Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Topic cho K-touch H888 và H889!

thanhnhut
7/12/2009 18:2Phản hồi: 755
755 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lilw
TÍCH CỰC
13 năm
mấy bác cho e hỏi, e mới đc cho con H888, tìm hoài thì ko thấy trong máy có chức năng xóa số trong sim hay xóa số trong máy. Không biết mình có bỏ qua mất cái menu nào ko nữa =.= mới thêm vài số vào mà ko tìm thấy chức năng xóa làm băng khoăng quá, mong mấy bác hướng dẫn giúp e.
zeroman_ltk
ĐẠI BÀNG
13 năm
B1. Màn hình chính => [tên]
B2. Focus tên cần xóa => [chọn] => [xóa]
zeroman_ltk
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tình hình là con vợ H899 sau gần 1 năm "chung chăn gối", nay tự dưng dở chứng lâu lâu lên cơn "đình công", rầu thúi ruột 😔

may ban oi co aj bjet unlock con samsung E1081T cua viettel hok giup minh 1tay coi
may ban oi giup minh vs minh lo? khoa" mat Sim roi bay h minh hok biet cach mo? khoa" lam sao day ....?
ai mà còn dùng chắc cháu nó trày da tróc vẩy hết rổi nhỉ
lâu rồi chỉ dùng để nghe FM rất hay phải nói loa của nó rất hợp với nhạc bắt từ sóng FM
nay pin nó đã bị cong rùi có ai biết con nào nghe FM tương tự giới thiệu đi
mjh dag xaj con ktouch h888,may mjh saj rat ok.nhug jo mjh mun khoi phuc caj dat goc laj nhug mjh da quen mk khj doi no dj ruj.jo ko bjt lam sao het.cac bac nao bjt thj chj dum voi nha.yahoo cua mjh ne:qquuooccvviieett@yahoo.com.vn
cho mình xin firmware của K-Touch H999
cho mình hỏi con này chạy java thế nào ví dụ như ninja school,..?
gjundat
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em kung dang djnh mua, nhung dang phan van gjua ktouch 899 va ....... k3 kaj nao hon
dien thoai ktouch h888

cac bac cho mjh hoi cai dt cua mjh da bi mat mk khoi phuc caj dat goc jo thj phaj lam sao a.co phaj ca mag ra tiem chay laj phan mem ko
neu cac bac nao bjt thj chi cho e voi nha
wa yahoo:qquuooccvviieett@yahoo.com.vn
thank cac bac nhju
😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃
chac cac bac deu biet game avatar+mobi army cua teamobi va mot so game online khac nhu Long Tinh, Mgo, Loan 12 su quan.... Nhug con h888 lai chay nhug game java nay ko dc. chan ghe. neu bac neu co cach choi cac game hoac link phu hop voi con nay tki pm sdt 01682253893 hoac yahoo: my_name_is_shino nha. Se co hau ta do 😁
Ktouch h8888

cai ktouch h888 luk cam vao pc thi co hjen len dong chu COM PORT ai bjt cạ do dug nhu thế nào ko? ko bjt dong dt tàu này co the dung lam modem de ket noi inetrnet cho pc ko vay....
với lai cái GSM dung de lam j thế....?
ai bit tra loiu ho mih nha
@hotonhuy
@hotonhuy Hinh nhu ko dung lam modem duoc. Con khi cam vao PC thi chon thiet bi luu tru va su dung nhu mot USB
ktouch h888:2 sim 2 sóng,bàn phím qwerty nhắn tin rất tiện,nghe radio ko cần phone,ghi âm cuộc gọi/radio,black list,hẹn giờ on/off máy,chụp hình quay phim đầy đủ,jack chuẩn 3.5.Loa sử dụng công nghệ âm thanh vòm của Yamaha (trên tgdd ghi thế 😁) nghe rất to và chắc.Gía của em nó ra đi là 350k,bạn nào có ý muốn mua thì mình fix giá tiền xăng cộ cho mấy bạn nha.sdt o tphcm 0978602677
ktouch h888 giá 350k 2 sim 2 sóng,bàn phím qwerty nhắn tin rất tiện,nghe radio ko cần phone,ghi âm cuộc gọi/radio,black list,hẹn giờ on/off máy,chụp hình quay phim đầy đủ,jack chuẩn 3.5.Loa sử dụng công nghệ âm thanh vòm của Yamaha (trên tgdd ghi thế 😁) nghe rất to và chắc.Gía của em nó ra đi là 350k,bạn nào có ý muốn mua thì mình fix giá tiền xăng cộ cho mấy bạn nha.sdt o tphcm 0978602677​
ONESKILL
ĐẠI BÀNG
12 năm
các pạn cho mình hỏi là con ktouch h677 của mình sao mình cấm phone vô nge nhạc mà nó khôg nhận,máy này mình mua hàng 2nd máy của mình bị mất chân cấm sạc luôn,pây gjờ chổ sạc pjn trốg lỏg hà,nếu đem ra cửa hàng thay chân sạc mới bao nhjều,với lại phím alt củg bị liệt lun,k biết có liên quan gì tới hai cái kia khôg nửa,mog các pạn tận tình gjúp đở
ONESKILL
ĐẠI BÀNG
12 năm
các pạn cho mình hỏi là con ktouch h677 của mình sao mình cấm phone vô nge nhạc mà nó khôg nhận,máy này mình mua hàng 2nd máy của mình bị mất chân cấm sạc luôn,pây gjờ chổ sạc pjn trốg lỏg hà,nếu đem ra cửa hàng thay chân sạc mới bao nhjều,với lại phím alt củg bị liệt lun,k biết có liên quan gì tới hai cái kia khôg nửa,mog các pạn tận tình gjúp đở
ONESKILL
ĐẠI BÀNG
12 năm
có ai thừa quả pin của 888 ko . bán lại cho e. ở hà nội
tsuga
ĐẠI BÀNG
11 năm
@khoapham93 Máy mua khá lâu rồi, vẫn ấn tượng với chất lượng của em nó. Quá bền luôn. Pin vẫn như ngày nào, có cảm giác như nó không biết chai là gì 😁 Giờ thì máy chuyên dùng để đọc truyện đêm khuya :D
có ai có màn hình của con này k?> e bi vỡ màn
Tình hình là mình vẫn đang sài con H899 này, nhưng vô tình làm đứt dây màn hình rùi, máy vẫn nghe nhưng không thể thấy đường gọi, không ai có ai biết chổ thay màn hình cho con H899 này không, mình ở Tp hcm Quận 8, xin cảm ơn các bạn trớc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019