Trên tay Galaxy Note 5: bản chính thức bán ra tại Việt Nam

cuhiep
28/8/2015 9:43Phản hồi: 587
587 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ôi những 18 củ 😔(( thèm mà ko coá tiền
@congzing mới mua trong mơ hồi tối...hạnh phúc quá
Một tay sam 1 tay apple mới sướng
tommykp
TÍCH CỰC
9 năm
Thớt ss mà nhà táo đông thế 😁
ko phải fan sam nhưng phải công nhận năm nay sam làm quá tốt.Quá ngon
viocafes
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có ai nghe thấy chuông thông báo của BB không
Năm nay sam và táo tránh đối đầu trực tiếp nhỉ
Máy quá đẹp, nhưng không biết chủ thớt có thử nhét ngược bút chưa 😃
zeke
TÍCH CỰC
9 năm
Up hình đóng dấu lên nhe bác, không người ta nói bác xl đấy
Cuối cùng cũng chạy android như con 6 plus chống nước, chống xước, chống vỡ mua tặng kèm thẻ nhớ trên tv hằng ngày.
TTris
TÍCH CỰC
9 năm
Mê lắm mà chưa đủ lúa...
Có 1 thực tế là điện thoại ngày càng đẹp nhưng chúng ta nào dám lòe nó ra cho thiên hạ nhìn vì sợ xước , rơi hỏng sau lên đời khó. Giá mà các hãng làm cho bộ khung thật cứng, thật bền thì tốt quá
nguoitamky
ĐẠI BÀNG
9 năm
Con này đợi sang năm hốt là ngon. Giờ giá trên trời quá 😁
Nguyen0101
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em củng thích ipad, xài từ đời 2 đến giờ, nhưng không ưa nổi iphone, đơn giãn là 1 vì nó tù tù sao đó, 2 là không muốn bị đánh đồng với mấy thím ifan cuồng.

Thích cây bút spen, tiện ích cho công việc nên đã cọc tiền e Note 5. Trừ khi Iphone có bút thì cân nhắc lại, giờ cứ Note 5 mà triển.

Mấy chức năng bây giờ thì mấy con smartphone 7~8 củ, 3GB ram dư sức câng hết rồi, không cần tới iphone hàng cao cấp, còn nói là đẳng cấp gì gì đấy, e thấy iphone bình dân thấy mồ, từ anh xe ôm, bác bảo vệ, đến mấy thím vận chuyển ba gác khu em ai củng có 1 cái :v
@Nguyen0101 Đến xe ôm mà còn có thì Apple mừng quá rồi 😃
Anh em cho hỏi là nên mua màu vàng hay màu đen? Đang dùng note 4 trắng mà thấy thất vọng vì màu của nó quá, tính chuyển sang màu đen mà thấy màu vàng cũng hay hay!
Các anh em cho xin ít ý kiến với ạ! Gì chứ chuyện màu mè này e quyết không nổi vì màu nào cũng thích! Với lại thẩm mỹ của bản thân cũng kém nữa nên lúc nào nghĩ đến e note 5 này lúc nào cũng băn khoăn quá!
Cjnemax
TÍCH CỰC
9 năm
@schoolpaint e nghĩ cứ màu đen mà phang bác ạ
Anh ấy chỉ có thể le lói thêm tháng nữa thôi. Khi ip6s về thì xác cmn định. Kaka
Năm nào chả thế
Louis Fong
ĐẠI BÀNG
9 năm
Làm cục anker 12.000mah rồi hốt em này 😃
Tối nay gặp em trong mơ nhé...
Kagoma
ĐẠI BÀNG
9 năm
đúng là sự lựa chọn hàng đầu cho sp và tablet
nhưng khổ nỗi từ khi đổi sang đt màn 5.5" thì đt ngày sạc 2 lần (do xài 2 sim + onl fb 10/24), con pad vài ngày sạc pin 1 lần (trừ khi luyện film bộ)
(12 giờ đêm nay sẽ là thời điểm mà Galaxy Note 5 được giao cho người đặt mua nên bây giờ các cửa hàng đã nhận được hàng. Hai chiếc mình trên tay hôm nay là hàng Mai Nguyên nhận từ Samsung để chuẩn bị giao cho khách......)

Khách nào xui lắm mới bị dính 2 em này đã bị cuhiep phá trinh trước tiên.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019