Topic cho K-touch H888 và H889!

thanhnhut
7/12/2009 18:2Phản hồi: 755
755 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có ai bik cách update firmware cho các điện thoại dòng K-touch ko ạ
muon update firewave thi ra tiem di nha' mang theo caj the bao hanh luon ! k ton tien dau chj co doi khoang 6-7 ngay j do thoi !
con cac ban nao moi mua muon k bj liet fim or k muon bj choc' xi ak thj dan keo lien di ! minh xaj gan 1nam roi nhung ban fjm van bam em ! k co tray j het go keo ra nhu la New !

caj jar ma co bao loi thi reset la xong hjj
lau ghe k online topic van co nhieu nguoi ghe tham vui ghe hjj

cac ban bjet cho nao ban' cuc pin ktouch hok chj coi ,minh o nong thon k co tiem nao ban het !nghj he minh dj lam nen cu sac pin chong len k nen bjo cuc pin no' sap hu rui !bun ghe
[MENTION=602591]toiyemmai[/MENTION]: mình thiếu là update firmware qua USB
chứ đã có firmware mới cho một số mẫu điện thoại K-touch rồi, nhưng phải dùng box mà cái box hơn 1 chai mua làm gì phí
Up firmware không hề khó chỉ xui cúp điện mới trục trặc thôi cần gì phải bảo hành
Up firmware còn fix 1 số lỗi nữa (tùy bản)
Pin K-touch thì ở ngoài ko bán, mình mua pin cho H999 thì chỉ có ở trung tâm của vHH bán thôi, thegioididong và vienthongA thì ko, ko bik các dòng khác thế nào. Nếu bí quá thì ra mấy chỗ chế Pin ấy, đặt làm xài tạm
E da? reset ka? chuc. lan roi. Van? ko dk. Bj jo can taj? j thj e faj? taj? bang PC. Con cai' the? nho' nua?. Tu nhien cac' file trong the? nho' chuyen sag dang duoi .exe. E bo? vao PC nhieu lan roj nhung ko dk. Bac xu? li' jum` luon nha. Tks bac'
cái này PC của bạn nhiễm Virus lây wa thẻ nhớ máy
Va cai ucweb phien ban 120kb nua. Mo? len thi` thay': Kiem? tra mang( khoang? 3phut') -> Tai? du~ lieu. trang chu?(2phut'). Roj ko vao` trang wap nao` duoc lun. No' hien ra : Loi?.......v...v. Cui' cung em po' tay faj? hoj? cac' anh. Anh nao xaj` roj` thj` chj? em nha. Em thay' cai' Ucweb hon han? cai' opera mini mac dinh. Nen chuyen? sang dung`. Xin loj? vj` em online bang dt h888. Anh nao biet ghj co' dau' cho con nay` thj` em cam? on nhjeu`. Hjhj
Ko co' anh nao khac phuc loj?: "Mang/bo nho' thao tac' loj?" dum` em a`.
Cái này do bộ nhớ trong có 1.5mb nên như vậy; Đành chịu thôi.
các bác ơi, cho em hỏi, ở đây có bác nào dùng qua em K-touch w800 chưa nhỉ, bác nào dùng qua rồi, cho em vài nhận xét về em nó nhé...hì...hì...vì thấy với giá tiền khoàn 2tr mà K-touch có đầy đủ 3G, wifi, GPS nữa...
http://www.thegioididong.com/sieu-thi-dien-thoai-di-dong-k-touch,san-pham-42-25-48305-13,k-touch-w800.aspx
Vừa cho dy e h89 vì cần tiền..h lại thấy tiếc.sóng khoẻ,xử lý nhanh,nt ngon.va đập lung tung mà chẳng làm sa0..chắc fải sắm lại tjp thui
zeroman_ltk
ĐẠI BÀNG
13 năm
e mà là bác thì e làm ngay, ko có lý do gì để chần chừ

---------- Post added at 04:14 AM ---------- Previous post was at 04:12 AM ----------

bác trách chi những đứa thích ngồi ko 1 chỗ làm thầy bói và hay đốt pháo ^^
zeroman_ltk
ĐẠI BÀNG
13 năm
Định làm mấy bài viết trao đổi kinh nghiệm sử dụng H888/H899, nhg ko biết làm sao để chụp ảnh màn hình lại.
Bác nào biết thì chỉ e với nhé ^^
ở đây có bác nào định bán h899 ko, mình ở tp hcm đang có nhu cầu mua 1 em giá cả phải chăng ạ 😃
khoản pin pọt, sóng sánh và các nút bấm bàn phím querty của em này thế nào ạ, mình rất quan tâm 3 khoản đấy vì chủ yếu để nghe gọi và nt thôi 😁

bác nào có nhã ý để lại thì pm inbox em cái giá, tình trạng máy nhé, nếu ok em sẽ xem và hốt luôn :"D
k-touch 899 có cài được giấu số không các bạn?
Co bac' nao choi OLA thi add nick em. Nick cua em la [MENTION=581963]Zill[/MENTION]illiz. Ai co nick OLA 4, 5KT thi cho em nha
Cách làm video chất lượng đẹp cho con này nhé :
Sài phần mềm này Download
Rồi làm như sau;

Bước tiếp theo ai mà ko biết thì đừng sài máy tính nữa [ Chọn file xong nhấn ok rồi Start thôi]
Vậy là xong Video thành quả sẽ chạy êm xuôi trên con chip cùi bắp mà ko bị lag hay nổ hạt.
zeroman_ltk
ĐẠI BÀNG
13 năm
Túm cái váy lại là cứ convert video ở bitrate 160 KBs là đc đúng hem bác? ^^
Ai cài java mà ko dc 4 ứng dụng thì xóa hết dữ liệu lưu trên máy như history của Opera Bolt với Wap, Cả tin nhắn nữa rồi cứ thế cài.Mình thấy cài dc tối đa chỉ 4 ứng dụng à.
bác convert ở 160 thì khi đọc nếu khung hình chuyển động nó sẽ lag;và nếu chuyển động nhiều thì video chạy ko mượt;do chip của máy yếu quá.
zeroman_ltk
ĐẠI BÀNG
13 năm
tks bác, e hiểu ý bác rồi, lỗi do e đọc ko kỹ ^^, ra là mấu chốt ở chỗ 128 KBs
Cái H899 này có sài được Gmap hay Emap hoặc Vietmap ko ta
Ai sài rồi cho xin ý kiến
Co bac nao thu cai Ucweb cho con nay chua
Tình hình là em này chạy java chán quá màn hình có 220x176 chứ ko phải 320x240;Đang nản tính sell luôn.
zeroman_ltk
ĐẠI BÀNG
13 năm
e nó có giá chưa tới 1 chai mà bác, mong mỏi gì hơn giờ ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019