Trải nghiệm đường trường( Exciter,Air Blade, wave)

Ex135 Rc
29/3/2015 15:56Phản hồi: 33
Trải nghiệm đường trường( Exciter,Air Blade, wave)
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bạn đy phượt xuyên rừng ak.
mình tính cảnh sông núi bao la bát ngát,k khí trong lành,làn nước trong veo,gió thổi nhè nhè....như vậy có cảm giác thư thái và nhẹ nhõm.
đy rừng kiểu này cũng có cái hay nhưng k gian chật hẹp và đường đy mẹt quá bạn nhỉ
@LÃng Tử Phiêu Du Mệt nhưng thích lắm bạn ơi, không khí trong lành mát mẻ, người như khỏe hẳn ra hihi
nhocvjp92
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em đi xuyên núi luôn 😁 IMG_5899.JPG
@nhocvjp92 Được đấy
Đường dài mà có exciter đi vẫn là sướng nhất. Địa hình nào cũng không ngán, mà tốc độ thì vẫn là No.1
ngocphuongg
ĐẠI BÀNG
9 năm
AB cũng chỉ đi đường bằng phẳng thôi, còn đi phượt gặp địa hình sao chịu nổi. Kể ra thì Exciter chạy vẫn là sướng
chính xác xe tay ga 😁đi đuòng xa với địa hình đồi núi thì xót xe cực kì đặc biệt xe mới mua:D
letrongcuong
ĐẠI BÀNG
9 năm
Lốp zin Ex leo dốc hay xuống dốc mà dg trơn ko bằng sirius. Mình đã từng đi.
Xe ex ma đi đường địa hình ai chưa đi thạo thì cũng đủ mệt đấy . Một là. Chết máy 2 là k đủ đà lên dốc mặc dù là số 1 hihi😁
minhluannn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Theo như mình dùng thì thấy Exciter chạy cũng ít tốn xăng, nói chung đi phượt, chạy đường dài thì chiếc này là phù hợp rồi
vinataba331
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đường này mà lệnh bánh 1 cái thì vui nhỉ 😃
Đi phượt thì côn tay là ok nhất, vừa khỏe vừa bền lại cơ động!
Trong 3 hãng có Su là đi phượt tốt, trong đó EN150 vua phượt luôn, bao đường rừng núi
babamam
ĐẠI BÀNG
9 năm
Muốn phượt với Exciter thì tay lái cũng phải thuần trước cái đã. Là con gái nhưng mà thấy xã đi chiếc này cũng phê nên tập luôn. Ban đầu cũng hơi rợn
xem ra con wave đi thấy khỏe nhất 😃
khangnguyenn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@wampum Làm sao qua nổi Exciter, dòng xe này giống như xe chiến mà. Có đi rồi mới thấy Ex của đáng tiền
@khangnguyenn còn nhiều xe đáng tiền hơn bác ạ, thêm ít tiền làm EN150 vua phượt ý, còn bớt 15tr mua axelo phượt đầm hơn cả ex
Có clip nữa nè các bác xem cho sướng hihi😁:cool:
dobaoo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mới thắt lưng buộc bụng mua được chiếc Exciter 150, thấy mấy bác cứ chê vậy chứ mình thì thấy mê mẩn.
@dobaoo bác giống e :v
Tư bt
TÍCH CỰC
9 năm
Thấy các bạn phượt nổi hứng up mấy tấm hình chụp dọc đường đi vịnh Vĩnh Hy, Bình Hưng ra bè ăn hải sản CAM00031.jpg Vịnh Vĩnh Hy chụp tại điểm nghĩ dọc cua có chỗ rộng để dừng xe CAM00061.jpg Hai con mực trên 1 kg nó đang " yêu " nhau thì phải CAM00082.jpg Lên bè nhậu thôi CAM00077.jpg Và câu cá CAM00075.jpg Điện thoại chụp hơi cùi
@Tư bt ảnh đẹp đó bạn hihi.
Noel Thảo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vợ chồng mình tham gia hội Ex thỉnh thoảng cũng có đi phượt với nhau. So với AB hay wave thì Exciter hơn hẳn luôn
@Noel Thảo bạn hay đi phượt đâu nhiều rồi
nhungnguyenn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xét về tốc độ, sức mạnh thì AB với Wave làm sao mà qua nổi Ex, nhất là đi phượt, toàn đường khó đi, đi xe ga có mà nát
Ghen tị với mấy bạn quá. Mọi năm chưa vướng bận thì 2 vợ chồng còn rủ nhau phượt được, giờ thèm xách Ex đi vài ngày cũng khó.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019