Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay Acer Iconia A500

cuhiep
12/5/2011 17:24Phản hồi: 206
206 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kô thể cài flash cho con này là sao nhỉ><
acer tiêu thụ thua mỗi HP thôi.
Chay huawei 173 hoac e 1750 ram ram. Yen tam nhe, nhung dung cong mini nhe.
ndt192
TÍCH CỰC
13 năm
acer a500 va a501 co xem film full hd duoc khong a? sao em khong thay de cap van de nay
xuandaubac
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em này 3g giwof đã chạy đc ầm ầm rồi hả các bác ơi...các bác cộng đồng cho em thêm thông tin về loại úb3 g cho nó cái, loại nào 7.2 mbps đấy...em cảm ơn

2 anh đã ai mua Iconia chưa? Em được tặng nguyên 1 bộ sp công nghệ Đài Loan vì đi thi ^_________^ trong đó có Iconia A500 này nhưng e ko dùng mấy. @@ mới được tặng cách đây 2 tháng thôi (ko phải hàng trên thị trg mà là hàng chuẩn từ Đài Loan ạ, vì em phải PR cho nó mà). Nhưng em ko dùng mấy vì đã có laptop + smartphone

Bác nào ưng em nhượng lại cho :D
;) đã mua và đã bán =))
hàng mới chính hãng và tự tay đập hộp...
cám ơn đã quảng cáo
d0ntcryb4by
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mọi người giàu có quá ai cũng khen 12tr5 là giá tốt giá ổn này kia....................ước gì mình cũng thốt ra được câu nói như các bạn nhỉ..................
MTB của Acer cũng đắt phết chứ không hề rẻ. Kể ra hạ giá tầm 1.5 đến 2tr nữa thì tốt hơn. Bằng này tiền nhiều lựa chọn hấp dẫn hơn.
maivuan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình mua con này bản 16gb giá 7t2 hàng xách tay từ mỹ về xài ngon phết
mấy anh cho em hỏi mua cáp HDMI từ MTB acer ra tivi được ko ạ...e tìm hoài nhưng ko biết ở đâu bán....
mình đang có nhu cầu mua máy tính bảng,kinh phí sinh viên tích góp hạn hẹp,hiện nay mình tích đủ để mua Acer A500 này hoặc Asus Transformer thôi(tầm 9 triệu đổ về),mình thấy bin máy này yếu quá,có tầm 3 ngàn rưỡi thôi,mà Transoformer coar Ásus có bin ổn hơn,bác nào dùng rồi cho mình hỏi bin máy thì dùng ổn không? Thank các bác😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019