[Tổng hợp] Ứng dụng không phải ai cũng biết nhưng chắc chắn nhiều người cần.

ePlay Team
6/4/2015 8:31Phản hồi: 44
[Tổng hợp] Ứng dụng không phải ai cũng biết nhưng chắc chắn nhiều người cần.

ePlay trở thành mạng xã hội được yêu quý trong cộng đồng người dùng Android Việt Nam. Không những xây dựng cộng đồng bổ ích mà còn có nhiều tính năng nổi trội: Gợi ý, theo dõi app giảm giá,.... Đặc biệt hơn vừa ra mắt tính năng: chia sẻ ứng dụng không cần internet, chẳng cần 3G.

Không ít mọi người đã biết đến ePlay Team vì chia sẻ những game hay app tốt với tiêu chí: Hay - Mới - Lạ - Độc.

Tất cả các bài viết đều được chia sẻ từ chính Guru của các cộng đồng ePlay nhưng lại được chính những người dùng sử dụng tuyển chọn và sử dụng từ hàng trăm chia sẻ hàng ngày.

Trên Tinh Tế đã không ít những bài viết của minh được sự ủng hộ đông đảo bạn bè gần xa. Tuy nhiên hiện tại tất cả link đang được dẫn về ePlay.vn nên có một số bạn không thích hoặc nghi ngờ.

Để đảm bảo tính khách quan mình sẽ trả thẳng về link Google Play để giúp gia tăng uy tín cũng như nhận được sự ủng hộ với ePlay Team:
  • Không Ref
  • Không Wraper.
  • Sạch 100%

Material/Android 5.0 Launcher
Một launcher mang thiết kế giao diện độc đáo bậc nhất hiện nay. Lấy ngôn ngữ Material design làm chủ đạo, launcher mang đến cho bạn một màn hình chủ cực kì đơn giản với chỉ 2 nút chức năng:
- Shortcut ẩn 3 ứng dụng cần thiết (tin nhắn, gọi điện và xem ảnh)
- Phím Menu để gọi toàn bộ ứng dụng trên máy.
Với Material/Android 5.0 Launcher, bạn sở hữu một launcher độc đáo, hiện đại, đơn giản, dễ sử dụng và quan trọng nhất đó là hoạt động mượt mà, ít tiêu tốn tài nguyên thiết bị.

Camera Recharge
Nạp thẻ cào điện thoại thông qua camera của bạn, bạn thấy sao? Ý tưởng rất thú vị. Để làm được điều này bạn chỉ cần tải về ứng dụng Camera Recharge.
Ứng dụng sẽ giúp bạn bỏ qua bước nạp thẻ trên điện thoại. Thông qua camera của máy, Camera Recharge sẽ tự động nạp thẻ cho bạn luôn. Ngoài ra bạn còn có thể copy mã thẻ cho bạn, chỉnh sửa lại mã thẻ khi chụp ảnh bị mờ...
Một ứng dụng nhỏ nhưng đem lại sự tiện lợi. Mình đã thử và rất hài lòng, khả năng nhận diện chính xác và nhanh chóng. Mình đã nạp 3 lần thẻ chưa có trường hợp nào bị lừa đảo ( sợ gửi về server rồi họ nạp mất) bên các bạn yên tâm nhá.

Haivl 2015 (Hài vê lờ)
Haivl đóng cửa khiến cho bao nhiêu người buồn và tiếc nuối. Nơi giải trí sau những giờ học hay làm việc căng thẳng nay đã không còn nữa
Nhưng đừng buồn các bạn ơi. Đã có Hài vê lờ đây rồi ^^ .Tập hợp nhưng bài đăng cũ và mới để tiếp tục duy trì 1 kiểu mạng xã hội mang lại tiếng cười cho mọi người. Có cả những mẩu chuyện ý nghĩa hay những comic châm biếm mà từ xưa đã làm nên thương hiệu của haivl. Mọi người cùng chung tay ủng hộ để phát triển lại 1 cộng đồng hài vê lờ mới nào, nơi tiếng cười là mục đích duy nhất mà mọi người muốn có ^^.

Quảng cáo

Curve Theme
Trong khi chờ bộ đôi S6/S6 Edge tại sao bạn không thử nghiệm một chút không khí đó trên thiết bị của bạn qua bộ theme này.
Theme áp dụng cho mọi launcher khác, các icon hệ thống TouchWiz được đầu tư lại theo Material Design vừa phẳng vừa đẹp lại vừa màu mè đúng chất Samsung.
......Còn Tiếp.....

P/S: Các bác muốn theo dõi trực tiếp thì tham gia ePlay nhé.
44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Add thêm cho các thím mừng cái tháng đám cưới nhiều như chẻ tre:

Tap Screen On/Off
Ứng dụng mô phỏng lại các thao tác màn hình khóa của OPPO và HTC với hàng loạt tính năng đình đám như:
- Chạm 2 lần
- Vuốt từ dưới lên
- Vuốt từ trên xuống
- Vuốt từ trái qua
- Vuốt từ phải qua
- Vẽ hình tròn
- Vẽ hình chữ V
- Vẽ hình "<" và ">"
Để thực hiện các lệnh mà bạn gán ghép.
Tuy nhiên vì chỉ là phần mềm nên đôi lúc hoạt động chưa tốt lắm nhưng dù sao cũng rất xứng đáng để trải nghiệm.
P/s: về phần gõ 2 lần mở khóa, nó hoạt động dựa trên nguyên lý tắt hết các điểm ảnh màu của bạn thành màu đen ở chế độ thường, vì vậy thật chất màn hình của bạn vẫn hoạt động (nghĩ là vẫn mở nhưng nó có màu đen chứ không tắt hoàn toàn) vì thế nó mới có thể nhận lện gõ 2 lần.
Samsung Galaxy S6 Experience
Samsung Galaxy S6 Experience là ứng dụng sẽ mang lại cho bạn những trải nghiệm tuyệt vời nhất của siêu phẩm Samsung Galaxy S6. Cụ thể là Samsung Galaxy S6 Experience sẽ đem lên chiếc điện thoại của bạn thiết kế giao diện của Galaxy S6, hay là Camera Next Level với nhiều tính năng hấp dẫn như trên Galaxy S6 vậy,... Và còn nhiều tính năng hay nữa của Galaxy S6 đang chờ bạn thử nghiệm!

HTC Sense Home
Trải nghiệm sự tuyệt vời của HTC trên chiếc Smartphone của bạn với HTC Sense Home. Trải nghiệm HTC Sense Home là bạn sẽ được trải nghiệm sự mạnh mẽ của BlinkFeed, giao diện bắt mắt của HTC và những Widget tùy biến cao. Với BlinkFeed của HTC Sense Home bạn sẽ được cập nhật các nội dung bạn quan tâm như phương tiện xã hội, sự kiện lịch hẹn và tin tức bao,... Chế độ Đọc ngoại tuyến của BlinkFeed rất hữu ích cho phép bạn lưu lại các bài báo để đọc lại sau khi đang di chuyển.
Những gợi ý về các nhà hàng, quán cà phê gần đó từ BlinkFeed hoặc trên màn hình khóa của bạn về nơi ăn uống, ý tưởng về nơi vui chơi giải trí sẽ làm cho bạn không cần băn khoăn mỗi khi chọn địa điểm vui chơi, ăn uống lúc đi du lịch, đi chơi.
Những Widget của HTC Sense Home có tính tùy biến và cá nhân cực kỳ cao, tôi nhận thấy những Widget này có giao diện khá thích mắt.
HTC Sense Home cũng sẽ là ứng dụng cho phép bạn trải nghiệm sự mạnh mẽ và đẹp đẽ của giao diện các chiếc máy HTC, một giao diện độc đáo và đầy nét sáng tạo!
Cập nhật mới:
Máy ảnh HTC
Ứng dụng chụp ảnh trên các máy HTC nay đã có thể tải về rộng rãi trên mọi thiết bị Android 4.1 trở lên. Những máy HTC luôn được đánh giá cao trong chất lượng ảnh cho ra sắc nét và có khả năng chụp ban đêm tương đối tốt đi cùng giao diện hiện đại, dễ sử dụng, nhiều mode tùy chỉnh. Vài tính năng chính:
- Vuốt để chuyển đổi giữa các chế độ chụp ảnh
- Điều khiển bằng tay phong phú
- Tự động chụp ảnh và chụp và quay bằng giọng nói
- Make-up trực tiếp
- Chế độ chụp ghép nhiều ảnh
- Chế độ chụp ảnh kép
ASUS PixelMaster Camera
Ứng dụng Asus PixelMaster là ứng dụng Camera trên các dòng Zenphone.
Có khả năng chụp thiếu sáng cực tốt gấp 4 lần so với điều kiệnbình thường.
Cùng với đó là nhiều tính năng hay thích hợp sẵn như làm mịn da,chụp ảnh động, hay quay phim slowmotion.v.v.....
Ứng dụng này chỉ tương thích với 1 số máy nhất định. Máy các bạn thì sao ? Tải thử và trải nghiệm nha.

Upgrade for Android™ Go Next - Nâng cấp cho Android
Một ứng dụng để kiểm tra phiên bản hệ hành Android của bạn, và xác định xem nó có khả năng để chạy các phần mềm Android mới nhất, và bạn có thể sử dụng nó để kiểm tra hệ thống của bạn cho mỗi phiên bản Android như xa như tần số CPU, bộ nhớ RAM và bộ nhớ trong, và kiểm tra máy bạn đã root chưa. Một ứng dụng hoàn hảo để ta có thể nâng cấp điện thoại của mình lên.
i Call screen Free
Icall là ứng dụng giúp bạn thay thế giao diện cuộc gọi mặc định nhàm chán bằng giai điện gọi điện theo phong cách IOS 8 trên Iphone với phong cách phẳng và đẹp hơn rất nhiều.
• Ứng dụng cho phép ts thay thế giao diện cuộc gọi đi và cuộc gọi đến.
• Thay thế avatar người gọi đặt full màn hình luôn.
Fan apple điểm danh nào...

vubmtdakruco
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ePlay Team Hình như cái này chưa hỗ trợ 5.0.2,mình cài lên thấy chạy nhưng có ng gọi tới ấn k đc,mà nếu đc thì treo máy phảo khởi độnh lại
Dumpster Image & Video Restore
Đã bao giờ bạn thấy thật là ngớ ngẩn khi mình vừa xóa 1 tấm hình, 1 video hay là 1 game boom tấn. Không biết làm cách nào để lấy lại chúng.Tải lại thì mấy thời gian.Ứng dụng này như 1 cái thùng rác, nó giúp bạn lưu trữ những thứ mình xóa. Nếu cần lấy lại chúng chỉ cần vào DUMSTER nhấn vào file mình muốn lấy lại rồi chọn restore là OK.Tuyệt vời đúng không nào.
ASUS PhotoCollage

PhotoCollage là 1 phần mềm chỉnh sửa ảnh của asus trên các dòng máy zenphone.
Ứng dụng có giao diện đơn giản và trực quan mà sử dụng nhận diện khuôn mặt thông minh cho các bức ảnh cắt dán bằng các mẫu lưới tùy biến, để áp dụng chủ đề theo kiểu tạp chí, và thêm các hiệu ứng hình ảnh ngay lập tức vào bộ sưu tập ảnh của bạn. Nó cũng bao gồm dán vui theo chủ đề, các mẫu cho những ngày đặc biệt, và rất nhiều công cụ tùy biến, cho phép bạn thêm cá tính riêng của bạn vào bộ sưu tập ảnh của bạn.
Sau khi thực hiện, bạn có thể lưu và chia sẻ bộ sưu tập ảnh của bạn ngay lập tức trên các đám mây hay cho trang web mạng xã hội ưa thích của bạn.
Có 3 bước chính để làm 1 bức ảnh trở nên ảo diệu với Asus PhotoCollage:
• Bước 1 : Khởi PhotoCollage sau đó bấm Lưới , Tạp chí hoặc PhotoEffects , sau đó chọn hình ảnh từ Photo hoặc Facebook của tôi .
• Bước 2 : Sử dụng giao diện PhotoCollage để chỉnh sửa và tùy chỉnh hình ảnh bằng cách thêm nhãn, chuyển đổi giữa các mẫu, tạo chú thích, điều chỉnh khung hình-cảm thấy tự do để khám phá các công cụ chỉnh sửa dễ sử dụng của chúng tôi, thực hiện chỉ cho bạn.
• Bước 3 : Lưu sau đó chia sẻ ảnh chỉnh sửa trong số bạn bè và những người thân yêu. Chia sẻ hình ảnh lên facebook, instagram.

hgiang0101
ĐẠI BÀNG
9 năm
VTV Go - App xem truyền hình chính chủ của VTV

• Xem trực tiếp và miễn phí các kênh truyền hình VTV1, VTV2, VTV3, VTV4, VTV5, VTV6, VTV9.
• Xem lại các chương trình đã phát trong vòng 1 tuần.
• Lịch phát sóng.
• Đặt hẹn giờ xem các chương trình chưa phát sóng.
• Tổng hợp video các chương trình đặc sắc trên VTV.
11160202_10206264548070235_541331420_n.jpg 11149147_10206264547990233_42235366_n.jpg
11104132_10206264547870230_837006423_n.jpg 11147995_10206264548190238_1170412620_o.jpg 11158191_10206264548150237_1772001070_n.jpg 11165921_10206264548110236_737211717_n.jpg
QrCode:
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.vtv.go2
File Explorer (Root Add-On)

Nếu bạn đang tìm kiếm 1 phần mềm thay thế trình quản lí file mặc định của máy thì Fx là 1 phần mềm mạnh mẽ đáng để bạn trải nghiệm. Với tính năng đa dạng, dễ sử dụng, giao diện phẳng, đẹp và thuận tiện để các bạn có thể làm quen nhanh chóng. Thanh công cụ được bố trí hợp lí, dễ tìm kiếm, bổ sung nhiều tính năng mà trình quản lí mặc định ko có được. Bạn còn có thể phát nhạc, xem file ảnh, video, ghi chú trực tiếp trên Fx luôn nhé.

Superuser
Hãy tưởng tượng chiếc smartphone là não của con người,thì chúng ta dìng được 10% sức mạnh của bộ não. Chiếc điện thoại của chúng ta cũng chưa phát huy hết được khả năng của nó.
Để phát huy hết được khả năng tiềm ẩn của nó chúng ta cần phải root máy để truy cập sâu vào điện thoại của bạn,và SUPERUSER sẽ giúp bạn chiếm quyền điều hành . Giờ đây bạn có thể làm mọi thứ với máy của mình.
Mình hay dùng 1 số phần mềm để root máy như kingroot , towerroot. Nếu ai không biết root cứ hỏi mình nhé.

Truecaller-ID Người gọi & Chặn
Truecaller thay thế sổ danh bạ để khiến nó thông minh và hữu dụng hơn. Nó giúp bạn tìm kiếm nhiều hơn bên ngoài danh bạ hiện có của bạn, xác định các cuộc gọi đến vô danh, chặn các cuộc gọi bạn không muốn nhận, và đưa ra các gợi ý liên lạc cá nhân dựa trên thời gian và địa điểm - do vậy bạn sẽ không bao giờ phải thoát khỏi dịch vụ để tìm liên lạc cần thiết. Vài tính năng chính:
- Tìm kiếm bất kỳ số nào cho dù là ở địa phương hay ở khắp nơi trên thế giới.
- Biết ai đang gọi cho bạn ngay cả khi bạn không có số của họ trong danh bạ điện thoại của bạn.
- Chặn các số điện thoại từ các cuộc gọi spam và những kẻ tiếp thị từ xa qua điện thoại.
- Các gợi ý dự đoán dựa trên người gọi theo thời gian và địa điểm.
- Khiến danh bạ của bạn trở nên hữu dụng hơn bằng cách tự động cập nhật các liên lạc thông tin và hình ảnh từ Truecaller và các mạng xã hội (Twitter, Facebook, LinkedIn, Google+).

Admin ơi có phần mềm nào đặt tốc độ download trên android không chỉ em với., do dùng 3g nên em đặt tốc độ load cho đỡ tốn dung lượng. Ví dụ mình đặt tốc độ tải 128kb/s chang hạn. Chỉ em với, thanks admin!
@phamthao016 cái này để mình tìm đã nhé, có thì mình sẽ inbox bạn sau
@ePlay Team Cảm ơn admin nha!
CamScanner -Phone PDF Creator
CamScanner cho phép người dùng quét các loại tài liệu như hóa đơn, ghi chú, biên bản, danh thiếp, giấy chứng nhận… thành file PDF; chia sẻ file ở định dạng PDF hoặc JPEG với bạn bè qua mạng xã hội hoặc đính kèm email.
Bạn có thể mời bạn bè hoặc đồng nghiệp cùng xem, bình luận và trao đổi ý tưởng về tài liệu đó theo nhóm.
Để bảo vệ những nội dung bí mật, bạn có thể đặt password cho tài liệu.
Guru chia sẻ : TVX
Đánh Giá : 8.8
Link Google Play : https://play.google.com/store/apps/details?id=com.intsig.camscanner&referrer=utm_source%3Deplayweb%26utm_medium%3Dapp_discover
Device Manager
Tính năng hoạt động tương tự với các dịch vụ định vị khác, như Lookout hay Samsung’s Find My Mobile, nhưng bây giờ bạn sẽ có được những tính năng hữu dụng này trên các thiết bị chạy bằng hệ điều hành Android. Hãy bắt đầu với Android Device Manager.
Location – Địa điểm
Vị trí của thiết bị Android sẽ tự động xuất hiện trên Google Map, kèm theo đó là tên của địa điểm của thời điểm cuối cùng nó được sử dụng và vị trí gần nhất của nó. Bạn có thể phóng to hoặc thu nhỏ bản đồ để xem một cách tổng quát nhất.
Ring – Chuông
Dữ liệu vị trí chỉ mang tính tương đối và khó có thể giúp bạn định vị chính xác vị trí của thiết bị Android nếu nó được giấu trong nhà. Vì thế, Android Device Manage với chức năng gọi điện sẽ giúp bạn khắc phục địa điểm này. Khi sử dụng chức năng Ring, thiết bị sẽ tự động đổ chuông trong vòng 5 phút ở mức độ volum cao nhất, cho dù nó đang ở chế độ silent hay chế độ rung.
Lock
Chức năng khóa thiết bị từ xa sẽ rất hữu dụng nếu bạn muốn khóa điện thoại Android để không ai có thể truy cập dữ liệu khi bạn đang tìm cách để tìm lại thiết bị đã mất. Để sử dụng tính năng Lock, nhấp vào tùy chọn “Lock”. Nhập mật khẩu mới của bạn hai lần, sau đó nhấn nút Lock. Khi lệnh được gửi đến thiết bị Android, nó sẽ bị khóa một cách tự động ngay lập tức, ngay cả khi đang được sử dụng.
Erase Device – Xóa dữ liệu thiết bị
Một khi đã xác định khó có thể lấy lại thiết bị, sử dụng chức năng Erase Device sẽ giúp bạn có thể bảo mật an toàn thông tin cá nhân. Chọn “Erase Device.” Thao tác này sẽ xóa tất cả các ứng dụng, hình ảnh, nhạc, và các thiết lập từ thiết bị của bạn. Nếu điện thoại đang bị tắt nguồn khi lệnh “Erase Device” được gửi, lệnh này sẽ lập tức thực thi khi có người mở điện thoại này lên. Sau khi dữ liệu bị xóa, bạn sẽ không còn có thể truy cập nó từ Android Device Manager.
Guru chia sẻ: Long Giang Trần
Đánh giá: 8.2
Link Google Play:
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.devicemanager&referrer=utm_source%3Deplayweb%26utm_medium%3Dapp_discover
Thank thớt, topic hay nhưng dài quá, kéo mãi, đọc mãi, dài mãi, hơi nản o_O
@vazquez4 kể mà mỗi bạn đi qua để lại cho mình 1 lời động viên hay 1 lời đánh giá để cho đỡ trôi bài thì tốt biết mấy 😔
Biscuit
Biscuit là một ứng dụng văn bản dựa vào flashcard, ứng dụng này cho phép bạn thiết lập và lưu những thông tin mà bạn thấy khó nhớ. Khi bạn đang lướt web hay xem một tin nhắn văn bản, nếu bạn gặp một từ mà bạn không biết, bạn chỉ cần bôi đậm chúng và lưu vào danh sách các thông tin của bạn.
Với Biscuit, người dùng có thể tạo một cuốn từ điển cho riêng mình, với ứng dụng này bạn sẽ như có một cuốn sổ tay thu nhỏ và có thể rèn luyện kiến thức ở bất cứ đâu.
Đánh giá : 8.8
Link tải Google Play :https://play.google.com/store/apps/details?id=com.croquis.biscuit&referrer=utm_source=eplayweb&utm_medium=app_discover
Energy Bar

Energy Bar là ứng dụng hiển thị tình trạng pin của thiết bị Android theo một cách mới. Energy Bar là một thanh mỏng chạy ngang phía trên màn hình của thiết bị. Và nó có thể được nhìn thấy từ bên trong của bất kỳ một ứng dụng nào, không chiếm dụng nhiều diện tích và khá thẩm mỹ.
Bạn có nhiều màu sắc để lựa chọn và mỗi 1 khoảng thời gian nhất định nó sẽ tự động đổi màu. Hay lựa chọn độ mỏng dày của thanh Bar.
Không cần root không cần Xposed bạn để có tính năng này rồi nhé. .
Đánh giá : 8.5
Link tải Google Play : https://play.google.com/store/apps/details?id=you.in.spark.energy&referrer=utm_source=eplayweb&utm_medium=app_discover
FC Barcelona Official Keyboard

Vâng lại 1 ứng dụng hay và độc quyền dành cho Fans hâm mộ Fc Barcelona đây mọi người cùng tải về nào.
FC Barcelona Official Keyboard là ứng dụng cung cấp những thông tin liên quan đến đội bóng Barcelona từ tỷ số trận đấu hay phong độ của các cầu thủ, thông tin ngoài lề và tất tần tật những thông tin liên quan. Điểm đặc biệt FC Barcelona Official Keyboard là tổng hợp tất cả những thông tin từ các mạng XH như youtube, Facebook, google+.. những thông tin được cập nhập liên tục sẽ giúp bạn không bị lạc hậu. Điểm hay tiếp theo đó là FC Barcelona Official Keyboard có tích hợp thêm key bàn phím nhắn tin với đầy đủ những các thứ tiếng như : Tiếng Anh, Pháp, Trung Quốc... mỗi tội lại không có tiếng Việt làm cho mình khi sử dụng rất buồn.
Giao diện của FC Barcelona Official Keyboard dễ sử dụng với 3 màu chủ đạo: xanh, đỏ và trắng sẽ thân thiện hơn khi bạn sử dụng, cùng với đó thanh công cụ được để ở phía trên và tin tức được chia theo tên MXH sẽ giúp bạn được có thể theo dõi 1 tin tức tốt hơn mà không bị loạn.
Còn chờ gì nữa mà không nhanh tay tải FC Barcelona Official Keyboard về nào.

Game Launcher

Game Launcher không có giao diện đẹp đẽ trau chuốt mà nó đi sâu vào trải nghiệm nên mình nghĩ nó phù hợp hơn với những bạn game thủ.
Game Launcher có thể tự động tìm kiếm những game mới nhất ,phù hợp với máy bạn và nó đưa ra danh sách các game của bạn và cho phép bạn có thể tự cài đặt những trò chơi mới nhất từ CH Play. Nó chỉ có thể cài đặt những game trên CHplay thôi nha.

zestblue
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có app smart luncher pro ko thím thớt cho e xin với ạ!
@zestblue bạn ơi bản pro mất tiền mua nhé hay bạn thử dùng bản thường nhé
Smart Launcher 2
Đây là một trong những launcher Android độc đáo. Tính năng nổi bật của Smart Launcher 2 là biểu tượng của một số ứng dụng sẽ được xếp thành vòng tròn ở giữa màn hình chủ. Người dùng có thể truy cập ngăn kéo ứng dụng bằng cách vuốt màn hình sang bên phải. Ngăn kéo này phân loại các ứng dụng thành nhiều tab (thẻ), như tab ứng dụng đa phương tiện, Internet, các tiện ích hoặc game… Một trong những nhược điểm của Smart Launcher 2 bản miễn phí là không hỗ trợ widget. Nếu muốn dùng widget, bạn cần tải Smart Launcher Pro 2.
Metro UI Launcher 10 Preview

Bản xem trước cho Windows 10 trên smartphone đã được Microsoft phát hành trên các máy windows phone. Tuy nhiên không vì thế mà android chúng ta không thể trải nghiệm được. Metro UI Launcher 10 Preview sẽ giúp chúng ta giao diện mới mẻ trên phiên bản mới nhất của windows phone.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019