Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Trên tay] Điện thoại Lamborghini TL700 mạ vàng: Đơn giản là đẳng cấp

TDNC
19/7/2012 10:59Phản hồi: 319
319 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phú2101
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sợ mấy bác chém gió quá 😃 cứ phải có tiền là mấy bác bắt người ta đi làm từ thiện hết mới vừa lòng mấy bác quá :-S
Mấy bác không thích vì giá tiền không xứng với cái lõi bên trong thì mấy bác thiếu suy nghĩ quá, người ta làm chiếc điện thoại này chủ yếu bên ngoài thể hiện đẳng cấp, chứ cái lõi khủng cỡ nào cũng ít khi người mua quan tâm đến! Người ta mua vì người ta có dư tiền, nên mấy bác đừng có mà ganh tị rồi đem cái mác từ thiện ảo ra mà chê trách những người mua điện thoại này!
tokydang
ĐẠI BÀNG
12 năm
không thể nào nói được thành lời thiết kế quá tinh xảo kết hợp hài hòa tinh tế sang trọng phong cách cá tính hichic đúng là đẹp như trong mơ like mạnh like mạnh
ragnaro94
ĐẠI BÀNG
12 năm
xe thì đẹp mà con đt thì ....😕

nhìn như mấy con đt bán ở đầu chợ giời 🆒

phụ kiện nhìn cũg thật í ẹ :p

nói chung là không xứng vs hơn 2k$
solar.dx
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko xem dc video!máy thì đẳng cấp rồi,máy siêu sang,giá cũng siêu đắt là đúng rồi!nhưng ma 3.7" ma pin 1.400mAh có yếu qua ko? vẫn chay 2.3 OS !
duysimba
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẹp mà ko muốn nghĩ tới! 😁
tommykp
TÍCH CỰC
12 năm
cầm đt này trên tay mà có mệnh hệ gì thì sao đền nổi 😔
ơ.cứ tưởng ip mới đẳng cấp.e này đẲNG cấp hơn nữa à =))
Đơn giản đằng cấp là đây!Chính xác!
Chứ không phải "lũ" ifan (ifan chân chính không nói) nhịn ăn hàng tháng trời mua được cái iphone rồi tung hứng lên mây,sau đó đem khoe nói đây là đẳng cấp!
Không hiểu như vậy là đẳng cấp ji???????????????????????
Dạo này tình Biển Đông biến động quá! Mà các bác tinh tế không nhạy thời cuộc để làm mấy cái thread như là:
TRÊN TAY TÀU NGẦM KILO, hoặc _Xu-khoi của Nga, có phải anh em được nhờ không nhỉ!
Hí hí hí!
Con này sài đã thật! Minh mới tậu hàng nóng này về ngày hôm qua tại phuongluxury.com vừa cầm em nó trên tay cảm giác thật là phê.! Nếu anh em nào chưa sài thì đừng nói......!!!! Thật tiếc nếu ai không sở hữu được em nó! Vì em nó là hàng limited! Thật may mắn cho tại hạ hihihi!!!!!!
nh0xkool
ĐẠI BÀNG
12 năm
làm sao ra đường gọi điện được nhỉ 😁
Xấu hơn Vertu Constelation.
duythanhny
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn đã quá @@ chắc chắn như 1 viên gạch 😁 mà k biết nhìn vậy chứ có chống sock chống nước dc k nhỉ ?
Ko biết ruột của thằng nào đây. Cấu hình quen quen...

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Cầm nguyên cục vàng trên tay thì đẳng cấp là phải rồi 😁
ktstuan83
TÍCH CỰC
12 năm
cầm cái đt này lên nghe ta sẽ có cơ may trở thành một trong hai loại người, nếu ai nhìn biết là lamborghini thì ta sẽ là VIP hê hê còn nếu đứa nào nhìn tưởng hàng Tung Của thì ta sẽ là...VỊT hê hê
giá cao so với hàng thông thường, nhưng cho những người thuộc đẳng cấp khác thì đâu là gì?!
Như mấy em Mobiado với Vertu, giá cũng trên trời.
Mà em này có 650 máy bán cho toàn thế giới, chắc không phải là vấn đề 😃
Hầm hố thật. Được chạm vào nó chỉ là 1 ước mơ 😁
kien22
TÍCH CỰC
12 năm
không biết bao nhiêu xiền...xách 1 e về dùng...😁
@kien22 2750 $ bác, bác xách về 1 con mà xài chơi :D
hêy nhìn như vertu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế