Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Topic cho K-touch H888 và H889!

thanhnhut
7/12/2009 18:2Phản hồi: 755
755 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chac la hơn 1xi roi lam j co' mang hinh mau nao re vÂy ! co thÊ <3 xi do !
muon mua dt thi vao cua hang ban le cua vien thong vit teo a' cho do la co' a' hjj cư vao xem ko mua thj thôi ĐÂu co sao!

---------- Post added at 12:48 PM ---------- Previous post was at 12:41 PM ----------

ma nay ban o HN mua hang xach tay di re ma vip lam ! minh thay caj LG ku990 tren banhangtructuyen.Com da~ ghÊ !
em vớ phải con H888 không biết rung. bác nào biết cách sửa, giúp em với, em để chế độ rung mà nó cứ im re. chán!
bao? hanh' Đi bac......!
hjhj sao ki vay chac caj ngj lap quen lap cuc rung zo roi ....! Â'n giư~ # coi co rung hok ?
hom rai dt tui bi rot mang gprs hay sao ma zo mang hok dc !bua rai dt tui bi treo mang hinh trang sơ muon chÊt luôn lam j no cung hok het ! tuj phai tat may thao pin ra ca ngay luon moi het !tui cư tuơng la no nhơ' nha roi hok ah
tsuga
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác nào chỉ rõ cho em cách cài gprs cho Vinafone đi, em làm theo hướng dẫn mà vẫn không được. Cho em hỏi thêm mấy cái TK trong đấy cụ thể là thế nào? Em dùng sim SV nhưng không biết TK nào nội mạng, TK nào dùng được cả ngoại mạng. Thanks!
dk gprs vina ah'.bac gưi? tn:GPRS ON ĐÊn 333.Đơi cÂu hinh',cai ĐĂt.tĂt nguon',bÂt lai.thÊla' xong.em cung~ dang dung sim sinh vien cua vina.Luơt web tet ga ma' chĂng? thÂy mÂt tiÊn' ti nao'.hinh' như sim sinh viÊn of vina co kb miÊn~ fi.nhưng ko kiÊm? tra Đc................z

---------- Post added at 06:09 AM ---------- Previous post was at 06:02 AM ----------

cai tk chinh va' tk khuyÊn~ mai,(chư~ KM) la' dung' Đc ca? ngoai mang Đo
Tình Hình là em H888 của em bị đơ chỗ cắm tai nghe. Cắm tai nghe vào chập chờn, lúc nhận lúc không, bác nào biết cách sửa không ạ ? Vừa hết bảo hành thì máy e nó bị thế này 😔
tôi có k-touch H899 mua ở thế giới di động Hà nội. còn thẻ bảo hành. máy hầu như ko dùng, hình thức còn gần 100%. Thẻ 2GB. Fullbox phụ kiện. Bác nào có nhu cầu mua lại thi puzz O989-898-345(Ko nghe máy để lại SMS) giá 750k
vay thi thi ra tiem sua di chu co j dau het bao hanh roi tha ho ma sua !
chac la ko mat nhieu tien dau !
Các bác cho em hỏi chút, em mới tậu con H888 nhưng về phần vặn volume của nó, em mò hoài vẫn chưa ra, có bác nào giúp em với.
Em mở trình nhạc thế mà mún mở lỡn vặn nhỏ...nhìn cái máy ngu phết T_T"
Các bác chỉ giúp em với
tim tren ban phim do' ! co' cai - va + do' ! no nam duoi phim I va O do' !
dunglun
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho hỏi là con này tin nhắn muốn copy vào máy tính thì làm sao anh em, có sync được với pc ko vậy,
Chúc anh em năm mới thắng lợi mới
co ai biet cach chuyen duoi videos hok ? sao toi chuyen dc ma am thanh nghe ko hay (toi use total video )! k biet lam sao ? a e nao biet chi voi !may h899 cua toi doc duoc mp4 sao lag wa ! a e co ai bi lag ko ?
Hô hô, 2 tuần trước mới mua em K_touch h899, giá 830000 vnđ, mình đem đi khoe ai cũng ngạc nhiên vì giá rẻ quá so vs chất lượng, số lượng ứng dụng.
Ngoài nghe, gọi, nt, còn FM, nghe nhac (tạo thư mục my music rồi quẳng nhạc vào đó ), xem phim ( đuôi 3gp xem phê nhất 😁 ), quay phim, chụp ảnh với chát lượng rất khá ( so vs giá :D), hơn hẳn Q_mobile đấy, lên mạng đc, nhanh đấy, có java hẳn hoi, cài được trên 15 ứng dụng., pin xài không đã lắm, nói chung nếu xài nhiều ơi là nhiều thì mỗi ngày cứ tối ngủ sạc 1 lần, đừng lo chai pin nếu mấy lần đầu mua về bạn để cho hết pin rồi mới sạc đầy. Java xài khá đã, chỉ có và lỗi nhỏ như trắng màn hình ( chỉ cần tắt máy rồi bật lại, hạn chế gỡ pin ), rồi full memory (cái nài tại thằng Bolt, ghét nó nhưng xóa hok đc, mà bolt trong này cũng chẳng xem video đc trên Utube), ... Nói chung là cứ việc xài, nếu so với giá thành, thì đây sẽ là chiếc điện thoại làm bạn hài lòng nhất.
Các bạn nên cài:
Shmessenger Xmas (thay thế cho thằng Ola 3 cà giựt có sẵn trong máy), mấy lần đầu load hơi chậm, sau đó thì nhanh).
Từ điển: Sdict (để tra nghĩa ), E-V dictionary (có cả phiên âm, khá đủ nhưng vì thế nên khá chậm).
* nên dùng operamini để tra từ điển, nhập " Tratu " vào google, rồi bookmark (hay savepage) nó. Mỗi lần tra 1 từ sẽ nhanh và đầy đủ hơn E-Vdictionary.
* vào phần setting của operamini, tắt cái loadimage đi, để nó tốn tiền lắm (khoảng 50vnd cho 1 trang, còn nếu tắt đi thì chỉ khoảng 5d)
Vậy đó, có j thì ae chỉ bảo thêm.
Ẹc mua ở đâu mà rẽ thế bạn, họ có bán kèm thẻ nhớ không ....?
lvtuan2412
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho mình hỏi: H888 lưu ảnh từ tin nhắn MMS sang thẻ nhớ thì làm cách nào?
Minh lưu thì máy báo "Lưu Không Được"
bb8800_hp
TÍCH CỰC
13 năm
mình mới mua lại con ktuoch h888
nhưng thấy bàn phím bị lỗi clt + 5 thì ko ra số 5
và khi nghe gọi thì tiếng thoát hết ra loa nghe nhạc,mặc dù mình ko để loa ngoài
gọi cho bồ dễ bị lộ quá vì người ngồi bên nghe rõ lắm
mấy anh cko e hỏi. H888 chụp ảnh ra sao, mấy megappixel, nét k
Chưa sài cái H888 và H899 chỉ mới dùng thử cái H677 thôi, cái này thèn bạn đã sài được gần 1 năm trời vẫn còn ngon cơm, mà nghe nói cái camera cũng 0.3mp như cái H888 thôi, nhưng không hiểu sao chụp hình và quay phim lại rất tốt, chẵn giật tí nào cả tốt hơn rất nhiều so với Q-Mobile M22 (theo ý kiến cá nhân), xem phim thì hình ảnh lại càng tốt, xem được cả 3 định dạng MP4, AVI, 3GP (nếu biết convert chuẫn), nhưng được cái hình ảnh thì mất cái âm thanh, âm thanh hơi tệ tớ vẫn chưa biết convert cho phù hợp, nhưng sớm muộn gì cũng giải quyết được thôi:happy:. Tóm lại nếu cái H677 đã ngon vậy rồi thì chắc cái H888 và H899 phải ngon hơn là cái chắc rồi vì có chíp sử lí âm thanh vòm Yamaha mà:giggle:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019