[Toppic] đánh giá chất lượng và các lỗi thường gặp trên EX 150

xiken1
2/3/2015 4:43Phản hồi: 198
198 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đèn check phun xăng điện tử lúc sáng lúc không các bác ơi, có ai biết bệnh gì không vậy?
Fai lợi xăg k v bác...nếu lợi như v..mấy con r15 vs cbr150 vứt đâu..??? Bộ lên máy 150 thj k lên xi lah ak..??? Vấn đền này kần xem kỹ lại..
hugo008
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vu the anh 098 Xin lỗi bác chứ mỗi con cấu trúc máy của nó khác nhau ex từ xưa đến giờ 2006 đến nay nổi tiếng ko hao xăng còn mấy con cbr hay r15 là nó nằm ở phân khúc khác riêng Ya thiết kế ra Ex mà có lẽ củng kk biết tại sao ex ko ăn xăng mà tuy máy móc 135 hay 150 chứ sirius của Ya hay Wave của Honda đặc biệt Future toàn trong phân khúc xe 125cc có Fi mà vẫn hao hơn ex 135 Ex 2006 vừa vui thùng rodai chạy 62km/1lít nội thành nhá bạn tại sao lại vậy có lẽ do Ya may mắn khi ra mắt ex có mẫu máy móc nổi tiếng ko hao xăng nv raider chung phân khúc hoặc trên 135 ko fi vẫn hao hơn ex 135 đến khá nhìu đó ở đây mình nói tùy xe mỗi hãng có 1 ưu điểm khác nhau tại sao thằng Viva 115Fi chạy đến 76km/1lít mà thằng Sirius Fi ko làm dc nv
playboom
TÍCH CỰC
9 năm
@hugo008 Mình thấy nhà sản xuất làm ra xe là có mục đích rõ ràng mà bạn,lượng xăng cộ theo nhà sản xuất tính ra là mức trung bình cho cách đi xe bình thường,tùy vào thực tế sử dụng mà hao hay lợi hơn chứ nhỉ,

P/s bác cho thêm ít dấu phẩy và chấm vô chứ đọc đoạn văn của bác đuối wá 😁
Các bác cho e hỏi tí. Xe em mới mua chạy đc 700km nhưng khi chạy nóng máy thì cò ở đầu máy kêu rất to. Nổ máy lên là đã nghe rõ cạch cạch cạch phát ra từ máy. qua xem xe khác thì ko bị, máy nổ rất êm.😔
Các bác bây giờ lại 3s nó có giới thiệu bán trai j 60k mà đổ zô xăng ko ? Chạy như xe mới . Lọc cặn bã j đó .
phản ứng cháy sinh ra gi?bác biết
chư co2 voi h2o đo/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019