Trên tay Asus ZenFone 5 & 6 ở Việt Nam

sonlazio
3/4/2014 8:11Phản hồi: 1.392
1.392 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vung0cs0n
ĐẠI BÀNG
10 năm
hot cho lắm vào rồi thất vọng
Cứ chờ zen 5 giá 3tr5 ai ngờ >>4tr5 thôi Rồi !
Giá con zen5 mà trên 4 thì làm con HTC 8X ngon hơn.
lytrn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác phán như thánh. Ở mỹ không có thuế nhập khẩu à. Không có lợi nhuận cửa hàng à. Không có chi phí vận chuyển à. Vậy tại sao ở mỹ bán 150$ về VN thành 5tr. Hay người tiêu VN thông minh hơn chăng
@lytrn thế phúc lợi xã hội ở mỗi nước thế nào, chúng nó có bị nhiều loại thuế đè nặng trên đầu không, dân mình có được nhà nước trợ cấp như chúng nó không, ở VN này giá máy ở quốc tế với giá ở VN luôn luôn khác một trời một vực, nó là truyền thống cmn rồi.
nhưng với 5tr thì có con nào qua được con này nhỉ, đừng đem con G ra mà so sánh, Zen5 đập nát mặt đó.các bác cứ lo chuyện vĩ mô mà chuyện mua cái đt cũng trở nên khó khăn, cứ nói người tiêu dùng thông minh, mà người tiêu dùng thông minh cũng cần phải nghĩ sao cho gọi là thông minh chứ.
lytrn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@1280nikia Bạn xem lại xem ai nói chuyện vĩ mô. Phúc lợi xã hội, trợ cấp bla bla. Mình đang nói về giá điện thoại thôi. Vậy bạn cho mình hỏi khi mua điện thoại ở Mỹ có được trợ cấp giá không. Còn bạn nói giá điện thoại VN cao hơn là truyền thống thì xem lại nhé. Zen 5 với G thì mình đợi review mới biết được. Đừng vội vàng quá vậy. Tóm lại. 1 chiếc điện thoại chính hãng VN giá cao hơn giá quốc tế 1.5 lần là điều mình không thể chấp nhận. Còn về phần bạn ủng hộ thì cứ thoải mái
Zenfone cái vỏ đồng tâm nhám nhám giống may61 con Zenbook nhỉ! Nhi2n sang thật nhưng ko bít bền chắc cỡ nào!?
mrlynx
ĐẠI BÀNG
10 năm
Lắc ít thôi ko đập mẹ đầu vào tường lại khổ.
Giá Hãng bán cho nhà phân phối chưa bao giờ là giá nó công bố bán.
Đừng lắc não nữa đi
shinchan
ĐẠI BÀNG
10 năm
các bác cập nhật giá mới ở Hoàng Hà đi zen 5 còn 3tr89k thôi
nghe nói phân phối chính hãng asus thì giá ko chênh lệch nhiều giống như con zen4 , z mà nhìn giá z5 thì mua z10 hợp lý hơn.😔
bên hoàng hà con zen5 giá 3tr8, nhưng thấy ghi bộ nhớ trong có 4gb. Bên cellphoneS cho đặt hàng con nào cũng nhiều quà tặng
đẹp quá đê....😃 mọi người cho mình hỏi trung tâm bảo hành asus ở đâu thế
dungleo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Rõ ràng con 5 6 bị làm giá. Đã tăng thì tăng cả 3 con đi, đằng này con 4 k tăng mak 2 con kia tăng. Bất hợp lí vãi, còn thì 5 chai chả phải to, chỉ ghét là nó bị đôn giá bất hợp lí. Và nếu asuck k xem lại thì sẽ mất 1 số lượng lớn ng dùng. Nên nhớ là sp mak k bán dc thì đó là thất bại, nên là ng tiêu dùng thông minh, và smartphone bây h k phải là thứ j đó hiếm nữa, sẽ có rất nhiều sp thay thế đc vs giá hợp lí hơn 😃

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@dungleo hơ hơ tăng cả 3 con thì mấy bác thích zen 4 lại ko dẫy nẫy lên ah,mấy hãng lớn về điện thoại nó móc túi trắng trợn thì không sao,hãng mới vào đưa giá tốt thì lại này nọ, công nhận khó hiểu thị trường thiệt
ggunf
TÍCH CỰC
10 năm
Về VN giá tuyệt mà bán khô hàn như 8S của HTC thỳ có mà khóc tiếng miêng 😁:D:D
Jay D
TÍCH CỰC
10 năm
Như shit, làm giá kinh quá mất công mình chờ đợi.
cháu nhìn nick anh vao từ nam bao nhieu, anh hoat động những gì , cháu mới là sêeder của hãng khác
không cần nói nhiều nếu biết gí dự kiến sao còn than vãn . hay câu giá dự kiến là mới thêm vao ??
t2 là cái kiểu ăn nói , ko vừa ý thì góp ý, muốn lắc não này nọ không ? về nhà ông bà già nói chuyện không vừa ý là kêu lắc não sao ? thấy có hay không ?
mình đặt hàng bên cellphones con z4..giá 1tr990k tặng thẻ nhớ 8g,..tai nghe sony ex(350k) vs 1 trái pin của z4....quá ngon quá hời..ngày 10 lấy hàng..hehe
5tr mk sẽ mua ip 4 16gb cấu hình của máy cũ nhưng sài mượt. Đang sài 3gs mà vẫn thấy mượt lắm nè
@Gấu trúc Iphone 4 ios 7 vải cả giật
@Gấu trúc 95 lại đem hàng đời cũ vào so sánh, ráng bán 3gs lên 4 đi bác, sắp được rồi đó
@doom7 😃. Tháng sau sẽ có. Dùng 3gs gần 1 năm mà chưa có đkien lên đời
P/s: cơ bản đi hc k có tiền. 😔

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tapatalk
Zen5 Ram 1G thôi nhưng có 2 bản để lựa chọn.. E thấy cố thếm 1tr nữa bập con zen6 còn hoàn chỉnh hơn . hơi to tí nhưng nó hơn về mọi mặt ^.^ 😁:D
dinosau
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đẹp, quả này lại phải đợi ngân hàng giải ngân nữa rồi 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019