[Trên tay] HTC One M9 chính hãng: Nhiều ưu đãi, giá bán 16,99 triệu

TDNC
20/4/2015 7:46Phản hồi: 178
[Trên tay] HTC One M9 chính hãng: Nhiều ưu đãi, giá bán 16,99 triệu
HTC One M9 chính hãng đã có hàng, giá bán như công bố là 16.990.000 đồng, mình có hỏi tại cửa hàng Mai Nguyên là bây giờ nếu đến mua thì vẫn nhận được toàn bộ những ưu đãi giống như những người đặt mua trước bao gồm case Dot View, loa không dây của Philips, pin dự phòng 10.000 mAh, máy bảo hành chính hãng 2 năm (bình thường là 1 năm) và 120 GB xem phim HD Việt VIP (chia cho 6 tháng). Hiện chỉ có máy màu Bạc kim loại (phiên bản Dual-tone với viền màu vàng đồng).

Cụ thể những ưu đãi khi mua máy gồm có:
  • Bảo hành chính hãng 2 năm.
  • Bao bảo vệ HTC Dot View.
  • Loa Philips Wireless Portable BT1300.
  • Pin dự phòng Pisen Portable II dung lượng 10.000 mAh.
  • Tặng 20GB data/tháng xem phim HD Việt VIP (trong 6 tháng, dành riêng cho thuê bao trả trước và sau của Mobifone).
Phụ kiện theo máy gồm có: Cáp sạc, cục sạc, tai nghe, sách HDSD, phiếu bảo hành của Smartcom. Chi tiết hơn về máy HTC One M9 bạn có thể đọc lại bài viết trước đây của mình: HTC One M9 ra mắt tại Việt Nam: chú trọng tính năng giải trí, ngày 13/4 đặt hàng, giá 16,9 triệu.

Cấu hình HTC One M9
  • Hệ điều hành: Android 5.0 với HTC Sense 7
  • Chip xử lý: Snapdragon 810 tám nhân
  • Màn hình: 5" độ phân giải Full-HD
  • RAM: 3 GB
  • Thẻ nhớ: microSD
  • Bộ nhớ trong: 32 GB
  • Camera: 20.7 MP, kính sapphire
  • Camera trước: 4 MP UltraPixel
  • Kết nối: Wi-Fi a/b/g/n/ac, BT 4.0, NFC, A-GPS, GLONASS
  • Pin: 2840 mAh
Cám ơn cửa hàng MaiNguyen.vn đã cho mình mượn máy.

Quảng cáo

Quảng cáo

178 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp
Nhìn có vẻ hấp dẫn hơn Z4 và s6
giá cao quá!
với giá này năm nay s6 bán k phải lo nghĩ 😆
muquang
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhìn đẹp, sang, chảnh chỉ tiếc ra cùng đợt với S6, bị lu mờ quá
Dưới sức ép của 66 thì m9 gần như dẹp lép.
Z4 lại ko chắc bán quốc tế. Nếu g4 ko có j đột phá thì sung trùm rồi.
cuong642
TÍCH CỰC
9 năm
@AmbitiousMan ép gì bác, mua 1 con điện thoại về dùng, hay vì nó đang hót nên mua, cá nhân thấy con m9, với z4 ngon hơn.
Công nhận đẹp thật
Cá nhân m thấy đẹp hơn s6
P/s:Bán mx4 pro để lên M9 đây hcm ai cần inbox
stevec1605
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hoangvycdnl8 bán bao nhiêu vậy bạn? 😃
@stevec1605 7,5 chai fullbox k vết trầy, mới khui seal tầm tháng
@hoangvycdnl8 bạn nên chờ người dùng phản hồi nhiều hơn. hàng mới ra mắt k nên mua vội. sợ nó dính mấy lỗi như chip quá nóng chẳng hạn.
@hoangvycdnl8 mx 4 bán bao nhiêu bạn, mà bạn ở đâu
@nguyenduykhanh36 mx4 pro chứ k phải mx4, m ở hcm, có gì zalo 09321 41 0 88
samthe1102
ĐẠI BÀNG
9 năm
chỉ ngắm và nghĩ thôi...
So về cơ sở hạ tầng với ông hàng xóm thì kém hơn tí.nhưng giá lại k rẻ hơn thì nhiều người phải suy nghĩ
Đẹp quá, bán iphone 5 lên con này chắc ổn
@mainguyen2811 Nếu bán hoặc muốn đổi ib mình ha!😆

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@joeBanana Mình có con 5 ghẻ, dùng mãi không muốn bán 😁
thiết kế cam nhìn đẹp quá
boyneu
ĐẠI BÀNG
9 năm
ẢO GIÁ 😁
16,9 thì r.i.p HTC nhé
S6 nó cán cho xẹp lép 😁
bonbon09
TÍCH CỰC
9 năm
Ra shop cầm thực tế M9 trên tay rất đẹp, ko nên ngồi nhìn cái ảnh rồi gõ bàn phím chê 3 đời thiết kế này nọ.....
@bonbon09 M7 - M8 - M9 nhìn đều rất đẹp. Cái ng ta chê là tính hợp lý trong thiết kế và công nghệ ko có đột phá. Ko phải cái gì cứ đẹp đã tốt và mãi mãi tốt thì càng ko thể vì cuộc sống công nghệ là luôn thay đổi. Thân!
Đẹp quá, nhìn rất sang trọng nữa,
dungtri04
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giá này liệu giữ đc bao lâu, đừng tụt dốc ko phanh nhé 😃
macpro87
TÍCH CỰC
9 năm
@dungtri04 chắc chắn là sẽ tụt thôi bác ơi
Nhìn rất đẹp. Nhưng nhờ con chip 810 của qualcom mà em m9 ế ko ai mua hay sao mà hết đợt khuyến mãi rồi vẫn còn dư khuyến mãi nhỉ 😁 khổ. Nóng rán đc trứng nên mọi ng ko mua tránh hoả hoạn :D s6 ngon hơn :D
@Jameslwoodward chuyện qua 4k hơn 10p có dính dáng gì lỗi nhiệt hay không đâu? phim 4k giờ do cái IPS và chip codec trên đt làm việc chứ đâu dùng gpu hay cpu nhiều mà biết được. Cứ mở game lên sẽ thấy rõ hoặc sony giảm xung thấp như htc đang làm có gì lạ đâu? mới nghe có trụ hơn 10p đã bảo hết lỗi? giảm xung lại thì mọi chuyên êm xui và hiệu năng s810 ngang với s805 thôi. Huề cả làng.
Nếu giảm xung ngang bằng s805 hay s801 thì trụ được chứ dù gì s810 cũng 20nm so với mấy cái kia 28nm.
abgnac
TÍCH CỰC
9 năm
@ragefighter QC chơi đểu =))) lỗi phần cứng đi giảm sức mạnh cho bớt nóng,ko khéo mấy thằng mtk nó lại vượt mặt chứ chip thằng sam nghe nói cũng ngon đùng ko bác?
@Thanh Hung Vu có bản cập nhật cho chịp 810 rồi.máy kn còn nóng mà chỉ ấm thôi nhé.chịu khó đọc báo công nghẹ chút đi.đừng nghe mấy thằng unti fan chém lung tung
@thanhngua1990 =)) xl bạn là tôi đọc hàng ngày. Và bạn mới là người nên chịu khó đọc, và học tiếng anh thêm để đọc báo nước ngoài cho rõ. Bản cập nhật của thằng htc nhằm giảm xung giảm hiệu năng máy để bớt nóng nhé. Chứ cái lỗi 810 nó vẫn thế rồi. =)) đừng tin mấy thằng truyền mồm nhé bạn. Với cả học tiếng anh đi còn đọc báo để cập nhật thông tin cho sớm 😁 với cả giờ báo việt cũng có thông tin rồi đấy. Google ra nhé :D
16.9 triệu mà kèm theo:
Case Dot View, loa không dây của Philips, pin dự phòng 10.000 mAh, máy bảo hành chính hãng 2 năm (bình thường là 1 năm) và 120 GB xem phim HD Việt VIP (chia cho 6 tháng). Hiện chỉ có máy màu Bạc kim loại (phiên bản Dual-tone với viền màu vàng đồng).

Thì cũng không đắt lắm. Đến lúc không còn tặng kèm thì không biết có giảm giá không. Nhưng mình thích màu bạc sần của M7 hơn màu bạc bóng này 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019