Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Trên tay] Điện thoại LG Optimus 4X HD: máy đẹp, màn hình ngon, cấu hình mạnh

TDNC
17/8/2012 13:0Phản hồi: 637
637 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

may dep, gia tot, chi can cho pin thoi....
chính hãng mà 2 pin với dock thế này thì nhất rồi còn j nữa ! tuy xem so sánh hiệu năng chưa dc như s3 và one x nhưng cũng đáng để thử !
Anhhn23
ĐẠI BÀNG
12 năm
chưa nói đến cấu hình chức năng của nó chư nhìn cái thiết kế là em cũng đã thấy phê rồi🆒
Apple vẫn là nhất giới thiệu xong bán liền
Dacan
TÍCH CỰC
12 năm
cũng hình chữ nhật, góc bo tròn, màn hình phẳng đây. Có ai kêu nó nhái thì đi kiện đi. :-D
em này cho nữ xài thì ngon nhỉ😃
Máy này thấy treo ngoài media mark 2 tháng rồi mà. Xấu òm thua onex vs s3 nhiều. Nhất là cái vỏ nhựa nhám nhám nhìn cực đểu o_O cầm tren tay chẳng khác gì đồ tàu cả @@ vỏ nhựa thì cứng cảm giác rất dễ bể, xấu lắm @@
@Reallo√E cầm qua xài thử chưa mà phán ghế vậy...mua Apple về đặt kế quan âm cho bạn vừa lòng hả...không thích LG thì biến...đừng vô đây cmt vớ vẩn
mjnhduc9xcb
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Reallo√E chài! bác nhìn quảng cáo để phán thì thua bác rồi. Tưởng bác có cả 3 máy chứ :eek:
@mjnhduc9xcb Sao lại nhìn quảng cáo hả bạn. Nó treo đó cho mình chơi luôn mà. Đặt cạnh s3 luôn. Cũng ngồi test cả buổi, cấu hình cũng ngang ngửa s3 mà giá rẻ hơn nhiều @@ mặt trước nhìn cũng được nhưng cái vỏ mặt sau tệ quá. Máy ra lâu rồi mà hầu như chả thấy báo chí động đến @@ lúc mới ra thì cũng 500euro nhưng chả có ai mua hay sao mà giảm giá kinh quá,hôm qua vừa ra thì thấy còn có 400euro nữa @@ trong khi đó s3 và onex giá vẫn thế chả thấy giảm xu nào.... tóm lại theo mình thấy với cấu hình khung như thế thì giá đó rất ổn. Tuy nhiên mình chỉ ko thích cái mat sau của nó thôi.
máy thiết kế đep, vote cho e này
Mình rất thích con này, thực sự là thấy nó đẹp hơn S3, thích máy vuông vức 😁
các hãng đt nên bỏ logo ở mặt trước thì đẹp hơn
johnlee1089
ĐẠI BÀNG
12 năm
@chanhkho1908 hahaha, vừa gọi điện hỏi Bill Gate có nên bỏ logo phía trước hay không, bác Bill trả lời: chanhkho1908 là thằng ngu, Bill tao nhờ cái logo windown dán hàng loạt trên CPU của các hãng máy tính, nên tao mới nổi tiếng, giàu có. như bây giờ. Rõ chưa. không có thằng sx nào mà không để logo của hãng mình nên dễ nhìn nhất.

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
Lâm Dapper
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tại sao các bạn có mặc cảm vs LG vậy, nên biết đt LG có doanh số thứ 2 tại thị trường Mỹ. Màn hình các thiết bị của Apple đều của LG. Máy này khá là ngon dù sao made in vietnam cũng hơn china. Nhưng nên đợi khoảng tháng nữa sẽ mua được giá tốt hơn nhiều.
mặt sau mà ko có logo LG thì cứ tưởng là của mấy thằng tàu khựa chứ ko phải LG
Cấu hình tầm tầm . Phần mềm ko có đột phá . Phong cách thiết kế lỗi thời ( tương tự sII 2011 ) và không có gì nổi bật . Thời điểm bán ra sau những siêu phẩm khác quá lâu . Pr ở đâu ko biết chứ ở VN thì chán hẳn . Hy vọng con này bán đc dùm Lg vậy 😕
rất bất ngờ và ấn tượng với thiết kế của chiếc máy này
Ko dùng thì cứ chê thôi... lạ gì tính mấy bác :ee
@YellowP Lòng người mà bác . Quá bình thường . Cơ mà 3 con 4 nhân HTC One X , SS Galaxy S III với con Bóp ti mút XXXX này mà cho e chọn thì con đầu tiên bị loại là Lg bác ợ . 😁
open0
CAO CẤP
12 năm
Ngon nhưng góc bo tròn, cẩn thận bị thằng dở người nó kiện.

Sent from my YP-G70 using Tinhte.vn
ôi LG định chiến với SS ak. pin còn hơn con SIII
bngkhoa
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy thiết kế quá đẹp chỉ là cái thương hiệu LG nên it thích thôi, nhìn yêu quá đi thiết kế đẹp hơn cả mấy em Sony lun, mình rất thích điện thoại vuông thế này
Màn IPS đẹp vãi tuộc 😔
Đẹp nhất là dòng chữ Made in Viet Nam

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019