Tổng Hợp về Q-mobile S11

Min Còi
10/7/2012 2:1Phản hồi: 2.046
2.046 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bác ơi giải quyết hộ em cái này: em cài cf 3d xong ngồi táy máy cái nightmodde làm sao mà đen sì màn hình. Phải up lại rom nhưng cài lại cf3d nó lai hiện lên dòng chữ:
installing the cf3d drive may cause your device to not boot in that case you need to re flash your firmware or restore cmw backup. Are you sure you want to continue?
em tiếp tục install thì nó reboot lại và tiếp tục đen màn hình,up rom tiếp.
Có bác nào biết cách gi quyết thì giúp em với
Xin chào các bác, e mới dùng android,chưa biết nhiều nên mạo muội hỏi các bác. Sau 1 hồi tìm kiếm thì e đã tìm ra xuất sứ của mobell s20 mà e đang dùng. Nó chính là micromax a56 của 1 hãng điện thoại bên ấn độ. E đã tìm đc 1 rom cook của máy này. Tuy e chưa root đc máy nhưng e đã cài thành công rom cook đó. Unlockroot thấy hỗ trợ root a56 ninja nhưng e ko.tài nào root đc. Các bác cho e hỏi, giờ e có 1 bản rom dưới dạng đuôi .zip rôi, máy chưa root thì có thể cook rom đó đc ko. E chỉ muốn gỡ mấy phần mềm hệ thống bớt cho đỡ tốn bộ nhớ

Cảm ơn các bác

Sent from my A56 using Tinhte.vn
Mình được nè bác. bác cứ thử lại nhiều làn vào.
Red_Skin
TÍCH CỰC
11 năm
Vừa rước em này về, suốt từ hồi mất em Galaxy S2 đến h mới mua lại 1 em Android...
Ấn tượng đầu tiên là giật mình bởi cái chuông tèn tén ten quen thuộc của Q-Mobile, âm lượng cũng to đúng phong cách Q-Mobile, giật mình tý thì làm rơi đt.

Màn hình cảm ứng ổn, chất lượng hiển thị hình ảnh kém. Camera có theo kiểu "cho nó vui", chất lượng kém khi đưa sang xem ở máy tính.

Vừa mua lại con này của ông em để dùng tạm, và thử ủng hộ hàng Việt Nam xem như thế nào. Thấy cũng vui vui vì lâu rồi ko có máu vọc... nhưng mình đã dùng máy đời cao rồi, nên giờ chuyển xuống em này thấy hơi vật. Chả biết sẽ dùng đc bao lâu trước khi ném đi 😆
@Red_Skin Từ s2 mà chuyển xuống đời smartphone giá rẻ của q mobile thì có s22 với tender may ra còn giữ chân được bác ,chứ s11 bác dùng một thời gian kiểu gì cũng thấy tù túng .
Minh cung giong cac bac

Sent from my A818 Duo using Tinhte.vn
Có bác nao biết phần nềm chia sẽ internet từ PC cho s11 qua cổng usb ma không cần phải root máy không dạy, thank các pro chi jum , dang can lam.:eek:
các bạn ơi, qmobile ra s13 r kìa, cùng giá vs s11 mà có 3g + ram 512 đóa 😃
@thaihoangsky Thông tin ở đâu ra vậy bạn , s13 làm gì đã có thông tin chi tiết cấu hình đâu .
@final_fantasy_x_ vào trang chủ qmobile.vn đó bạn
Mua mẹ s22 luôn đi. 😁

Sent from my Qmobile-S11 using Tinhte.vn
S13 đã có thông tin chi tiết , cấu hình thông số ngang ngang s12 ,không bất ngờ như từ s11 lên s12 .
http://qmobile.vn/tin-tuc/598-q-smart-s13-smartphone-song-sinh-cua-s12-voi-cpu-1ghz.html
mình nhầm, @@! ram chỉ có 256 thui, rom nó mới 512. sr hì hì 😃
hien tai thi minh dang gap su co day.theo huong dan cua phuongve .thay doi hien thi % pin cho s11.copy cai firmware.res.apk moi vao trong may .lam xog xui nhan ok xog la no thanh cuc gach lun.bgio lam sao day ka`.chac la fai mag ra trung tam bao hanh qa.ai co cach thi chi gium.nan ghe
@Sieu.nhan.bu bảo hành thôi bạn ơi. tại bạn ko đọc kỹ hd đấy chứ
tendote04
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bạn cho mình hỏi là khi mình cắm headphone có mic vào máy thì chỉ duy trì cuộc gọi được 2-3s, sau đó nó tự end cuột gọi luôn. Có bạn nào chỉ cho mình với?
mình vừa quay 1 video hướng dẫn cài flash player 11 rất cụ thể ,cài cho android 2.x ,video bao gồm : hướng dẫn tải flash player 11 ở web appstore.vn và chọn phển bản phù hợp 2-cách cài đặt 3-cách cài đặt trình duyệt để xem web tren desktop như xem trên máy tính , nói chung là video này sẽ hướng dẫn rất cụ thế ,ai k biết xem thì sẽ cài dc liền
mình đang test trên LG l3
tendote04
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bạn cho mình hỏi là khi mình cắm headphone có mic vào máy thì chỉ duy trì cuộc gọi được 2-3s, sau đó nó tự end cuột gọi luôn. Có bạn nào chỉ cho mình với?
tendote04
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không ai giúp mình à T.T
tendote04
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho mình hỏi S11 có chương trình nào chạy java hay phải chỉnh sửa ROM? Nếu bạn nào có thì chỉ giúp mình. Xin cảm ơn.
kkkkkk6
TÍCH CỰC
11 năm
@tendote04 Cho bạn này
http://www.droidviet.com/forum/share-phan-mem/9902-chay-java-tren-android-chi-ap-dung-cho-jar-nhe.html
- Cách cài CWM:
(do bạn @thienhoa3 cung cấp)

Bạn tìm driver của S11,rồi cắm dây USB vào máy tính,cho máy tính nhận Driver của S11, tiếp theo
Cài Recovery:
File cài đặt:
http://www.mediafire.com/?9acykurklkaaz9u
Bạn nào còn file cài recovery không cho mình với. thanks
@nguyenvantuy Bạn là người mới à, topic này đâu còn hoạt động nữa, s11 qua topic của phuongve chứ

Sent from my A9+(Flare S100) using Tinhte.vn
cho mjnh hỏi máy tính bảng bây giờ mua loại nào là tốt nhất từ 3-5tr!thank tải xuống.jpg

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019