Topic về nokia asha 311 - kinh nghiệm - hỏi đáp

taikhin
30/8/2012 13:25Phản hồi: 556
556 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình gửi anh em 6 game cho nokia 311 của gameloft và EA, sau này mình sẽ cập nhật tiếp:

http://www.mediafire.com/?1g8fxo398dv27c0
có ai bik thêm số đt lạ vào danh bạ ko, khi có cuộc gọi tới từ số lạ mà lưu lại ko đc, mắc công ra ngoài bấm lại số, ko gửi tn dc trong nhật ký cuộc gọi nữa
@taurus63 Bạn nhấn lì 1 lúc vào cái số gọi đến là nó hiện ra 1 bảng rồi vào đó mà chọn
@taurus63 vẫn lưu và gửi tn đc bt mà bạn. bạn nhớ dí vào số lạ bạn cần lưu/nt nha. sau đó nó sẽ hiện khung tùy chọn, chọn LƯU VÀO DANH BẠN or GỬI TIN NHẮN là xong ^ ^
àk mà các bác cho em hỏi h đã hackphone đc cho em này chưa, em muốn tắt âm chụp ảnh ấy mà, vs lại hackphone xong có đc bảo hành nữa k ?
ai mua về rùi thì chia sẻ cho anh em biết với nha
đang định đầu tháng 12 mua 😁
@huynhtiennghia wa topic nay na http://www.tinhte.vn/threads/1442493/page-22#post-24989047
cách nt và trả lời tn khi dùng operamini và chơi game!
---đối vs operamini, Uc: ta mở tab mới rùi bấm nhập địa chỉ -> trong trình soạn thảo văn bản ta kéo thanh công cụ điện thoại ở trên á -> viết tin nhắn hoặc trả lời tn -> xong thoát nhắn tin và dùng tiếp opera...
---còn lúc chơi game thì nếu có tn đến thì mình bấm khóa màn hình rùi mở khóa mh rùi trượt vào thông báo tn! trả lời xong cái thoát tin nhắn rùi chơi game tiếp
Cách tắt khẩn cấp chuông gọi đến: úp điện thoại xún thì sẽ tắt (chỉ cần up lại thui chứ ko cần úp vào gì đâu nghe ^^)
cách phá băng thông gói 3G ko giới hạn: vào cài đặt -> điện toại -> chế độ mạng -> chọn GSM -> 5s sau chọn lại 3G -> lướt web ầm ầm rùi
Cách này mới đỉnh: vào cấu hình -> cấu hình riêng -> địa điểm truy cập của tui -> làm 1 cấu hình mới vs các thiông số: m-i090, ipv4, bình thường, mms, mms. xong vào lại cấu hình chọn cấu hình truy cập mạng là "địa điểm truy cập của tôi"
@taikhin 2 cái trên thì biết rùi
còn cái Phá băng thông gói 3G ko giới hạn là gì thế bạn
mình chưa xài máy có 3G bao giờ 😃
@taikhin cach2 khi xem youtube no pao la kiem tra dia diem truy cap
tbfvlfvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
taurus63 ơi, bạn muốn lưu 1 số lạ vừa gọi đến, bạn chỉ việc nhấn và giữ yên vào số đó, thì 2s sau sẽ hiện lên là lưu vào danh bạ, hoặc nhắn tin hay.... Chúc bạn vui vẻ cùng Asha 311. Mình cũng đang sài e này. Cũng ok, nhưng có điều mình bị die bản đồ khi up lên V3.90
@tbfvlfvt MAP mình vẫn dùng bt mà nhể ^ ^
tặng bạn từ điển khủng 12Mb nè ! chạy tốt trên asha 311! từ điển 2 chiều nhé tiếng Anh -> Tiếng Việt và Việt sang Anh

p/s: chạy ứng dụng -> vào cài đặt rồi chọn "ko hiển thị màu" bạn mới nhìn thấy văn bản đc! vì cái văn bản màu đen trùng cha cái màu nền
@taikhin wa đây cho đông zui bạn http://www.tinhte.vn/threads/1442493/page-26#post-25120716
cho e hoi con 311` nay la ccam ung dien dung ak cac bac
@hoangtungok_241 cảm ứng điện dung mượt lắm đó bạn ^ ^
tbfvlfvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
taikhin cảm ơn bạn nhé ^^! lúc trước tớ điên đầu với Asha 311. Tớ buồn rầu và hối hận khi chọn Asha...vì tớ đã cài mọi từ điển đều ko đc. Kể cả cái 12Mb ấy. Thấy chạy ngon nhưng tra từ ko đc. Tớ đã chỉnh lại ko hiển thị màu, h thì quá tuyệt ^__^
Bạn nào có file đọc PDF với Mopipocket cho mình xin với nhé. Hiện giờ các file mình kiếm chạy trên Asha đều bị lỗi cả
@tbfvlfvt mobipocket đọc prc? đây,tự test thử nha http://gallery.mobile9.com/f/2739863/?lang=vi
Em thấy có lẽ sẽ chọn young wá! Em này giá đã cao hơn rùi. Mua ở dienmaycholon có 2m500k àh nhưng lại là fan nokia nên fân vân, coá ai tư vấn khôg, giá như pin nó 1.2k với gps thì em sẽ gom liền. Có khi nào năm sau nokia ra 307 và 310 là bản nâng cấp của 309 và 311 có qwerty trượt kg nhỉ, nếu có thì 3.5 củ em cũng mua
@Gokik mình cũng đang fân vân giống bạn.nhưng mình chả cần vọc vạch gì lắm,chỉ cần đọc truyện trên mobipocket,lướt net và nghe nhạc thôi nên chắc mình sẽ chọn mua con này vào tháng tới (^-^)
Con nay co ganh dc game 3D hang tb ko ban
con này có những phần mềm gì hay không bác, kiểu phần mềm docbao ý.Mà con này xóa ứng dụng như nào bác nhỉ ?
cho minh hoi asha 311 xem mobile tv the nao vay cac bab
@hoangtungok_241 311 k hỗ trợ cái đó bạn à =))) xem video stream youtube thôi ;)
Em này wvga hay wqvga vậy cô chú? Chỗ đăng wvga, chỗ đăng wqvga riếc em rối đầu rối tóc,ai pjt xin trả lời, nếu là wvga thì khỏi suy nghj em se mua ngay
vay thi chan wa toan paj vao mobitv xem buk wa
bac nao cho e hoi xoa 1 ubg dung di thi lam the nao vay
luvfanful
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái 311 của mình bị bệnh rồi
âm lượng tối đa chỉ còn khoảng 50%
chắc phải chạy máy lại
cuoj cug thj mjh da bjt xoa ung dug dj roj chj can gju nguyen vao bjeu tuog khj nao noj len dau nhan mau do kick vao dau se xoa dk
luvfanful
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tuong gi
aj cko mjh hoj sao asha 311 ko chay dk mp3.zjng nhj
@hoangtungok_241 ý bạn là sao! ko vào đc web hay ko nghe online đc! ah mà có phần mềm mp3zing kìa ! nghe nhạc trực tuyến 180kb/s
@taikhin vao duoc nhung an play thi ko nge dc ban ak.ban co link cua mp3 nao chay dc ko gui cho minh voi chu minh down o kho ung dung cua nokia ve k chay dc.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019