Trên tay Alienware X51

cuhiep
3/7/2012 3:58Phản hồi: 140
140 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giá của nó thế nào ở việt nam nhi?
daibang1304
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy nhà mình toàn nâng cấp thôi. chưa bao h mua đc 1 em như thế cả. ước gì @@
Thay Các VGA khác mới ngon bác ơi.
Nhưng chỉ sợ nguồn máy này không đủ Watt dự phòng cho dòng GTX 560 trờ lên.
raptor983
TÍCH CỰC
12 năm
Làm quả windows home server thì tuyệt vời.
máy này chơi nhẹ nhàng thôi nhưng tốt nhất mấy bác cứ ráp là ngon nhất .Mua cái thùng máy 2tr là to đẹp bằng mấy cái này còn lại sắm nội tạng
@hellsing82 Máy tự ráp mặc dù có thể chọn cho mình cấu hình cực khủng nhưng cũng không thể nào qua máy bộ được, độ ổn định và tương thích linh kiện của các máy tự ráp là một vấn đề rất lớn!
@mrTimbaland bác cứ sài đồ tốt nhất xem nguồn xịn main chiến thì ngon hơn máy bộ là chắc chứ sài hàng 2nd qua tay mấy bác ép xung rồi thì hỏi sao mà ko die
@hellsing82 Tập hợp một đội ngũ toàn những người giỏi nhất thì chưa chắc đã làm việc hiệu quả bằng tập hợp một đội ngũ gồm những người làm việc ăn ý với nhau đâu! 😃
[7ball]fide
ĐẠI BÀNG
12 năm
chỉ hơi tiếc vì con chuột với cái bàn phím ko phải ko dây
jindo1
ĐẠI BÀNG
12 năm
anh hiệp ơi cái này chỉnh đc đèn bàn phím với mouse không anh
yoyo307
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho em xin giá chuẩn vào inbox 😆
giá rổ như thế nào đây nhìn em nó đẹp quá
Vote 1 phiếu cho Alienware!
không thấy cái giá, chắc là đang thấy rất hay, coi cái giá xong sẽ bật ngửa tắt tab này
Dacan
TÍCH CỰC
12 năm
gt545 1.5gb vram sao ak. Yếu vãi chưởng chơi online vs off nhưng low hay med thôi. Sao max set full hd chơi game off đây. Mua gtx560ti về ráp chơi là khoẻ
daubac2188
ĐẠI BÀNG
12 năm
Laptop thì làm to đùng, desktop lại lam nhỏ gọn...ko hiểu lắm...
Quá đỉnh, quá chuẩn. Không biết bao giờ mới có một sản phẩm của Alienware đây. Mê mẩn Alienware từ thời biết dùng máy tính tới giờ. Thèm quá 😔(
quái, điểm thấp hơn cả con i3 4gb ram nhà mình
khoa111090
ĐẠI BÀNG
12 năm
con chuột xấu quá nhỉ, con trên web đẹp lắm mà
pikeman39
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không còn ám ảnh bởi những thùng máy khổng lồ cho các game thủ nữa, Alienware X51 nhắm đến một người dùng bình thường với nhu cầu game và giải trí trên trung bình một chút. Việc mang nguyên bộ nguồn ra khỏi máy không chỉ giúp cho thùng máy giảm kích thước mà còn làm cho việc giải nhiệt toàn hệ thống gọn nhẹ và dễ dàng hơn. Nếu bạn cần một chiếc máy tiêu chuẩn cao cho việc giải trí phim ảnh, chơi game... hay dùng nó như một chiếc máy tính chuyển giải trí (HTPC: Home Theater PC) thì có lẽ X51 là lựa chọn rất tốt.

E lạy hồn các thánh. Làm ơn đọc cho thật kỹ trước khi rep giùm 1 cái.Người ta ghi rõ là nhắm tới người có nhu cầu game và giải trí trên trung bình - hoặc là làm HTPC thôi. Toàn là đọc được mỗi cái title rồi phán như thần vậy. Đồ dành cho thị phần trung bình mà đòi chơi mấy game khủng - film chuẩn cao thì quả là bó tay 😔
huungpham
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cấu hình này chơi game gì nỗi trời @@

chắc onl với mấy game năm ngoái
hoahs1234
ĐẠI BÀNG
12 năm
anh hiep oi, con chuột ko co hình đầu lâu! @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp