Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Toshiba Regza IS04 - Điện thoại với camera 12.19MP

Didu
18/10/2010 14:51Phản hồi: 67
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ted9090
TÍCH CỰC
13 năm
điện thoại nhật không có mấy nổi tiếng ở quốc tế
antonnd87
TÍCH CỰC
13 năm
sao giống x10 thế này
ghitacodon
ĐẠI BÀNG
13 năm
mong chờ một ngày có một anh em trên tinhte viết một bài trên tay em này ^^...và so sánh camera với n8 nữa ....háo hức lắm 😃
đẹp nhỉ... :smoke:
Lúc em thích sống ở Mỹ, lúc thì thích sống ở Nhật, công nghệ lúc nào cũng dẫn đầu và được ưu tiên sài trước. Haiz nhưng nói chung thì cứ ở Việt Nam cho lành, dù trong dù đục thì ao nhà vẫn hơn 😆
bitcafe
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trông ngon thế. Mún ăn nó quá
hehehe lại 1 cái T01A ver 2 đây mùh, chắc sẽ có bản quốc tế thui, các bác yêu thích khỏi lo. Nhưng hy vọng là ko chết ỉu như TG01 :| thiết kế đẹp thật
jizhanghao
ĐẠI BÀNG
13 năm
Như bác nào đã nói!Nhật và các nước phát triển khác họ sản xuất hàng xịn cho nội địa còn hàng trung bình xuất ngoại còn Việt Nam thì hàng xịn xuất còn hàng lởm để dùng và nhập hàng lởm từ China anh hùng về!Kinh tế khác nhau ở điểm này chăng?
yunneg
TÍCH CỰC
13 năm
chưa hẳn vậy, 903sh 904sh cho tới bây giờ vẩn khó có đối thủ,đã từng thấy 903sh so ảnh với c905i quả thật là 1 trời 1 vực.

---------- Post added at 10:08 PM ---------- Previous post was at 10:06 PM ----------

T01A là hàng Docomo bác ơi, nên mới có hy vọng, chứ ai chơi JPM thì biết thằng KDDI này hoàn toàn vô vọng.
Kacey
TÍCH CỰC
13 năm
nhìn thoáng kiểu vuông vuông giống Satio thật, còn 3 phím cứng thì liên tưởng đến X10
mấy em ĐT này ko nên đua chấm cao làm gì ! cỡ như Statio và Pixon 12 là quá đủ ! như Canon 30D mà cũng chỉ cần 8 chấm là đủ rồi !
JMP.. nhìn và luôn rất ấn tượng 😁 ........
Trông mặt trước có vẻ nam tính thật!
máy đẹp quá mua về chơi:lướt nét,xem phim nghe nhạc,chụp hình quay phim...good....!^^
cầm thôi đã khác hẳn mọi người nên vip lắm.màn hình tuyệt đẹp.
[/IMG]
[/IMG]
bác nào có cách sử điện thoại này ở việt nam thì cho mình hay với!
có ai biết thì giúp mình với....!
MÌNH CŨNG ĐANG DÙNG có thể uplock được nhưng giá cao lắm
vậy chỉ mình nơi unlock đi,giá bao nhiêu vậy?unlock rồi có hay bị lỗi không vậy?
thanks trước nhé!:playfull:
minhconspq
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác cho mình hỏi là unlock ở đâu vậy? Mình cũng đang có 1 chiếc mà chưa biết dùng thế nào, híc híc!
minhconspq
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác tranlengoctuan vào trả lời giúp anh em cái nhé
nói rõ hơn đi bạn!mình ở sài gòn có thể unlock ở đâu vậy?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019