Trải nghiệm ổ cứng WD My Passport Wireless cho việc lưu trữ hình ảnh

tuanlionsg
29/11/2014 14:37Phản hồi: 46
46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon
lovestar716
ĐẠI BÀNG
9 năm
công nghệ HDD wifi ra đời lâu rồi. mình nhớ là cách đây gần 2 năm đã có công nghệ này rồi.
paganini
ĐẠI BÀNG
9 năm
thấy thật sự không cần thiết. hành lý cho máy chụp, lens, máy vt đã đủ nặng rồi,
Hóng giá
Đọc từ trên xuống dưới thấy toàn là chức năng không thấy giá cả và kích thước đâu cả.quả là sự thiếu sót quan trọng
textkeu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đúng cái mình cần :v
Justin Long
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giá 1tr1 nguyên box nhé 2 bác
Mọi người cho mình hỏi, hôm qua mình đã mua em my passport wireless và mình đã thiết lập nó bằng ipad một cách bình thường. Nhưng khi mình kết nối em nó với laptop qua wifi thì mình không thể copy dữ liệu vào ổ được (chỉ có thể copy dữ liệu vào ổ khi căm dây) và mình cũng không thể vào địa chỉ //mypassport để kiểm tra. Bạn nào biết rõ về những điều này thì tư vấn cho mình với nhé. Xin cám ơn 😁.
E cũng sắm 1 E này. Nhưng không hiểu sao tốc độ xem phim và copy qua wifi cực thấp, ở nhà E tốc độ copy chỉ đc 2 - 3 MB. Có ai chỉ cho E ko ?
@tuanlionsg bác cho e hỏi chút, con này ngoài copy từ thẻ sd vs máy tính lên thì ta có thể copy trực tiếp từ điện đến ổ cứng qua kết nối wifi của ổ cứng không ạ
@tuanlionsg bác cho e hỏi chút, con này ngoài copy từ thẻ sd vs máy tính lên thì ta có thể copy trực tiếp từ điện đến ổ cứng qua kết nối wifi của ổ cứng không ạ
@iphone368 có cùng câu hỏi,bác nào giải thích giùm em với ạ
WD My Passport Wireless giảm giá quá chừng, 1TB giờ chỉ còn 3 - 3.2 triệu (bao gồm cả tiền ship) trên Amazon về Việt Nam. Nên chuyển qua WD My Passport Wireless Pro tốt hơn chăng?
ndlong
TÍCH CỰC
7 năm
giá tầm 4tr thì cái ổ bên trong là SSD hay HDD nhỉ nếu SSD thì ngon chứ bộ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019