Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trải nghiệm với các ứng dụng trên Apple Watch: sướng có, bực có

Duy Luân
13/7/2015 7:25Phản hồi: 131
131 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minhcuong
TÍCH CỰC
9 năm
image.png Thích nhất cái app Omni focus (màu tím cạnh app EBay), thay thế cho Reminders, capture data từ Reminders luôn, chạy Native. Nhắc việc rất tốt!!
tungd3
ĐẠI BÀNG
9 năm
@minhcuong Bác giàu ghê app Omni Focus giá 39.99 USD
mr33acs
TÍCH CỰC
9 năm
@minhcuong 40$ bác ơi. Hoảng hồn @@
Các thánh phán ít thôi, ng chưa dùng chưa trải nghiệm thì nên ngồi hóng rồi bàn luận kiểu tiếp thu kiến thức thôi, chưa trải nghiệm thì chưa có gì là chuẩn dc cả. Nói chi là mỗi ng cảm nhận mỗi khác. Và nhắc các bạn nhớ. Hầu hết trải nghiệm tốt nhất hay nhất của nó thì chưa dùng dc ở Việt Nam! Nhé
Bực nhiều hơn sướng => mất tiền mua khổ vào người
minhcuong
TÍCH CỰC
9 năm
nó giúp mình làm việc khá tốt nên nhiêu đó cũng không phí đâu bác.
bản chạy trên Mac thêm 40$ nữa đó bác 😃
LiemPT
CAO CẤP
9 năm
Apple Watch quan trọng nhất để dùng cho nghe cuộc gọi đến trong lúc đi xe oto thôi. Tuy nhiên, với các xe đời mới thì nó kết nối với điện thoại qua bluetooth rồi nên đồng hồ cũng không thực sự cần thiết. Như thế, túm lại nó chỉ để xem giờ là chính mà thôi.
disconect
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em này có chịu nước được không các bác. Bác nào đang dùng xin chia sẻ cho anh em nha
tungd3
ĐẠI BÀNG
9 năm
@disconect mình đã đeo nó đi tắm, dây cao su rất ok.
disconect
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tungd3 Ý mình là bơi hay tắm biển chẳng hạn. Như bác nói trên nghĩa là tắm và đi mưa OK phải không ?
tungd3
ĐẠI BÀNG
9 năm
@disconect tắm và đi mưa thì ok, mình chưa thử bơi vì ko biết bơi. 😃
disconect
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tungd3 Cám ơn bác, chắc em nó cũng không biết bơi, xuống nước là uống tòm tọp ngay
disconect
ĐẠI BÀNG
9 năm
@disconect Xem cái này thì thấy em nó ngon,bơi lội được

http://www.businessinsider.com.au/is-the-apple-watch-water-resistant-2015-5
disconect
ĐẠI BÀNG
9 năm
Làm thế nào trả lời tin nhắn bằng giọng nói được nhỉ, mình chọn trả lời nhưng nút dictation không có hiệu lực.
Có bác nào biết chỉ giáo giúp nhé
@disconect Phai co ket noi wifi hay 3G tu iphone thi moi tra loi duoc.Minh dang dau dau vi AW khong chiu tieng viet mac du tin nhan dau tien la bang tieng viet roi khong biet co cao thu nao chi giao dum khong?
disconect
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Apple guy Cũng giống bác, vụ reply bằng tiếng Việt không được
disconect
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cùng vấn đề với bác. Bó tay không reply tiếng Việt được
Xin làm phiền các bạn. Mình mới sdung apple watch đã up lên os3, và kết nối đến iphone. Khi phone có tin nhắn đến trên apple watch có thông báo và hiện lên tin nhắn, nhưng trên ip lại k có, mình muốn trên ip thông báo tin nhắn đến như bình thường phải làm sao ạ. Xin cảm ơn
Xin làm phiền các bạn. Mình mới sdung apple watch đã up lên os3, và kết nối đến iphone. Khi phone có tin nhắn đến trên apple watch có thông báo và hiện lên tin nhắn, nhưng trên ip lại k có, mình muốn trên ip thông báo tin nhắn đến như bình thường phải làm sao ạ. Xin cảm ơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019