Top Phần mềm hữu ích dành cho 8700 (links down )

Boycali
22/3/2009 13:45Phản hồi: 966
966 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Seo phan mem Xplayer cai zo bb8700g ko dc ha cac pac?

x-player vẫn cài bình thường mà bác. bác gặp vấn đề như nào?
Các bác phổ biến cho em cách post bài với. Em chưa biết úp phần mềm lên đây bằng cách nào ? Muốn đưa hình ảnh lên đây phaỉ làm sao ? Em nhiều phần mềm lắm mà ko bít share làm sao nữa. Hic,gà mờ mong các bác thông cảm
balanba
TÍCH CỰC
15 năm
Bác vào "Hướng Dẫn Sử Dụng Diễn Đàn" mà đọc thì làm được thôi, có hướng dẫn ở đấy. Chúc bác sớm biết cách.
GuitarRockTour

Một game mới cho bác nào nghiện guitarRock, đã test thành công trên 8700g có OS 4.2. Cái này đã có trên diễn đàn rồi, em mới tập pót bài nên tập hợp vào chủ đề này. Mời các bác luyện ngón trên BB thân yêu cùng phiêu theo tiếng lít của GuitarRock. Cực đỉnh ( các bác tải về nhớ thanks em phát, 39 bác rồi mà ko một lần thanks, chẳng tinh tế tí nào cả ) 😔
GuitarRockTour_Bb87xx.rar.zip
leo9693
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác ơi em cài bị lỗi hok chơi đc.hình như hok dùng cho OS 4.5...buồ hẳn.đang nghiền trò này...
bác nào có trò tương tự Guitar này cho 4.5 cho em xin với😢
Hiến dâng cho khoa học

Thêm một số phần mềm mới cho các bác thích vọc BB, em chưa có điều kiện tesr thử. Mời các bác nhét nó vào BB, không thành công cũng thành nhân 😃
Tong hop pham mem BB.rar
bác chơi khó anh em rồi. đưa ra phần mềm thì phải có ít thông tin nữa chứ. bác đưa cả cục thế này em bít phân loại vào nhóm nào. chẳng lẽ em lại test hết :shocked7fl::shocked7fl:
cho e góp vui nhé, chỉ là sưu tầm thôi. E đang dùng rất ok!

1.bluetooth transfer file: truy cập vs máy khác qua bluetooth
2.EQO: chat với nhiều account
3.eSMS_2.00_Full: ký tự vui cho SMS
4.Fun4BB: pm trêu ng khác rất hay(http://www.tinhte.com/forum/showthread.php?t=48161)
5.samples_device_stopwatch
bluetooth transfer file.rar
EQO.rar
eSMS_2.00_Full.rar
Fun4BB.rar
samples_device_stopwatch.rar
Em cài E-SMS không được bác ạ. nó không dành cho 4.5 à hay là thiếu file gì đó:eek4wd:
em cài cái này vào 8700 nhưng không chạy được bác ạ, hay vì nó nặng máy quá? Bác nào cài và chạy được trên 8700 chỉ em với.Thanks!
lelo343
ĐẠI BÀNG
11 năm
@caubebinhthuong2008 chào bác bác cho e hỏi tí là cái bluetooth transfer file này là dung với các dóng máy khác lun ạ hay sao.
khi e tải về giải nén nó có cái duôi j màpt không bít sao lun e mới dùng xin bác chỉ rõ e tí ạ
😔
tất cả các PM của bác e rất thích ngưng có cái World magic no đòi register:D>nếu bác có cho em nhé em dùng 8700c mã pin la : 23e7782a
key cua worldmagic nè bạn 600954
Thêm phần mềm mới thay thế DBM để các bác vọc BB

Một phần mềm rất hay cho các bác vọc BB mà em tìm được trên diễn đàn. Với phần mềm này các bác mặc sức nhồi nhét các phần mềm không chịu vào BB bằng DBM và gỡ bỏ tận gốc những phần mềm không thích. Chú ý : đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. không dùng cho newbie. Thấy hữu ích nhớ bấm thanks em phát 😃
CrackUtil.zip
Huong dan su dung CrackUntil.doc.rar
duyhan
ĐẠI BÀNG
15 năm
Trò NEXT cool lắm, mà e chơi tới vòng 70 mấy thì bí lù, mò hoài chưa được 😁
😁 Nếu còn như thế này mình hỏi làm gì, quan trọng là làm mất 3 con xanh mà vẫn còn nguyên 3 con đỏ ấy. Hỏi nhiều hơi ngại nhưng già rồi hơi lẩm cẩm. :D
Đây chắc chỉ có cách này sẽ giúp được bác hãy tỏ lòng thành bằng cách thank em cái :angry6wn::angry6wn:

Làm tiếp nhừ hình trên ...............
hé hé! em chơi tới cửa 94 roài! cửa này khoai vãi! ko hiểu sao ko nhìn toàn cảnh được nên khó vãi! cứ phải đi qua đi lại! bực vãi!
ko biết ai giải ô này chưa. nay lang thang vào mới đọc đc. cái này mình chơi về hết rồi. nhớ ko nhầm là 63 map. máp này thì giải quyết như sau:
E7: phải
E7 or E4 trái.
C7 phải >> 3 ô xanh đậm đã đc giải quyết
còn lại thì quá dễ rồi 😃
huykho
ĐẠI BÀNG
15 năm
tôi đang cài theme trên BB 8700 mà sao nó cứ chớp tắt màn hình và hiện cái đồng hồ cát hoài vậy.
có ai biết chỉ giùm :L nãy giờ kô dám rút cái máy ra khỏi cọng cable
Bạn up lại rom bằng cách không dùng PIN là ok thui
1. tai rom 4.5.0.124
2.setup file vừa tải về
3.Xóa file :Vendor.xml có trong folder C:/Progam Files/Common Files/Research In Motion/AppLoader/
4.Tháo pin ra cắm cable vào bb bấm vào Loader.exe (
C:/Progam Files/Common Files/Research In Motion/AppLoader/)
5.Next .... Next
6.khi load đên chỗ này

nắp pin vào
7.xong ( đợi khoảng 15p)
Hoặc đọc thêm tại đây :

http://virutmobile.fgmn.info/read.php?92
dinhquyhf
TÍCH CỰC
15 năm
cái này có thể theme của bạn cài vào có lỗi, bây giờ phải làm sao cho con BB của bạn nhận cái máy tính đã. Muốn vậy thì phải wipe lại toàn bộ máy. Hãy giải nén file repair USB Prob.rar bạn tải ở đây http://www.mediafire.com/download.php?inemnn4zzmm, kết nối BB với PC, sau đó chạy file "mass storage activator.bat" trong thư mục vừa giải nén. Một cửa sổ Dos sẽ hiện ra, chờ 1 chút rồi gõ 1 phím bất kỳ. Chờ BB reboot xong.
Thực hiện wipe toàn bộ máy bằng công cụ JL_Cmder, nếu kết nối và wipe thành công thì màn hình máy sẽ hiển thị Error 507. Thực hiện up ROM là xong.
Chúc bạn thành công
JL_Cmder v1.8.3.rar
cách này phức tạp vậy hok bít bác Huykho có làm được không. bác cứ cố gắng làm thử xem sao. Có gì khó khăn anh em hỗ trợ cho bác. còn nước còn tát bác ạ:wink0st:
huykho
ĐẠI BÀNG
15 năm
cảm ơn bạn nhiều lắm
máy đã được sửa xong rồi :laugh8kb:
tantrannhat
ĐẠI BÀNG
15 năm
em cũng bị tắc tại 28 ai hướng dẫn giùm cái
bạn vào đây nhé
http://www.tinhte.com/forum/showthread.php?t=48161

minh dùng os 4.5, bạn cài lại xem sao
có bác nào dùng thành công phần mềm giả lập cuộc gọi chưa, chỉ em cách dùng với, khó quá 😁
Mình 4.5.0.110 làm bình thường chuông đầy đủ
Mình nghĩ đây là PM giả lập cuộc gọi nên ko có rung vì chức năng này ko cần thiết lắm chỉ cần chuông đt kêu để cho người khác biết mình có đt thôi ^^!để trong túi mà ai biết rung hay ko đâu hoặc cũng là để phân biệt với cuộc gọi thật ^^!
của em 4.5.0.56 nhưng ko xài được chuông. chẳng hiểu tại sao nữa. chắc máy em lởm nên hok xìa dc
Hix.để em thử test lại xem có đc ko ^^!
Mình cài được rồi nhưng nó không báo gì cả mặc dù mình không thoát chương trình.
ReQall-Phần mềm nhắc nhở công việc trực tuyến có thể dùng ở dạng text hoặc voice
reQall.zip
cái này vào đăng nhập kiểu j bác chủ ơi........em dùng 8700G pin 24398D1F ạ, bác xem jùm em nhé
Bạn thử lại lần nữa nhé thiết lập lại các thông số trong ô lại từ đầu
Em test rồi ok bác àh,có chuông chỉ ko có rung thôi.

Chú ý:là để nhạc chuông khác với nhạc chuông thật bác nhé
Bác thử làm lại xem đc ko rùi thông báo cho anh em biết ^^!
đã làm dc như bác nói. nhưng hơi bất tiện và tốn pin vì ra vào phần mềm này hơi khó. em chẳng hiểu sao lại thế. nếu cứ chạy em nó thì rất hao pin:growl5cj:
Bí thì mới phải làm thôi mà bác ^^!
Ví dụ đi gặp ai đó,mình chỉ cho người ta 30' hay 1,2h gì đó thì bạn đặt từ trc đó khoảng 1,2h sau đó đến nơi thì mình cũng nc với ngta rồi chứ có lấy máy ra nghịch j đâu mà bất tiện😃😃.Và đợi khi có chuông lên là a lê chuồn thôi
Em nghĩ ngày 1,2 lần thì cũng ko tốn pin lắm😁:D:D
@lenguyentung
hiepcT
ĐẠI BÀNG
15 năm
ơ topic này hay ho nhờ,giờ mới đệ ý :x,lâu rồi mới có cái topic chất lượng 😁
Hình như không bác nào nhắc đến CStrike mobile thì phải.
Game này hay lắm, lúc bắt đầu có đoạn nhạc giống hệt haft life 1.1 luôn, chơi không dễ lắm đâu. he, em mới qua được có chục bài thui. Hic....
utf-8''cstrike_mobile_blackberry.zip
hungtv
TÍCH CỰC
15 năm
toàn phần mềm hay up phụ nè,không biết báo h có chạy nền không?
các bro, hình như pm Esms và Guitarrock không xài được cho BB 8700 hả ? sao mình cài và sử dụng không được, cho mình vài guidiline nha. thanks
có ai có thể hướng dẫn mình sử dụng pm keymaster được ko?
sao mình ko biết gán phím tắt cho app chỗ nào nhỉ
dinhquyhf
TÍCH CỰC
15 năm
Tự tìm hiểu ở đây http://www.tinhte.com/forum/showthread.php?t=136361

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119