Trên tay HTC Rhyme, điện thoại dành cho phái nữ

sonlazio
21/11/2011 10:9Phản hồi: 205
205 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đồng ý với bạn. xưa rất khoái Htc mà giờ Htc chẳng có gì mới về thiết kế, vấn đề pin lại quá lớn. Không còn muốn có Htc nữa rồi

Pnho Ompi Tuarasop Arc Ruaboch Knhum
0xiangjiao0
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tốc độ ra sản phẩm mới của HTC như vũ bão, nên việc mẫu mã bị trùng điểm này điểm kia là chuyện có thể hiểu được, sao các bác lại vì sự cố gắng của người ta mà đâm ra ghét thế ^^
tettit
TÍCH CỰC
12 năm
May ok wa Ha
máy chạy ko đcc mượt lắm. ở mức tạm chấp nhận đc so với cấu hình của máy.
ko bik các bạn nữ sao chứ, chứ mình là mình ko thik em này roài. nhìn xấu òm ak` :wavespin: (ý kiến chủ wan của em thau đó nha.!_! )
với lại nó na ná với nhìu model htc android gần đây :hot:
Mình không ghét, chỉ là không còn muốn sở hữu thôi. hehe.

Pnho Ompi Tuarasop Arc Ruaboch Knhum
Sở hữu nó rồi bán lấy tiền cũng được vậy, he he. Miễn sao ko phải mình bỏ tiền ra mua thôi...
máy đẹp đấy, kích thước cũng ngang vơi N9 nhưng về khoản nữ tính thì không bằng,dù gì vói cái giá tiền đó thì cố thêm 1 chút mua N9 vẫn hay hơn. hệ điều hành meego rất hay và tiện dụng. không cần sử dụng đến 1 phím nào, cảm giác điều khiển một chiếc máy hoàn toàn bằng vuốt trượt rất sướng. chỉ tiếc ứng dụng cho meego chưa có nhiều nhà phát triển. tương lai nếu có tiền mình cũng làm 1 cái
ty1827
TÍCH CỰC
12 năm
13tr ôi giời ơi
f22_raptor
ĐẠI BÀNG
12 năm
13tr còn nhiều lựa chọn có cấu hình tốt hơn, dáng đẹp hơn và pin lâu hơn
Chẳng dại gì mà chui vào con này
Qúa mắc
EM thấy thiết kế của Htc nói chung và của em này chẳng có gì mới mẻ nữa toàn phong cách cũ rích ,nếu có 13 củ chắc chẳng quý ông nào lại mua nó mà không phải là SE Arc S
nbkpr0
TÍCH CỰC
12 năm
13tr cơ ah :-ss
đằng sau hơi xấu
hunterval
TÍCH CỰC
12 năm
em thấy hổng có đẹp!
Có track ball thì ,....
lauxanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
thật tình là ko thấy ưu điểm nào để cho phái nữ sài cả, con n9 kế bên vẫn đẹp hơn.
Nhìn mặt trước thì đẹp, nhưng ốp sau hơi bị thô à 😃 ....!
kipper180
TÍCH CỰC
12 năm
mình vẫn ko thấy nó nữ tính lắm ....!
Con này cài sẵn phần mềm đo chu kỳ kinh nguyệt thì gọi là máy nữ còn nghe được, nhìn cái thiết kế cục mịch, giống như đồ chơi mà dám gọi là dành cho phụ nữ, đúng là sỉ nhục
Đắt thế hả zời T__T
cdang
TÍCH CỰC
12 năm
Haha, nhìn cái giá xong là chẳng còn tí hứng thú nào nữa, thêm một ít phần mềm + phụ kiện lạ một tí là úp cái giá lên 9 tầng mây luôn.
rất đẹp ! sẽ cố gáng sắm cho bx
Giá không được 'tốt' cho lắm 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019