Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay điện thoại Avio SEN 3 của Vinaphone

sonlazio
25/10/2012 2:25Phản hồi: 774
774 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mits LaZy
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác cứ tính cái sim làm cóc gì? cái sim đó có ai bán đk 2.6tr không hả mà so với viettel
hơn nữa sim Vina nó tặng 1Gb/1tháng m dùng 3hôm hết coi như cái sim vô dụng dùng android 1Gb là quá ít
cứ mimax mà phang nó cứ KM miễn phí mimax như viettel lại hay
death112
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhiều người mua cái điện thoại chỉ vì thương hiệu và cái mẽ đắt tiền bên ngoài. Quan trọng là hiệu năng sử dụng và những trải nghiệm mà sản phẩm mang lại. Không phải cứ đắt là tốt.
Với giá tiền này thì rất đáng để dùng thử 😁
@death112 thế em t100 dùng thế nào bác
death112
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mr.aclk Em t100k dùng quá ổn
@death112 chuẩn. người VIệt Nam hay được nói là thích dùng hàng đắt mà ko dùng hết các chức năng của nó, trong khi nước mình còn nghèo. mà cứ thích adua dùng hàng đắt tiền, về chỉ để nghe và gọi, tự sướng. Hôm bữa gặp anh dùng iphone 4s mà bluetooth của mình ở đâu mà cũng ko bit. Anh nói: anh chỉ nghe, gọi thôi. Mình thấy nhiều người thật là thừa tiền............. Như mình dùng hàng trung bình, thương hiệu Việt, đủ chức năng mình cần là oki
@death112 em đnag định mua đt mới đang tham khảo hj
death112
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mr.aclk Màn hình lớn, ko xấu như mấy bác chim lợn vẫn hay chém gió đâu ạ 😁 cảm ứng nhạy, pin tốt, cấu hình quá ngon, giá thành rẻ, dùng ổn định. Mấy cái lỗi tin nhắn USSD, sms đã fix được rồi, không còn lỗi gì :D đợi lên ics nữa thôi ^^
nhìn hao hao one x nhở
thiếu gì cách thiết kế đẹp mà phải ăn theo nhỉ?
giacay
TÍCH CỰC
11 năm
ôi cái hột xoài :eek:
Kũng tạm đk thoy......chưa thể lên mức độ đk...^^!
Cai sach huong dan in hinh htc voi giao dien sense 4 kia @@
verybeo
TÍCH CỰC
11 năm
hk bé tí thì sx vào mắt ah, toàn hàng tq rồi dán lại mác thôi
cothach
TÍCH CỰC
11 năm
Đồng ý rằng nền công nghiệp sản xuất điện thoại trong nước còn yếu nên phải gia công ở nước ngoài, nhưng xây dựng thương hiệu Việt trên một sản phẩm sao chép kiểu dáng trắng trợn như thế này thì nhục nhã cho sản phẩm nào khoác lên mình chữ "Việt"
đẹp quá bây ơi :Q:Q
nhái = NHỤC
VN chưa đủ "cóc" "ếch" bâu bám làm xấu hoa sen hay sao mà còn phát triển cái này
Hiện có hàng trăm hàng nghìn mẫu thiết kế rồi, giống nhau là khó tránh khỏi.

Nhái? Tiêu chí nào nói nhái, Samsung nói tao đek nhái đồ Táo nhé, Táo nói tao đek nhái Sony nhé ...

Thương thay, tất cả chỉ vì dán mác Việt thôi.
@lanhdiendiemla Thế nên Iphone mơí kiện Sam Sung chứ nhỉ?
Made in Hongkong
ngoclam198
ĐẠI BÀNG
11 năm
cứ bài trước của bác Hư Trúc

bài sau gặp trên tay là đẹp........
cái kiểu vừa đấm vừa xoa
các mod tinhte thật là tinhte
Nghe giang hồ đồn thổi là Vinaphone chuẩn bị kiện HTC vì OneX nhái thiết kế của cái điện thoại này, và nghe đâu chuẩn bị kiện thêm Samsung vì dám dùng chung tên điện thoại "S3". Kaka.
Và sắp tới còn đăng ký bảo hộ độc quyền thiết kế Camera 12 chấm. Thách bố nào dám ra mắt SP có camera 12 chấm. Hố hố.
Còn nữa, sau khi đọc mấy bài tâng bốc kiểu dư lày của mấy Mod tinhte về Q-rùa, Avio hello TQ,... mình quyết định bán con IP để mua mấy em Hồng Kông, TQ này mà dùng.
Ôi tinhte giờ đây chỉ là một nồi "canh cải thối" không hơn không kém!
Tiền có thể mua tất cả, nhưng đừng bán danh dự của một diễn đàn CNTT lừng lẫy một thời với giá rẻ mạt thế hỡi các Mod....
@doanvinhphuoc biết là không thích kiếu coppy quảng cáo như Hưtrúc nhưng bài này mod cũng nhiều lần nói không thích kiểu đt này mà, thấy cũng nói c
thật, bạn phản ảnh mạnh thế dẽ ra đảo lắm
@truongminhtinh nhiều người nói Hư Trúc chuyên quảng cáo hàng tàu, hàng dỏm... xin thức các bạn ko có đầu óc àh??? Hư Trúc là mod phụ trách mục quảng cáo kiếm lợi nhuận cho website, mà quảng cáo thì chỉ có hàng VN thôi... mấy hãng lớn như samsung, apple cần gì cái diễn đàn này... làm ơn trước khi nói phải biết suy nghĩ... ko có đầu óc để suy nghĩ thì làm ơn đừng phát biểu :mad:
@aquarius110291 thêm 1 kẻ vô văn hóa, quảng cáo để lấy tiền ai chả biết mà nói.bạn sinh năm 91 thì chắc cũng đang ăn bám, chưa đóng góp được gì cho xh đâu. vô văn hóa nhhư bạn thì có thông minh cũng chỉ là đồ bỏ đi
@truongminhtinh Sợ gì bạn. Cùng lắm là ban nick. Mà không vào đây thì mình đâu có chết!
binmsc
TÍCH CỰC
11 năm
Kể bỏ cái sim 1,4 triệu đi rồi bán cái máy này với giá 2,6 triệu thì hấp dẫn hơn.
@binmsc sim 2.6tr mà, bỏ đi bán máy 1.4 chứ bạn
hàng mác việt nhưng thực chất bên trong là của china đấy! huawei mua ủng hộ đê
Mấy bố chê đồ Tàu khựa cứ làm như đồ @pple nhà các bố không làm ở Tàu ý =))
Khỏi phải nói là công nghệ với thẩm định của Apple.
Nói như thế thì là công nghệ và thẩm định của Vinaphone Vietnam đấy, sai cái :lol: gi ?
@tellor Muối i-ốt đâu có mắc ta? hay là trên núi không có muối.
---------
Thành thật xin lỗi đồng bào sống trên núi!
@doanvinhphuoc Ở bển muối rẻ lắm, cần anh nhét vào mồm chú vài cân không ?
Chán với hàng Việt. Sao lại đi đặt làm một cái điện thoại nhái HTC one x.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019