Tổng hợp về mobistar s01

lutienphong2012
26/7/2012 7:2Phản hồi: 299
299 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn vào google play tải wedcam360 về nhé.đảm bảo cài hiệu ứng gì cũng có,dung lượng tầm~5,5m.máy mình mới mua gần 1 tháng phiên bản v0330 và bộ nhớ trong đc 192m ram 388m
tên phần mềm chính xác là camera360 ultimate
ai dung duoc 3 thang roi ,cho minh hoi co nen mua con nay ko.dang phan van qua
@kim joong kook Ko có lỗi gì đáng kể. Với tầm giá và chức năng thì đó là lựa chọn tốt. Tuy nhiên, bạn nên tham khảo LG E400 và so sánh trước khi đưa ra quyết định. Chúc bạn đưa ra quyết định sáng suốt

Sent from my Mobiistar Touch S01 using Tinhte.vn
lutienphong cho minh hoi.co nen mua con nay ko .
Masstel Athena X2
@kim joong kook Mình đã trả lời phía trên rồi. Bạn nên cân nhắc với Lg E400. Con này với gia tiền 2tr7 thì chưa con nào qua được

Nên mua

thank bac
fly2thesky
ĐẠI BÀNG
12 năm
con này chấm điểm antutu dc bn vậy các bro
@fly2thesky 2408 đ

@fly2thesky 3k8 thì phải 😁
@fly2thesky 3607 điểm
@mobismart K k.mình test trên 4100d cơ

Gửi từ HTC Nexus One của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
cho minh hoi.tam 3.5tr thi mua dk con nao ngon.minh chi can pin khoe va manh hinh 3.5 in thoi
Sao có 2408 điểm vậy, của tui 2558 điểm cơ đấy
của mình được 2675 điểm có đc không nhỉ
tan512
TÍCH CỰC
12 năm
http://m.youtube.com/watch?gl=US&hl=vi&client=mv-google&v=Lp5KYwEmx0o
Chang hieu sao may con Q smart s1 s15 o diemsangviet lam gi ma benchmark toi 4k ay
bạn lutienphong cho mình hỏi làm sao quay được video 1024x768, cài thêm soft gì hả bạn ?
@congnghexityn Chưa bao giờ mình nói là có thể quay ở độ phân giải đó, mong bạn đọc kĩ hơn nhé: cụ thể là 1024 x 480 thôi nhé. Cài thêm phần mềm vào. Tôi ko nhớ tên phần mềm. Để mình tìm lại đã

ừ, tớ nhầm chút, bạn tìm giúp tớ phần mềm đó đi, tớ mua s01 được 3 hôm, dùng rất hài lòng. Tiếc chút là camera ko có AF
@congnghexityn Bạn mua Android 5 triệu cũng chẳng có AF đâu nhé. Camrera AF trên Android hình như dành cho dòng đt trung cấp và cao cấp thôi. Anh em nghèo mà muốn có AF thì sắm con chạy Firmware cho rẻ. Tôi đang xài con LG GC900 camera 8 Mega pixel, auto focus. Quay phim D1 720x480 đưa lên máy tính coi sướng lòi mắt. Giá con này có 2 triệu. Hehe. Chú S01 chụp hình chỉ để up lên Face Book thôi
Làm quen với anh em tinhte qua Google Talk khongcanpass1@gmail.com
bác lutienphong am hiểu về S01 quá nhỉ, cho e sdt để e nhờ tư vấn đc k ;)
@minhhoangnt_tk Gmail hay Google talk: khongcanpass1@gmail.com
Hoặc www.facebook.com/lutien.phong
Yahoo messenger: lutienphong2013

Mình mới mua con này, thấy mọi cái cũng ổn. Nhưng có 2 nhược điểm là:
- Loa trong hơi bé, nên khi gọi ngoài đường thì hơi khó nghe.
- 3G dùng rất chậm khi để 2 sim online cùng lúc. Tắt sim 2 đi thì lại thấy 3G nhanh như bình thường.
Các bác có bị hiện tượng như thế không vậy. Mình hỏi để còn biết đường đi bảo hành.
bạn vào google play tải phần mền
UltimateCamera360 Ultimate

Camera360 Ultimate
phần mền camera360 ultimate về nhé
- bạn nào bị chập chờn 3G thì để ý phải dùng 3G ở sim 1. Khi tháo pin lắp sim sẽ nhìn thấy hãng ghi rõ sim 1 là WCDMA. Nếu chuyển Data sang sim 2 thì phải tắt 3G sim 1 đi, sẽ ko bị chập chờn.
@congnghexityn Dĩ nhiên là mình dùng 3G ở sim 1 rồi, nhưng lúc load video thì cực kì chậm. Nếu off sim 2 đi thì lại load bình thường. Mọi người thử test xem thế nào
@green1711 Lỗi 3g kinh niên của thằng S01. Mỗi người bị 1 bệnh liên quan đến 3g. Chẳng ai giống ai. Tuy nhiên cố gắng vẫn dùng được. Lỗi thì lỗi nhưng ko chết hẳn

tớ cài 360 rồi mà ko thấy cho quay Video ???
mình cũng bị lỗi sim gprs ở sim 2 ,nhưng khi được khi không chứ không mất hẳn,khi vào đc gprs thì sim 1 mất kết nối một lúc sau lại có.....
chưa thử lắp sim 1 để kiểm tra gprs

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019