[Trên tay] HTC Desire SV: 2 SIM, thiết kế đẹp

TDNC
22/1/2013 9:5Phản hồi: 168
168 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình cũng xài con HTC Desire SV được hơn 1 tháng rồi, mọi thứ vẫn tốt, thời lượng pin cũng khá, còn tốc độ thì với mình như vậy là chấp nhận được bởi vì rất hiếm khi chơi game và các phần mềm sử dụng cho công việc hàng ngày cũng không quá nặng nề.

Chỉ có một hạn chế nho nhỏ là 2 SIM của con này là ở dạng dual SIM standby, cho nên mặc dù 2 SIM 2 sóng online cùng 1 lúc nhưng mà nếu bạn thực hiện cuộc gọi trên SIM này thì SIM kia tạm thời bị deactive, kết thúc cuộc gọi thì tự động active lại ngay lập tức.
cái này xài tốt lắm,mình đang xài nó chung với iphon5,mình thấy htc sv cũng ok
sao cái đồng hồ không lật nhưng mấy cái htc cũ z? nó chỉ nhảy số chứ không lật
leanh_mr
ĐẠI BÀNG
11 năm
sau 1 tuàn dùng thì thấy mọi thứ chấp nhận được với nhu cầu alo, web, face...ko game, chỉ trừ camera quá têj
Hùng Levis
ĐẠI BÀNG
11 năm
giá cao thế này mà ko cho Ram lên 1Gb đi
Xin lỗi mọi người! Nhưng nên có đánh giá khách quan hơn, dùng thử rồi hẵng đánh giá chứ đừng dựa vào thông số kỹ thuật ạh. Mình dùng được 1 tuần rồi, ko chậm lắm như mọi người nghĩ, cảm ứng mượt, thiết kế đẹp, gần giống nguyên khối, cầm rất chắc tay, dùng thêm ốp lưng rất ngầu. Chơi game cũng rất mượt nhé, màn hình ở mức ok, theo đánh giá của mình là vậy. Điểm nhấn là ở hệ thống âm thanh, bass chuẩn ko cần chỉnh.
8-24-2013 12-57-19 PM.png
Xài cũng ok ma, không đến nỗi nào đâu
mấy bác chưa sài mà phán ghê quá z, tội nghiệp em nó, mình thấy thiết kế nó rất là đẹp, thích nhất là cam ko bị lồi, nhu cầu của mình như z là quá đủ 😃
Mấy bác cho em hỏi con desire sv này đã được nâng cấp lên chưa và máy dùng có ổn không .cảm ơn
htc mobile in india bétcamera smartphone in india 2018

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019