Trên tay GoPro Hero4 Session: nhỏ bằng 2 ngón tay

sonlazio
27/7/2015 8:38Phản hồi: 78
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kungfu9
CAO CẤP
9 năm
đắt so với khả năng của em ấy...:rolleyes:
Đề nghị các checker trang bị cái này khi chịch 😁
con này mọi thứ đều ok, quay FHD ở 60fps là quá ngon rồi, pin tầm 2 tiếng. nhỏ gọn. giá ngang silver 4.
nhưng hạn chế rất lớn là ko tháo pin dc. mà cái này thì rất phiền.
bạn nào chơi xe, đi tour, hay hoạt động cắm trại, ngoài trời thì hiểu.
quay hết 2 tiếng mà hết pin thì cụt hứng, còn những máy lớn thì bỏ pin khác vào là quay tiếp.
chưa biết có vừa sạc vừa quay dc ko nữa, con black 3+ mình thử thì ko dc.
hihohi
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cuong44 Con Hero Entry Level thì vừa cắm sạc dự phòng vừa quay được nhé bạn. Mình đang dùng mà.
MNDung
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hihohi Con đó dùng tốt k bác? E tính tuần sau mua
😁
Nó đặt trong t*il*t thì xác định nhé kaka
P/s: bổ mắt lắm kaka
MNDung
ĐẠI BÀNG
9 năm
Klq mà e muốn làm quen với gopro thì có nên mua gopro hero bản entry level k các bác? Chất lượng video của nó thế nào? Có như kiểu là 1-10 với gopro hero 4 black k? Khi mua về thì có cần phải mua bất kì filter nào k?
Do bản entry level đc thiết kế thoe kiểu unibody thì liệu có thể dùng sạc dự phòng sạc cho con này k?
Ben NDH
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hãy chờ anh, anh mua ZX-10R xong là anh tậu e liền
NháyLoneLy
ĐẠI BÀNG
9 năm
e hỏi ngu phát
vd mình đi đường xa và liên tục
muốn gắn lên xe làm camera hành trình
mà 2h thì nó hết cmn pin vậy mình nối cho e nó cái cục pin dự phòng khoảng 10.000 thì nó có nhanh chai pin kô các bác nhỉ
thiết nghĩ quay 2h r lại tháo ra xạc đầy r lại quay 2h thì còn j là cam hành trình nữa nhỉ
Kyle.D
TÍCH CỰC
9 năm
@NháyLoneLy Mua cái cổng USB nối trực tiếp từ điện bình lên rồi cắm sạc liên tục. Khi nào chay pin thì thay cục pin khác, chắc phải tháo máy ra.
@NháyLoneLy Cảnh nào đẹp quay chừng vài chục giây tối đa thôi bạn. Bạn quay 1080 chỉ cần chục phút thôi cũng đã vài GB rồi, lúc chép ra xử lý hay hậu kỳ cực kì nặng, lúc ấy máy bạn phải siêu trâu may ra ;)

Pin quay đc 1-1,5 tiếng mình đủ đi phượt cả ngày rồi đó bạn ;)
Giá tiền này mua SJCAM SJ4000 wifi, SJ5000+ plus hoặc Xiaomi YI ngon hơn nhiều, trên youtube có clip review 😃
Cơ bản là nếu giá con này như vậy thì ráng thêm xíu mua GoPro Hero 4 Silver. Linh hoạt hơn, thay được pin mỗi lần pin yếu. Còn con Session này hết là phải sạc. Komlinh hoạt lắm.
michelin113
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mua Liberty dc tặng cái này nhưng ko biết đời bao nhiêu nhưng nhớ cái hãng này 😃
hóng xiaomi ra con tương tự giá 2tr =))
mắc bỏ mợ................
hoanglamna
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vẫn dùng bản cũ vậy!! Đủ dùng rồi
kemkem87
TÍCH CỰC
9 năm
vẫn thích 4Silver có màn hình hơn, quả thật màn hình trên 4Silver rất lợi hại!!!
Nhẹ, gọn, lẹ mà sao giá chát quá :'(
khanh1810
TÍCH CỰC
9 năm
nhỏ gọn tiện lợi thật 😁
phuongsd
TÍCH CỰC
9 năm
Giá căng quá, con Xiaomi Yi còn ngon hơn 😔
www.bka.vn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@sonlazio bác ơi cái này có chức năng car mode cắm nguồn nó tự bật lên quay để làm camera hành trình trên ô tô ko ạ
@www.bka.vn hình như ko mà ko nên đâu bạn ơi, mấy đứa này ko dc thiết kế làm trong thời gian dài như vậy, đặc biệt là cái nhỏ như session nữa nên rất hại máy + sensor

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019