[Trên mông] [Đánh giá sơ lược] Air blade 125 - con át của Honda

30/12/2012 15:23Phản hồi: 553
553 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HONDA ak?cho xin 2 chữ bình yên đi. làm giá quá
Chuong4u
ĐẠI BÀNG
11 năm
xe đẹp thế nhất là con trắng xám hix nhưng ít lúa nên không chơi được lại bị làm giá nữa chứ thôi em chon sx không đắn đo nữa, đọc mấy bài này làm mình lung lay ý trí mất hix
@Chuong4u chuẩn đó bạn:X trắng xám đẹp lắm
nhìn cái dàn nhựa của honda ko mê đc, thấy cảm giác ko chắc chắn thế nào ý 😔 Nước sơn cũng có vấn đề :(
@QXPro nước sơn đẹp mà bạn:| dàn nhựa thì quá rõ ràng rồi:-< honda cắt giảm chất lượng để tăng lợi nhuận đây mà:(
Hôm nay mình đi 2 HEAD ở Cầu Giấy và Phạm Văn Đồng, được báo giá 44tr cho bản cao cấp đặc biệt, 43 triệu bản cao cấp và 42 triệu bản thường. Mình hỏi nhân viên là sao thấy HONDA Việt Nam báo giá từ 38tr đến 40tr, nó bảo "kinh doanh nó phải thế anh ạ". Thế là tếch thằng, về mua con Exciter GP 40tr rồi.
@manhtuancnhn Chuẩn đấy bác;;) sắp phê lòi với em đấy nhá:X em ghen tỵ với bác quá😔 k được mua xe theo ý mình:-<
Honda càng ngày càng mất khách,thời buổi bây giờ mà vẫn làm giá thì khó mà bán ra được số lượng,khách hàng thông thái hơn rồi,hơn nữa có quá nhiều lựa chọn
dib
TÍCH CỰC
11 năm
Nếu là đàn ông, mang theo 42T đến Head nó báo cao hơn, xách ngay tiền sang Ya trả giá 37, xong chạy đến Head bảo nó :

Tao mua xe rồi :lol:

Thằng Ya nào không bán 37 thì tìm thằng khác! đly 3s nào không sớm ra hàng cho nó để chạy qua tết ta!
Bài viết rất chuyên sâu và khách quan. Cám on tác giả rất nhiều. Gom tiền để làm con thui
@nguyenbacunhd cảm ơn bác😁
shado
TÍCH CỰC
11 năm
4tr+ tiền ngu :|
@shado tết nhất r mà bác, lại xe mới nữa, head nó nhân cơ hội đực nước béo cò ấy mà
cdang
TÍCH CỰC
11 năm
Ông HD đã làm gương cầu rồi mà còn thêm cái chóa làm gì ko biết, nhìn rất kệch cỡm...
@cdang GIẢM CHI phí bạn ah
chỉ việc nhét quả cầu vào. k phải thiết kế lại nữa
anh em độ xe bây giờ cũng toàn khoan thẳng cầu vào chóa chứ mấy ai làm khuân đâu. hoặc cũng chỉ úp cái chụp xi tàu vào thôi
lequan1905
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hôm qua mới ra xem....công nhận nó bị làm giá kinh quá. Bản thường ma đã bị đôn lên 46tr...muốn có xe mới khổ thật với thằng honda.

Sent from my HTC Desire HD A9191 using Tinhte.vn
Sao AB thì càng ngày giá càng lên mà PCX hay SH thì ra phiên bản mới càng ngày giá lại càng giảm,kiểu này chắc AB có ngày giá ngang SH (Đùa thôi).
Anh em nào ở Hải Phòng xin cho mình biết giá với,em cũng ở Hải Phòng cũng chuẩn bị mua xe rồi.
@pham minh dao head ở đường trần phú đấy. mình làm bài review ở đó đấy
44-45 tùy phiên bản
gintantd
ĐẠI BÀNG
11 năm
bài viết hay tks tác giả ^^ AB125 này lại bỏ những hộc đồ nhỏ phía trước làm mất đi phần nào tính tiện dụng + hiện tại mới ra đang bị làm giá 😔
hông biết 2 bóng halogen 35w có đủ ság k nữa chứ nou 5 55w còn khá mờ :-S
@Người dùng duy nhất tại xe mình cũg gương cầu nhưng đuôi h7 kiếm k thấy cái bóng halogen nào h7 cả 😁
@x0xj lade thái hả bác 😃 :D GC của AB125 là loại đặc chế. chỉ bóng của nó mới đi với cầu của nó mới ra được ánh sáng chuẩn thôi bác ah:-<
@Người dùng duy nhất ko phải lede thái xe mình đây :D
@x0xj hayate thái hả bạn;;) bác mua đôi bóng của nó hơn 700k đấy:| thế thà bác chạy xenon vàng 4300k ấy 400k 1 đôi ngon hơn
6511.mp
ĐẠI BÀNG
11 năm
https://www.facebook.com/pages/Hội-những-người-mua-xe-Airblade-125cc-với-giá-niêm-yết/571894532824233?ref=ts&fref=ts
Hội những người mua xe Airblade 125cc với giá niêm yết

like để chung tay chống làm giá nào

like đi các bác. em vừa tạo xong. bác nào có nhiều thời gian thì em đưa nick cho làm add 😁
britgaga
TÍCH CỰC
11 năm
cái idling stop nhạy kinh khủng. nhích tay ga tí tẹo thôi, nhích khoảng 10 đô hay 15 độ là vọt như tên qua ngã tư luôn :p
@britgaga vừa vừa thôi bác:-ss xe mới xe mới;;)
iptran68
TÍCH CỰC
11 năm
@britgaga bác mua ở đâu đấy. Em ở ngoài HN mà chưa biết mua ở HEAD nào uy tín cả. hic. Bác nào mới mua có e địa chỉ cái, giá tốt, có kmai càng tốt.Thanks! E đi làm thường về muộn nên chả kịp xem xe.
Kinh te kho khan neu head tang gia, e chac
" May bi loi khong danh da duoc, mong mod thong cam"
Mình cũng vừa đập 1 con ab125, ra khỏi head là rủ thằng em đi cùng đề pa chạy thử vài phát(novo5 125cc) sau 3 lần đều thua nó,còn nước hậu thì ko biết vì đường TP,chạy ko hú như ab2011. Head làm giá ghê quá...
@quoctrungk333 bác k roda ah:|:-ss
@quoctrungk333 Cũng chưa biết dc đâu bạn ơi...rodai xong thử lại mới chính xác dc
thích cái tít của bác chủ thớt "trên mông" 😆
bài viết rất hữu ích

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019