Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp ứng dụng hay và game khủng cho C5-00 đã hack và S60v3

vanthoi1991
23/2/2011 16:26Phản hồi: 563
563 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho hoi tai sao phien ban game hell triker khong co loi thoat. thank!
cái này mình chỉ chơi tới chổ học võ thôi . chưa chơi hết . bạn từ từ ngâm cứu sẽ ra mà . hihi
Effect theme và gridpatcher

Em cài và sử dụng đc rồinhưng mà mỗi lần thay đổihiệu ứng lại phải restart lạiđt nó mới đổi chứ ko vẩnchạy hiệu ứng trước, vì e tải199 effectcủa koseksi càimãi ko hết ai biết cách nàoko phải restart lại giúp evới.Còn 1 điều nữa là phầnmềm gridpatcher thay đổihàng,cột cho menu.E càiđặt đc rồi nhưng khi vàođiều chỉnh toàn báo closemenu(options exit) andtryagain. E đang dùngC5mong các bác tậntìnhgiúp đỡ.
khi thay đổi hiệu ứng bạn chỉ cần vào cài đặt chọn chủ đề . rồi tùy chọn tắt hiệu ứng sau đó bật lại là ok . chúc bạn thành công
ko đc bác ơi tắt đi bật lại thì nó vẫn dùng hiệu ứng trước. Cứ phải tắt đt đi bật lại mới thay đổi. Nhưng em ko hiểu sao e dùng 1effect rain trong 199 effect koleksi xog e thay = effect sao sáng của 1 pro ở tinhtê khi tắt máy đi bật lại thì kết hợp đc cả 2. Tức là vào menu thì hiệu ứng sao sáng khi thoát ra có cơn mưa dông sớm chớp,kết hợp với vhome androi htc có hình nền bầu trời. Đẹp vô cùng bác ạ,e kết cái này nhất vì kết hợp đc 2 hiệu ứng. Còn về gridpatcher hình như c5 ko chạy đc sao ấy e thử test nhiều mà chẳng đc. Dù gì cũng thank bác nhiều lắm,topix rất hay đt e cũng có nhiều cái hay muốn chia sẻ mà ko bit up lên web. Nghịch cái này thích thật đấy e mới hack đc nửa tháng mà 4mat 15 ngày luôn. Nhưng cũng chẳng sao hết yêu công nghệ thich tìm tòi cái mới cái độc đáo mà. Trước e dùng 63 mua cái này có biết gì về s60 đâu cứ thấy có 3g là khoái vì e chơi game online giờ chán game rồi mới biết cái này (đúng là êch ngồi đáy giếng các bác ạ) Xin lỗi e nói hơi nhiều mong các bác thông cảm vì e kết c5 quá nên mong muốn ae cùng chia sẻ hy vọng topix này càng ngày càng phát triển. Chúc các bác luôn mạnh khỏe có sức đóng góp nhiều hơn nữa, thân chào các bác.
cách đơn giản giản nhất là . bác tắt path và tắt hiệu ứng đi rồi đổi hiệu ứng . xong rồi hãy thgay đỗi hiệu ứng mình dùng bình thương mà . mình còn có thể mod được carv mấy cái hình trong đó nữa .
bác nào có thể hướng dẫn chi tiết cách làm hiệu ứng cho c5-00 cho mình với?mình đã đọc các bài viết hướng dẫn trên diễn đàn và loay hoay làm từ tối đến giờ vẫn chưa được.thanksssssssssssssssssssssssssss rất nhiều.imhf rất khoái hiệu ứng vì nhìn nó rất đệp.mong mọi người giúp đỡ.
A

đt bác thay đổi hàng cột đc ko
C5-00 ko thể thêm hàng cột .
vinagem1993
ĐẠI BÀNG
13 năm
Điện thoại của em vẫn lam được bình thường mà! 2X2 hay là 3X8 gì đều được cả
pm yahoo vanthoi1991 hướng dẫn cho .
Rất hay !~
2x2 hay 3x8 thi may có sẵn rồi .
Vấn đề là thêm 4 cột ko được
vinagem1993
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đây là kết quả của em nè, icon 4X5

A

tốt nhất là ko dùng em này,lần nào thử cũng lỗi máy. Cứ để bình thường muốn vào mục gì thì bấm = phím tương ứng cho tiện đỡ phải di chuyển phím đa năng.

---------- Post added at 10:48 AM ---------- Previous post was at 10:44 AM ----------

Dạo này lang thang trên mạng mãi mà ko tìm đc phần mềm nào hay. Ae nào có gì mới cứ chia sẻ nhé,e test hết 4mat 30 lần rồi vẫn ko sao hjhj
A

dùng link kèm theo tên gì vậy vinagame
vinagem1993
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không hiểu!
A

quên mất đó là file đính kèm mà mình kài vào r0mpatcher ấy
gửi pm và patch đi cậu ơi . Mình thử trên tổng hợp patch mà ko được .
vinagem1993
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trọn gói nó nè mấy anh

Link MF Thêm hàng cột

- Giải nén rồi copy thư mục 10207254 vào C:/Private/
- Copy patch vào thư mục Patches và apply
- Cài GridPatcher rồi chạy ứng dụng và tùy chỉnh
- Trong màn hình menu bấm Options -> Exit rồi vào lại menu là được
A

hình như cái này dị ứng với c2z vinagame có c2z ko? Vanthoi thử test xem phải như tớ ko
ko vào được menu
A

Đúng là dị ứng với c2z rồi chăc chắn đt của vinagame ko có c2z. Ko biết mình đoán đúng ko nhỉ?
không biết nửa . mình làm đủ kiểu mà vẫn không được
A

thôi bỏ qua kái này cũng đc tìm kái j mới đi
C5-00 mình hết chổ vọc rồi .
A

ùm,chơi game volam onl vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095