Cảnh báo Bphone 1 - Thận trọng Bphone 2 & 3 (Vui lòng post bài lịch sự)

wtf9999
5/6/2015 10:40Phản hồi: 105.816
105.816 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anh Brandon Tee này hình như là cậu học sinh Ngô Tiến Đạt hay sao ý nhỉ? Face: https://www.facebook.com/ejenngobbb/photos?source_ref=pb_friends_tl. Hỏi thì hỏi đại đi, còn cẩn thận chua thêm "cho những bphoner vững tiếng anh". Dấu đầu hở đuôi, chán. Đúng là dở đủ mọi trò.

Sửa lại tí: Chú nhóc ti toe này học sinh ở Hải Phòng. Không biết tại sao trõ mũi vào bfc làm gì.

Cũng cùng một câu chuyện thôi nhưng cái cách người của Sam xử lý lại tinh tế hơn Bkav nhiều!.
Nhìn cái cách xử lý truyền thông thôi là đủ để khẳng định đẳng cấp họ chênh lệch thế nào rồi.
Thým Yếu Cường xem người ta mà học hỏi, vì không chỉ mình thým mà cả dàn seeder nhà thým vẫn còn non và xanh lắm nhé!.

P/s: Mình so sánh Sam với Bờ thì đúng là không công bằng cho đội Sam nhưng để cho mấy chú gà kia được mở mang tầm nhìn, mong mấy bạn Fan Sam thông cảm!
Bác xóa đi bác , không nên bài này có mùi thuốc nổ đặc mùi quá rồi bác , lở bùm thằng Quảng mừng ấy , bao nhiêu công sức anh em Tinh Tế , lại cho lên thiên đàng thì sao đây bác😁:D:D
@skygardensky67 Bác nói người ta bác làm ơn xoá cu te dùm cái đi. Người ta bỏ đi bác đem về cất giấu, định cưa à? Chúng ta ko để bất cứ sơ hở nào cho bọn tay trong của qn báo xấu với Mod.
ố là la.... sim không nhận được là do khay sim với do Viettel là sim khác người , mỏng hơn😁 Screen Shot 2016-03-26 at 8.35.23 PM.png
image.png Một lý do rất khốn nạn. Nhà " sản xuất" nói do sim của vịt teo mỏng. Tại sao trc đó đồng chí này ko kêu. Sim này trc đó máy nhận, rồi tình trạng tự nhiên ko nhận cơ mà. Cái này là lại bị nhồi nhét nữa rồi. Cái lý do trc khi sản phẩm ra mắt nó bí mật như UFO đến trái đất vậy. Tại sao lại bố trí 2 anh thợ điện ra ngồi tọc mạch như hàng tôm cá vậy.. Đúng là... 1 lũ
tmn123
CAO CẤP
8 năm
@mut ta pha thanh Kết luận được rồi, bkav không có ngu, bọn dùng bphone và sản phẩm của bk mới ngu. Xin lỗi nếu vơ đũa cả nắm, nhưng bk nó nói thế mà các bạn ấy nghe được thì cũng đến chịu rồi 😁
Viettel nó làm sim cho cả chục triệu máy dùng chứ có làm cho vài con bphone ghẻ éo đâu.
Ps : còn bọn tổ lái, quảng cáo ... cứ kệ m bọn nó, mình khinh thôi, chó cắn hay ko ta vẫn cứ đi.
@tmn123 Sắp có một bài trên vnreview là "sau khi phát hiện tin nhắn rác bkav đã phát hiện thêm một lỗi nghiêm trọng của Viettel là làm sim quá mỏng. Không dùng được cho các siêu phẩm ngoài hành tinh"

Gửi từ SM-G920F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Chết cười với bọn bkav thật, máy ngu không nhận sim lại đi kêu sim viettel mỏng quá, đúng là hàng tàu địa phương có khác.
Các bác nhẹ tay và cứ để mấy con cờ hó bkave vào đây diễn hề tý. Nó mà diễn sai chủ đề thì cứ lấy gậy vụt vào mõm như hai bác phía trên nhé
djminhtuan
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Hoangvinic Haha
Hai bác đã sai còn cùn đừng tự ái nhé tôi nói là topic chúng ta cần mở rộng nhiều ý kiến khác nhau chúng ta ko phải là BFC ko thích là kích ko thích thì nhục mạ đuổi như đuổi tà lý do là loãng chủ đề, như vậy chúng ta khác gì họ. Hay hai bác cứ để mọi người vô đây nói theo đa số rồi tự sướng với nhau tạo ra một cái topic một chiều vô vị.
@Rangiatt OK, không có gì phải tự ái cả, sẵn sàng tiếp thu, ý kiến tiếp nào !!!
Vậy chúng tôi sai ở điểm nào?
Topic vô vị ? (2027 trang), topic nào "có vị" quanh đây ?
@Rangiatt Bác nên ghi nhớ điều này nhé. Nhớ đọc lại cái tiêu đề topic này nhé. Có thấy chữ "CẢNH BÁO" to đùng ko? Mà cảnh báo thì xoay quanh chủ đề gì?? Em đang tự hào là con rận già anti bkve bên tinh tế đây. Còn muốn chửi con rận già anti oppo thì sang bên khác nhé. Đây là topic một chiều thì cũng nên theo chiều đấy. Đừng đánh trống lảng mà lái nó sang chiều khác. Loãng đấy
@Rangiatt mở to mắt đọc chủ đề của cái topic này.
Chú ko đủ tuổi lèo lái sang hướng khác đâu. Chú muốn mở rộng cái ốp bô thì lượn ra chỗ khác mở topic anh sẽ tham gia.
Có gan thì dùng nick chính đừng làm trò lập nick fake vào đây diễn hề.

Ps: anh đang xài mạng VT có lẽ sim hơi mỏng nên muốn trải nghiệm bê cũng không được. Buồn mất 10 giây
@Hoangvinic Lại cái thái độ chụp mũ, bác xem chỗ nào tôi nói lái sang Oppo cái bệnh của topic này là vậy. Hay vì cái nick của tôi nó khiến bác dị ứng?
@Rangiatt Vậy mấy cái mình hỏi về Bphone phía trên, bạn có câu trả lời không?
Cái ý "mở rộng" của Rận già TT đây, chối cãi làm gì !
Người ta đuổi "bướm bay", Rận nhảy vào "khuyên can" là sao ?
login nhầm nick chăng ?

@Rangiatt coi như đã xong phần chào hỏi.
Bê có gì mới diễn cho bọn anh xem nào
Chưa hết 2 page đã chạy mất roài.
Bắt đền các Bác đấy. Trả lại cho mình con rận và con buóm đê
@Hoangvinic Bác đừng lo bác sẽ còn rất rất nhiều thời gian để hầu chuyện với em cho đến khi nào cái topic này thể hiện công bằng giữa các thành viên với nhau.
@Rangiatt Ghét câu này nhất nè "bác sẽ còn rất rất nhiều thời gian để hầu chuyện với em", nhiu tuổi vậy nhỏ?
@Rangiatt Chú họ nhà Tôm à.?
Văn hóa bkave là vậy sao?
chungvt88
TÍCH CỰC
8 năm
@Hoangvinic xin lỗi chứ các bác chụp mũ ghê quá. Chưa đâu vào đâu đã nghĩ ngươig ta này nọ rồi.
Mấy bác cứ bình tỉnh ko nên bức xúc như vậy các bác quen ăn quả ngọt giờ bị cho ăn quả đắng các bác phản ứng dữ dội như thế, em đã lường trước được rồi, em là em chỉ muốn toppic này phải thay đổi cho nó công bằng các ý kiến khác nhau ko nên đối xử ko tốt với người có ý kiến khác mình. Lẽ phải bao giờ cũng phải được tôn trọng và có những cái sai mới xác định được cái đúng.
@Rangiatt Anh đang chuẩn bị ra b2S, chú đừng ầm ĩ nhé, không khéo hỏng hết.
octu
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Rangiatt Lâu ko vào thấy viết có bản lĩnh cho anh em tt ăn quả đắng làm mình phải đọc lại mấy trang xem là bản lĩnh gì, ko ngờ chú làm anh thất vọng quá
@Rangiatt Quả nào đắng thế bác? Bác rep em cái cho em vui với. Bác bị lôi vào đây cũng chỉ vì còm của em mà. Em có câu hỏi rõ ràng cho bác trên kia ấy.

Mà em đọc tới đọc lui em chả thấy em cấm thảo luận gì cả. Em có nói rõ ràng là muốn thảo luận thì bám sát chủ đề cơ mà. Vào quăng cái url rồi kêu đò là mở rộng ý kiến, lả đưa ý kiến khác thì em k phục. Em cần công bằng cho em. Bác muốn đem lại công bằng, vậy bác giúp em đi.
Macan2015
TÍCH CỰC
8 năm
@octu Giọng thằng ranh con bên HH đây chứ đâu. Chíp hôi ăn bám chấp nó lj. Suốt ngày có mỗi câu rận già tinh tế... chứ có bg nó tranh luận có lý lẽ đc đâu. Bất cứ ai có nhận thức cỡ từ bậc tiểu học trở lên đều nhận thấy rõ bọn chúng đuối lý, giấu đầu hở đuôi, đào lửa... cho nên càng ngày sp của bkv càng chết trong mắt ng Việt hơn mth. Trừ khi nó nghiêm túc với chất lượng sp và bớt quăng bom tùm lum. Ghét cái mặt !
Vòng vo nãy giờ. Tóm lại là bạn cũng không có câu trả lời cho thắc mắc của mình đúng không? Sao Bphone con nào cũng phải đem đi bảo hành hết vậy???
madaika
ĐẠI BÀNG
8 năm
E tưởng nó chết rùi mà 😁
Bác đừng lo bác sẽ còn rất rất nhiều thời gian để hầu chuyện với em cho đến khi nào cái topic này thể hiện công bằng giữa các thành viên với nhau.
Lại thế nữa bác đang hỏi ại vậy? Sao em phải trả lời? cái này bác đi hỏi seeder hay bkav nhé. Chữ đậm ko làm cho người ta sợ. Lý lẽ đúng mới làm cho người nói sai sợ thôi, các bác hãy để cho ý kiến trái chiều thì topic mới có gí trị hơn.
@Rangiatt Theo bác dự bị nói. Topic này ko giá trị điểm nào? Em chỉ biết cái giá trị của topic này. Bướm còn là sâu chúng tôi còn phải diệt. Vì con bướm này nó xấu, nó hại người, và nó xấu...
@mut ta pha thanh Vậy một topic có giá trị là nhiều ý kiến trái chiều tham gia, hay chỉ có ý kiến một chiều tự nói tự khen cho nhau mới có giá trị? Ko có sai sao biết được cái đúng. Cái nick ko quan trọng quan trọng là nói cái gì bác nói nó xấu bác diệt nó diệt được ko?
SuSu511
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Rangiatt Ở đây làm gì có chuyện tự khen, tự "sướng" như kiểu "tự sướng" đến long trời lở đất của nguyễn tử quảng về đt bờ!? Ngoài ra, chú cứ coi lượt view là hiểu giá trị của topic này ntn nhe. ( theo tui thì mấy cái thứ bài báo bán view mua like của vnexpress, vnreview mới là rác rưởi ) Còn chú nói cái topic này 1 chiều là chú tầm bậy rồi. 2028 trang này thấm mồ hôi, nước mắt của biết bao nhiêu seeder bkav nha chú. Chú đọc cho kỹ đi, ae Tinhte chỉ cần bkav giải đáp, tranh luận về đt bờ; chứ tụi tui không chào đón bất kỳ cái gì khác như Oppo, Xioami v.v.
Còn nếu chú muốn có ý kiến dựng xây thì mọi người luôn chào đón. Chứ tui nói thiệt tui đọc comment của chú; tui không thể hiểu ý chú là ntn nữa. Làm ơn đừng mở bài nữa, đi thẳng vô trọng tâm luôn đi.
@Mod: Mod ơi, Mod ban phép màu nào đó để cái topic này chỉ xoay quanh bkav và đt của bkav đi Mod. Đội ơn Mod !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019