đây http://www.tinhte.vn/phan-mem-tro-choi-91/tong-hop-cac-patch-dung-trong-rompatcher-cap-nhat-lien-tuc-473037/
chuyển ngôn ngữ máy qua tiếng anh rồi hãy làm . Chúc bác thành công .
nat09cn2
ĐẠI BÀNG
13 năm
máy e luôn để tiếng anh mà😕😕😕
vậy thôi để anh test thử . Chứ cài cả đống pm rồi nhát test lắm
đã test thữ lại nhưng ko thàng công báo lỗi .
syscom
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác nào có cái Advance Call Manager đã test trên C5 thì up nhé, e thử nhìu bản lắm rùi mà vẫn bị lỗi
của bạn đây . Nếu có cài bản củ vui lòng gở ra rồi cài bản này .Http://www.mediafire.com/?j4q07hjd4hhopa6#1
syscom
ĐẠI BÀNG
13 năm
thank bác, nhưng máy e vẫn bị lỗi, khi để chế độ answer machine thì cứ máy khác gọi đến là bị treo, bác có gặp lỗi này bao giờ ko
ah mình ko xài thằng này nên ko rõ . Chỉ test chạy được là gửi cho ae thôi . Bạn có thể dùng phone pilot cũng được . Cái này thì ổn mọi thứ . Mình đã test kỷ .
game angry birds cài dc trên e63 ko bạn ?
được bản jar . Dung lượng 2,5M
đã cập nhật một số phần mềm mới cho anh em
camera Fx vh100%
xstevedoreVH(lấy cer key )
applocker vh100%
Photo book v2.10 Full
và game
bạn có thể up mấy cái mới bày len mediafire được không?tớ không dow được ở box.nó toàn báo lỗi thế này :😔(
content is out of bandwidth.
If this is your file please upgrade to add more bandwidth credits to your account. Call Sales at 1-877-729-2469 for more information.

Share your files
Sign up for a free Box.net account.

Learn about Box
Explore features, benefits and solutions.

Help
Find out more about bandw
ủa sao ko upload lên media.. hay 4shared nhi? len box ko tai duoc du lieu. lớn hơn 1 mb à, dang kí mãi mà không được nảo quá bác thôi oi
thông cảm vì ae down nhiều quá . Tài khoảng box net mình hết băng thông mất. Cuối tháng mới có thể down lại . Mình sẽ cố gắn khắc phục link sang mf . Bạn thông cảm nha .
Nản thật, có mấy soft mình cần mà vào box toàn thấy hết bandwith. Up sang mediafire đi chủ thớt
ban oi chuyen sang mf đi , để ở box này nhiều ng ko down đc . 😁
anh em vào tải đi đã có băng thông lại rồi
Bac nao co ttpod 3.8 va smartmovie 4.15 cai duoc cho may chua hack thi up len cho e cai..hjx...Thank cac bac nhieu......!
A

nhàn rỗi vào trang vl3game.tk down bản volâm 2.0 về việt hóa cho ae chơi đi.
A

hack đt đi bạn hack xog cài vào chạy bon bon à
minh thu roi nhung ko duoc?minh ko cai duoc nhung file hack?giup m voi?Thank b!
Bạn dùng máy gì, FW bao nhiêu? Bây giờ HelloOX v2.11 hack được tất cả các dòng máy V3 rồi, cần gì phải file hack chứ!
m dung e63..m thay cac buoc hack kho hieu qua.?ko biet ttpod 3.8 co sign dc ko b nhi?Thank b!
các bước hack dể mà . Và ttpod sig vẫn ko dùng được bạn nha . Vì nó là pm của CN phải cần patch 4run mới xài được .
vay ag..thoi de m ra quan nho ho lam thit ho vay!thank b!
Việc gì phải ra quán, thịt con này mất chưa đến 5 phút, quan trọng là bạn đã có file cer và key rồi là OK thôi!
Đã cập nhật link Mf cho anh em ở trang 1 bài đầu tiên

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019