[Trên tay] Bàn phím Bluetooth của Samsung

TDNC
16/8/2014 3:13Phản hồi: 110
[Trên tay] Bàn phím Bluetooth của Samsung

Bạn có thể dùng bàn phím Bluetooth này (tên mã: EE-BT550) với bất kỳ máy nào có Bluetooth, bao gồm máy tính, tablet và điện thoại của bất kỳ hãng nào chứ không giới hạn ở máy của Samsung. Bàn phím có kích thước tiêu chuẩn và được làm rất gọn nhẹ, mỏng, thích hợp để dùng với các loại tablet có màn hình hớn và kể cả máy tính ở nhà của chúng ta. Giá của nó là 1.490.000 đồng.

Mặt trên của bàn phím được làm bằng kim loại, mặt đế bằng nhựa, các phím có kích thước to, được làm rất nổi nên dễ bấm. Hàng trên cùng của nó có một dãy phím tắt dành riêng cho các máy Android ví dụ như Home, phím kích hoạt đa nhiệm, chỉnh độ sáng màn hình, âm thanh, chụp ảnh màn hình nhanh và mở chức năng S-Finder của các máy Samsung.

Bàn phím có chiều dày tổng thể rất mỏng, trọng lượng nhẹ, mặt đế không có chân chống mà chỉ được làm gù lên để chúng ta dễ bấm, vì thế bạn sẽ không thể điều chỉnh độ cao của nó được trừ khi phải kiếm thêm những thứ khác để kê. Ở cạnh sau bạn sẽ thấy có công tác On/Off bàn phím, nút kết nối Bluetooth và cổng sạc microUSB.

110 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Huy.Spin
ĐẠI BÀNG
10 năm
đẹp quá
Cũng đẹp, hơi to so với tab giá cũng tầm vừa phải

Sent from my mobile using Tinhte.vn mobile app
Bộ đôi hoàn cảnh gặp nhau.
abgnac
TÍCH CỰC
10 năm
@phaikodo! Spo:ban phim dep kinh khung.🆒
tính kiếm một cái rẽ chút ! giá này cũng khá cao rồi ! mua con tap có 2tr ah mua cái bàn phím gần bằng giá luôn ! hizzz
Giá mà điện thoại Samsung cũng thiết kế đẹp thế này nhể 😁 :D :D
whohuhu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@buidoimiennui Cái S3, Note 2 theo mình là đẹp nhưng càng về sau nó càng sao ấy.
Giá mà điện thoại Samsung cũng thiết kế đẹp thế này nhể 😁 :D :D
@buidoimiennui Hẳn là đẹp 😕
Hay nhỉ, cái tivi của mình lại không có bluetooth
sunnydtld
ĐẠI BÀNG
10 năm
cái stand cho cái tablet mua ở đâu vậy các pak?
@sunnydtld Cùng câu hỏi. Bấm vô bài viết này chỉ để coi có ai nói về cái stand này ko thôi 😆
Đẹp nhưng giá ko đẹp chút nào 😁
tl91vn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Xài bàn phím này thấy xai surfface ok hơn !
làm con Mistumi + OTG cũng đc he =))
triệu hồi team ìfan
bộ bàn phím đẹp phết,nên cho nhóm phát triển nó vào thay mẹ cái phòng thiết kế điện thoại của Samsung đi là ngon
huyminh1560
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đẹp thật . Giá cũng tầm trung !
@huyminh1560 Chắc nhà bạn này tiền dư lắm thì phải . ko ai bỏ ra 1 chai mấy dể mua cái bàn phím vớ vẩn .
Hihi.. Đang sài cái này nè, thiết kế nhôm nguyên khối đẹp tuyệt hảo, mình ao ước cái tab s được làm như này thì tuyệt ko gì bằng.
Con này gỏ êm tay, độ nảy và phản hồi rất tốt, các phím như, home, volum, độ sáng..... Phản hồi rất nhanh.
Pin thì khỏi nói rùi, mình sài từ lúc mua đến nay 3 tuần mà chưa sạc lần nào ( sài mức độ ít)
phatbt03112
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phuocxuan2004 Ở trên người ta nói nó có mặt kim loại (ko nói là nhôm) và đế bằng nhựa. Bạn mua ở đâu được nhôm nguyên khối vậy o_O
@phatbt03112 Nguyên khối ở đây là mặt trên và viền 4 cạnh liền lạc đó bạn, chứ nhôm nguyên khối ko có nghĩa là 6 cạnh (mặt trên và dưới + 4 viền) đều là nhôm đâu. Bạn thấy iphone 5/5s chưa, cái đó có thấy người ta gọi là nguyên khối không, và cái mặt trên có phải là nhôm hay là cái màn hình???
Mình đã cầm trên tay và đang sài đích thị nó là nhôm và rất nhẹ và có cảm giác nó rất mềm mại chứ ko cứng như thép hay kim loại khác.
zViVuz
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phuocxuan2004 Cái ji cũng có quá trình phát triển của nó
Từ hồi ss ra tab cái s 8.4 là mk ưng ý nhất rồi
Thik cảm giác sờ sờ quẹt quẹt nên ko để ý cái bàn phím lắm n cơ hồ gõ văn bản với chat chit có vẻ màn hình rất to cho trải nhiệm nhỉ
Tessa Ho
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phuocxuan2004 Cho mình hỏi bạn mua cái này ở đâu vậy?
cái này với mấy cái của logitech không biết thế nào nhỉ
Giá ko yêu được nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019