Trên tay BlackBerry Torch trắng và đỏ phân phối chính hãng tại VN

cuhiep
21/3/2011 1:12Phản hồi: 130
130 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chịu hết nỗi rồi, nhất định gom gạo mua em này
Quan trọng là giá cả BIS, BES thế nào. Tầm 300 trở xuống thì ok chứ hơn nữa sẽ ít người dùng.
AKMS
ĐẠI BÀNG
13 năm
đẹp quá rất thích em này .
Cũng mong bis giảm giá chút... giờ mỗi tháng đóng tiền mệt quá.
Hy vọng không chỉ Mobi mà cả Viettel và Vina đều cho ra gói giá rẻ.
JunEddy
TÍCH CỰC
13 năm
nói chung là vẫn không ưng cái ông 98 bày lắm! đầu voi đuôi chuột :-<
Với thu nhập của người VN thì gọi BIS khoảng 150-200K thôi. Ai dùng đt tiết kiệm thì tiền cước cả tháng còn chưa đến 200k, gói BIS hơn 200k thì đúng là nhảm nhí 😁
Là sao bác em không hiểu

Vậy nếu nhu cầu ngày check khoảng 20 cái mail và vài cái down nhưng chủ yếu là File doc thì thế nào bác

Dùng Bis có tốn không bác
hehe e cũng là fan của bb nhưng mà đầu tư 15tr thì run tay lém , tầm này kết mấy e iphone hoặc androi cho bằng bạn bằng bè
Màu đen đẹp hơn 😁
Dung2503
ĐẠI BÀNG
13 năm
@ em này đẹp quá,ko biết bjo mình mới có dc e nó, hix
luserbai
ĐẠI BÀNG
13 năm
ko thích tourch lắm!
ai cho thì em lấy thôi 😁
Nhìn trên hình thì nó là màu cam chứ không hẳn màu đỏ, dù sao thì nó cũng thật đẹp - niềm mơ ước...
Mình vẫn chỉ thích màu đen thôi
thanhhoantn
ĐẠI BÀNG
13 năm
không biết khi nào mới đủ điều kiện đề mang em về đây. thui thì em vẫn sông với cô 8320 vậy.
minhtay72
ĐẠI BÀNG
13 năm
ko biết con 9800 này trượt êm tay ko bác, có lỗi đứt cáp nguồn j ko, em sợ mấy anh trượt lén rùi, cho nhận xét về độ trượt em này
9800 trượt khá chắc tay (so với các dòng trượt khác). Tuy nhiên sau một thời gian dùng (có lẽ do mình dùng phím cứng quen nên sử dụng trượt khá nhiều), máy có hiện tượng hơi "lỏng lẻo". Nói chính xác hơn là có 1 độ "dơ" nhất định (có lẽ là điểm chung của dòng trượt). Mình dùng 9800 được tầm 4 tháng mà chưa có hiện tượng hỏng hóc (về phần cứng) nào.

Về phần cảm ứng thì nói thật nếu đã dùng qua iPhone thì có lẽ chỉ có Android là có thể so sánh được. Cảm ứng của 9800 chỉ có thể được coi là một giải pháp "rảnh tay" chứ chưa thực sự ấn tượng.

Bàn phím của 9800 nếu mới dùng sẽ có cảm giác "hơi nhỏ". Độ nảy bàn phím thì có lẽ không bằng được Bold (có lẽ do mình Bold tương đối lâu).Tuy vậy anh em vẫn có quan điểm: thích thì dùng, dùng nhiều sẽ quen 😁

OS 6 thì đã có nhiều bài viết nên mình không có ý kiến nhiều.

Dùng 9800 có lẽ thích hợp cho mấy bác đi hộp. Nếu tàng tàng 2 bánh thì có lẽ hơi bất tiện (theo quan điểm cá nhân).
Màu trắng nhìn vỏ như hàng Tung của ý, nhất là bộ bàn phím.Vẫn kết màu đen đậm chất BlackBerry hơn. 😁
màu trắng nhìn "lô" và "dại" nhỉ...........
Đi hộp mà xài cảm ứng thì còn bất tiện hơn ấy chứ 😃
thèm 9800 vô đối😔😃(((
BB dạo này các nhà mạng cung cấp nhiều quá, mà sao mobifone ko chơi với Apple nhỉ
Vote cho BB vì cũng là fan của BB mà, IP điều duy nhất mình thấy là "giải khuyết khâu oai", còn anh em chơi BB đều là đam mê thật sự, đúng là đã dùng và làm quen với BB một thời gian thì ai cũng nghiện dù ông FPT hay QMobile có nhái thế nào đi nữa 😁. Visca El Blackberry

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019