[Trên tay] Galaxy Royal Style: CPU Snapdragon S4, pin 2000mAh, giao diện và tính năng của S3

TieuKim
26/7/2012 6:43Phản hồi: 637
637 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho mình hỏi con này chơi game có mát ko vậy, pin dùng thì như nào,😁đang ngắm em này
@friendinyourway máy khi chơi game chỉ ấm thôi nhé, k nóng, pin con này thì phải nói là khoẻ 😆
huynhoc113
ĐẠI BÀNG
11 năm
uay sao mjnh bam vao cap nhat tren dt thj no bao la k co ban cap nhat nao het vay.hay fai sai kies tren may tjnh moi cap nhat duoc ta

Sent from my SHV-E170L using Tinhte.vn
da len 4.1.2,ram trong them 1 it thi lai them 1 co so app han.haizzzthem day du cac tinh nang moi
@kumoyuki9x_1st Thêm đc tính năng gí vậy bác. Có smart stay k

Sent from my LT22i using Tinhte.vn
@kumoyuki9x_1st Sr bác mấy hôm không onl nên k rep dc, bác có thấy lên 4.1 khi chơi game hoặc kết nối dữ liệu mạng máy nóng hơn không?
từ khi lên 4.1, máy mình rất hay nóng màn hình với loa thoại, có bác nào cũng bị vậy không? Đã root được máy chưa nhỉ :d
@mochino_hl e lên mọi cái vẫn ổn ngoại trừ chưa biết root😃
@kumoyuki9x_1st cũng đang hóng root đây 😁
@mochino_hl Mỗi cái e thấy bất tiện hơn là ko thể dùng *#*#4636#*#* để chuyển chế độ về WCDMA only,dùng ở chỗ nào sóng chập chờn là nó tự chuyển về GSM dùng chậm ì

Sent from my SHV-E170S using Tinhte.vn
huynhoc113
ĐẠI BÀNG
11 năm
Uầy từ khi lên 4.1xong thấy hình như máy xài hao pin hơn trước nhiều lướt web có tí xíu mà pin nó rớt hoài.có 1buổi mà đã gần hết pin goy. Với lại máy lúc nào cũng ấm ấm hết á.ai biết cách về lại 4.0 chỉ mình với
huynhoc113
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hic 4.1 gì mà tốn pin quaa đi.để qua đêm hết 10%pin ảo vê lờ.ai chỉ mình cách về lại 4.0 với.pin mới tinh mà có fải pin bị chai đâu.xài 1buổi sáng đã gần hết pin gòy
@huynhoc113 Xài liên tục 1 buổi sáng thì con nào mà ko hết pin.tôi sạc 100%,dùng 3G liên tục từ 7h đến 11h15 đi học về còn khoảng 20%.muốn dùng đỡ tốn pin thì nokia hoặc ip,nó ko treo ứng dụng dùng mạng,đỡ tốn pin.muốn đỡ tốn thì lúc nào ko dùng tắt kết nối mạng đi

huynhoc113
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nếu dùng liên tục mà như vậy thì k nói.đằng này dùng sơ sơ cóa chút xiu thôi ah bạn mà pin nóa cứ rớt hoài ah.đã để chế độ tiết kiệm pin va tăt 3g luôn đó.
@huynhoc113 Thế chắc máy bác sao r đó.e mua máy từ hè năm ngoái mà đến h dùng vẫn ổn.3G liên tục thì hôm nào chơi game hd online mới bị sập nguồn chứ nếu 3G liên tục thì 1 buổi sáng học từ 7h đến 11h15 cũng còn tầm 20-30% pin

huynhoc113
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bữa trước mới mua máy của ông volamtruyenky ak xài thấy ổn mà từ lúc up lên thì thấy k ổn tý nào.mua máy full box luôn mà,mới tinh 2cục pin mới keng xà beng luôn.mà ông up lên 4.1 chưa bữa trước ở 4.0 thì tui xài kũng giống ông ák
@huynhoc113 Lên 4.1 pin vẫn bt mà, không hao nhiều lắm. Mà lên 4.1 khi kết nối wifi nó có thông tin báo bằng tiếng hàn j đó, chẳng hiểu nó là cái j, haizz
huynhoc113
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mochino_hl Ma ức chế thêm cái nữa là k root được,k xóa app hàn được,về 4.0 có lý hơn mà k bjet cách về lại mới chán chết
@huynhoc113 Lên 4.1 cũng thế mà,ram nhiều hơn tí thì có nhiều app Hàn hơn.mà thông báo update của ss thì cứ up là xong

@kumoyuki9x_1st Cập nhật trực tiếp trên máy ấy, nó có biểu tượng cái điện thoại và mũi tên đi lên, vậy có up không?
@mochino_hl Cập nhật trực tiếp trên máy hình như phải có sim bên nó mới làm dc,như hôm e thử cập nhật qua ota nó bắt phải có skt usim mới cho cập nhật.haizzz

Ah mà thỉnh thoảng máy nó hiện cập nhật phần mềm ( của Samsung ), cập nhật cái đó có sao không nhỉ ?
Không biết máy của các bác sao? Chứ máy của e màn hình nhìn nó cứ hơi vàng vàng khi thể hiện màu trắng, không trong veo như IP
Msmobile đang bán e này có 6tr9

ai biết con này ở sài gòn mua ở đâu ko????
@erros102 bạn tham khảo didongthongminh nhé
bạn nào bít chổ nào bán case con này hay dư dùng bán rẻ lại mình nha... thanks all...sdt mình nè 01298.326.325
bác ở đâu vậy, ở hà nội thì qua didongthongminh vs msmobile mà xem, còn mình ở hcm thì kiếm chưa thấy 😔
vẫn chưa root đc hả mấy bác
huynhoc113
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mochino_hl nếu ở 4.0 thì root được nhưng k cài cwm được,còn lên 4.1thì k root được luôn
sieunhan007
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác tieukim cho hỏi con ss R style cũ ở của hàng bác giá 5tr9 mà ghi rom 8gb pin 1650 là sao ? e muốn hỏi lại cho chắc để mua
@sieunhan007 Up dc mà bạn

@sieunhan007 Up máy này thì lên trang chủ samsung down usb driver về máy vi tính,cài vào r cắm máy vào,sau đó down tiếp kies về,cài vào máy sẽ báo hỏi đã có bản cập nhật 4.1,cứ làm theo hướng dẫn là ok

sieunhan007
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kumoyuki9x_1st oh.... thank nhìu nhà...đang tính mua mà lo 2 vấn đề la ko bik up lên dc 4.1 ko + vấn đề sim ak,
bạn xài dòng E170s xài mạng viettel dc ko, nghe nói có dòng s xài dcmang viettel
huynhoc113
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sieunhan007 up 4.1 vô tư dòng nào xài mạng viêttel cũng được
sieunhan007
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao nghe nói dòng S xài dc viettel mà .....
bạn thấy lúc mới mua về xài pin thế nào trụ dc lâu ko.... nghe nói mấy app của Hàn quốc lam con này ngốn pin nhanh.
huynhoc113
ĐẠI BÀNG
11 năm
thì root máy là xoá app hàn được thôi,xoá app hàn đc thì xài pin trâu lắm,k xoá thì xài được 1 ngày, mà lên 4.1 chưa root đc nên ở 4.0 xài ngon hơn
sieunhan007
ĐẠI BÀNG
11 năm
@huynhoc113 chán thế.... mình vừa mún root máy cho chạy trâu , lại mún lên 4.1 cho nó oách. bạn lên 4.1 mà root ko dc, lý do sao zậy
huynhoc113
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sieunhan007 thi 4.1 xai phan mem k root đc chứ sao,cứ xài 4.0 đi ngon chán rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019