[Trên tay] Điện thoại Lamborghini TL700 mạ vàng: Đơn giản là đẳng cấp

TDNC
19/7/2012 10:59Phản hồi: 319
319 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đúng là đẳng cấp dân chơi
hàng của thằng hồ cẩm đào à .
giá cũng tạm. Để đi rinh 1 em về xem sao
sang trọng và rất hầm hố.đặc biệt thích những điện thoại hầm hố và nam tính.cũng đang dùng em bb8700
điện thoại siêu nhân đây mà. anh em tinhte chỉ có khoảng 0,1% muốn dùng chiếc này làm thiết bị di động của mình. dùng 1280 sẽ tốt hơn là chiếc này. vì không sợ bị chặt cụt tay khi đang nghe điện
@linh_son_nguyen Cái 1280 tốt hơn ở điểm nào bạn. Theo thống kê ở đâu bạn biết chỉ 0.1% ae tinhte muốn dùng

Gửi từ điện thoại Nokia 1202 Gold của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
tikhung01
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hic,Thèm được chạm vào 1 lần😔.

Qua bên mấy trang nc ngoai` tụi nó kêu thừa tiền,mà bên tinhte lại kêu là đẳng cấp.Rốt cuộc là sao nhỉ:?:(VN đẳng cấp hơn à?
tikhung01
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tụi Mẽo còn kêu là chỉ có tụi phí tiền mới dùng😔
tikhung01
ĐẠI BÀNG
12 năm
In my opinion the design is fucked up, just something for Pimps... The technology isn't the newest.. Buy an HTC, Samsung or Iphone they look stylish and fresh and they're bringing the newest technology on the market and are of course much cheaper! So don't waste your money on that ugly phone!

nguyên văn 1 câu trên youtube
tommycat
TÍCH CỰC
12 năm
chiếc đt này công nghệ thì bt nhưng đẳng cấp và sang trọng thì có thừa...mua về thì alo phải phải nên cầm bằng 2 ngón thui , để khoe hàng í màh
sao mà toàn chữ của bọn Tàu khựa ko vậy ???
AnhBaKhia
ĐẠI BÀNG
12 năm
toàn diện không gì phải bàn cãi ... Đẹp, mạnh mẽ rất hợp cho Boss. Nhưng đã là đẳng cấp trên cái nhãn pin không có chữ Made in China :mad: thì đẹp toàn diện. Nhìn ngứa mất qué đi 😔
cầm em này, lái lambor, em nào chả chết ^^
mặt kính sapphire (OMG) , made in Thuỵ sĩ mà mấy bác này bảo hàng tàu =))( chỉ có cục pin made in china thôi )
trông gần giống mấy cái điện thoại tàu khựa
khi nào mua đc xe lambo rồi thí tớ mới sắm cái này =))
có nhìu bác vào cứ phán rằng sao mà đắt thế, bán cho ma ah... Không biết mấy bác có đọc hết bài ko, người ta chỉ sx 650 chiếc thôi nhé,nhìu người mún mua mà ko có đấy, và cái giá đó so với mobiado, vertu thì còn kém xa lắm ;)
ko biết khi nào tinh tế mượn aventador của anh cường về cho anh em đỡ thèm đi trên tay phải đủ bộ xe với dt chứ:p
thấy chữ Trung không đc hay lắm nhỉ
thừa tiền + ưa khoe mẽ, thì e này sẽ là lựa chọn hàng đầu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019