Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay Blackberry Storm II 9550

priest_spy
3/11/2009 14:4Phản hồi: 80
80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khoa125
TÍCH CỰC
14 năm
máy đẹp, nhưng có vẻ ko mượt cho lắm
hình như BB 9550 này chỉ chạy mạng CDMA đúng không các bác hay là cả GSM. nếu mà chạy mỗi CDMA thì buồn lắm
timmyvo
ĐẠI BÀNG
14 năm
Máy này giá bao nhiêu vậy bác , có xài bên mạng GSM được không , em có quen một thằng bạn bên mỹ , nó nói có thể tìm được cho em con này brandnew với giá 400$ , em cũng chẳng biết có mắc không nữa , mong các bác nào rành chỉ giáo thêm ạ ?
hichat06
ĐẠI BÀNG
14 năm
cái nắp sau của storm bằng hợp kim hay bằng nhựa dzi anh.
Cái này chạy được GSM chứ bác, giống như 9530 chạy đc cả GSM và CDMA luôn.
400$ là rẻ đó bác, nhờ bạn bác mua vài em về mà kinh doanh😁
Vỏ sau giống của 9530 bác ạ, là hợp kim luôn (cái này chắc là để tản nhiệt luôn:baffled5wh😃.
hichat06
ĐẠI BÀNG
14 năm
ko biết cái nắp đó có lắp khớp với nắp lưng của em 8520 ko bác hơ, nhìn nắp hợp kim nhìn sang hơn so với nắp nhựa, hehe.
Khá nhiều người quan tâm đến em Storm này, hàng về được bao nhiêu thì anh em đến lụm hết. Hôm nay hàng sẽ về thêm rất nhiều, tuy nhiên PhonGee kẹt công việc nên ngày mai mới làm việc lại. Hiện mình đang ở Sing nên không thể trả lời đt các anh em quan tâm được, tuy nhiên đt vẫn để cho thằng em nó trả lời hộ, con Bác Hiệp Review thì đã chuyển giao cho bác Keeper (địa chỉ để mọi người tra khảo thông tin em Storm này, hehe). Anh em nào quan tâm em nó thì ngày mai ghé PhonGee để được dùng thử nhé!

Thanks!
PhonGee_Phong
Nhìn đã thiệt nhưng vẫn không thích ứng nổi, em vẫn thích bàn phím cổ điển của BB hơn.
đẹp vãi , giá chắc cao lắm đây
ngocquoc87
ĐẠI BÀNG
14 năm
đúng là cải tiến nhìu so với phiên bản 1, dù sao thì cũng sẽ cạnh tranh được với các đại gia touch hiện nay, con này giá bao nhiu các bác nhẩy...
đập hộp thấy ghê quá,quang đồ nhìn hết hồn.
utin
ĐẠI BÀNG
14 năm
đẹp quá, thèm.....................................
waiiat2710
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hjx, đẹp thật đấy, mình nhìn là kết ngay ^^. Ko biết con này về VN giá là bao nhiêu nhỉ?
hungvt11
ĐẠI BÀNG
14 năm
hix....!cao lắm mấy pác ah.gần 18 chai lận:baffled5wh:.thôi không dám mơ.yên phận với em storm I vậy:no6xn::no6xn::no6xn:
lại 1 tuyệt tác khác của RIM - Blackberry Storm II 9550
cakeohieu
TÍCH CỰC
14 năm
anh này ko chịu đi đòi lại bản quyền của mình đi 😁 storm II làm jong cách của ảnh mùh :D
dx82
TÍCH CỰC
14 năm
Con này cũng thường thôi, chả có gì nổi bật cả, may ra thì hợp với mấy fan của BB
quá đẹp. chỉ biết cám ơn bro về bài viết.
hellblade0x
ĐẠI BÀNG
14 năm
Y chà,con Storm 2 này có jack "3 li",chắc nghe nhạc dữ lắm =))
Ghiền quá, nhưng chắc chỉ là mơ ước thui, biết đến bao giờ 😔
máy khá đẹp nhưng giá chẳng đẹp chút nào
chuẩn k cần chỉnh. đẹp quá. mơ ước 1 chú này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019