Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay ASUS Zenfone 4, 5, 6

cuhiep
27/2/2014 7:12Phản hồi: 556
556 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mấy em Asus ZenFone này mà ra mắt thị trường thì sẽ kéo theo nhiều dòng điện thoại cùng phân khúc hạ giá lắm đây.

Gửi từ điện thoại mượn cô bé hàng xóm.
Đặt hàng ở cellphones.com.vn đến nay hon 1 tháng mà cảm thấy ức chế quá. Gọi điện thì hứa hẹn lung tung.mãi mới nghe máy.bên cellphones không biết có cho lấy lại tiền đặt cọc không nhỉ. e quá chán asus rồi. Ai mua lại chỗ đặt hàng em bán nhanh và cảm ơn luôn... cạch mặt asus và cellphones từ hôm nay
Tiện đây e có 4-6 triệu mua điện thoại cho vợ e chụp ảnh cháu mới sinh và fb thôi.tầm tiền đó mua dc con gì nhỉ.mai ra cellphones lấy tiền đặt cọc đi mua luôn
Mình đã mua 1 em Zen 4.
Pin có 2 quả, nhưng không có dock sạc. Thời gian sạc đầy rất lâu mỗi quả tầm 3 tiếng. Không rõ do củ sạc có vấn đề hay không?
domxam123
ĐẠI BÀNG
10 năm
thế là bình thường ạ

Gửi từ ASUS_T00I của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
domxam123
ĐẠI BÀNG
10 năm
pin mới thế. sau này sẽ tốt hơn chút

Gửi từ ASUS_T00I của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Zen 5 A500,zen zen6 A600 bán tại winmobi.vn
thqt1b
TÍCH CỰC
10 năm
Zen 5 ram 1 g, chip 1.6g thì chơi all games hiện nay có bị lag ko ae?.
Em mới mua con zenfone 5 đc 1 tuần về nhìn lung linh luôn, hôm qua bị rơi nhẹ thế mà cũng vỡ màn hình tan tành. Gọi lên hãng thì bảo thay mất 80$ = 50% giá trị của máy rồi. Chán chả buồn chết. Khuyên các cụ nên cẩn thận với con này. Nếu các cụ có ý định múc em này thì phải nâng niu cẩn thận, ko thì toi cơm giống em 😔:(:(:(
@bogiatnvn Con nào rơi mà chả vỡ màn.ko quan trọng rơi nhẹ hay mạnh,cao hay thấp mà là góc tiếp xúc với đất lúc đt của mình rơi xuống 😆

Gửi từ Eo Gi Gờ Hai
ở HN hiện giờ có chỗ nào còn Zen 5 ko các bác
Tiền nào thì của nấy thôi các bác ạ, hàng ngon bổ rẻ dễ bị mắc bệnh lắm 😆
huudao83
ĐẠI BÀNG
9 năm
hôm bữa định mua em zen 5 ra thử máy thì mình thấy thế này; nhìn đẹp, màn to
mà thử mở lên thấy màn hình màu sắc rất tệ, mở cùng một clip thì thua xa nokia 630, 625 dù zẹn 5 có độ phân giải hd.
tmn123
CAO CẤP
9 năm
@huudao83 Mấy con hàng Asus này có app chỉnh màu sắc màn hình riêng đấy, từ đen trắng đến màu sắc rực rỡ, ám xanh hay ám vàng cũng chỉnh được hết. Nói chung dùng cũng được, không đến nỗi tệ đâu.
E xài máy zenfone 6 ram 2gb chip 2.0 chơi game ma thần 3d bị lỗi đang chơi thì bị thoát ra ,báo là game ma thần ko đáp ứng .Em chưa thử mấy game khác , không biết tại game hay do máy .Mong mấy anh trên tinh tế giúp em
toichan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hoanganh994 do chíp intel nó kén ứng dụng đó mà
@toichan Mà game asphalt 8 chơi cũng không được luôn
goodfathertn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mấy bác em hỏi zen 4 có mấy phiên bản vậy, có phiên bản 4inch 1650 là như nào ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp