Trên tay iPad mini 3G

sonlazio
21/11/2012 6:55Phản hồi: 400
400 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đẹp đấy chứ😁
Nhưng bỏ chục củ ra mua ư..
Còn lâu đi=))))))))))))))))))))))))))))))) Chục củ sẽ mua đc những thứ khác hữu dụng hơn.. mình không bỏ tiền ra mua thương hiệu
@harrypham89 haha, chỉ tính là vỏ bảo vệ thôi, có phải hàng chính hãng đâu, thêm 39$ nữa thì đúng là dập mặt với nó 😆
đang tính chi phí rẻ nhất để có và xài được thôi, k có vỏ bảo vệ thì k dám cày ipad thiệt 😃)
@harrypham89 ý của người ta là 4s vẫn rất tốt, mượt mà ngon lành nhưng nhiều người cứ bảo là yếu, chậm, k mượt bằng ip5, lên đời ip5 mặc dù chẳng biết nó hơn cái điểm gì, chỉ biết là nó mới ra, đú theo thế thôi.
@harrypham89 pac hiểu nhầm ý em rồi.. ý em là mấy chị em muốn đú lên iPhone 5 - đú xong thì bắt đầu chê 4s - để đẳng cấp của iP5 vượt lên.. chứ em đâu có í chê 4s=))
@tuanhungkchhd Hic, iPhone 5 đẳng cấp vậy mà chê... nó chỉ nhẹ như hàng mã, và xấu hơn iPhone 4 thôi, còn dài hơn mà! 😁
con này cũng tiện mà
Kiểu dáng 2 con ip5 vs ipad2 mini đặt cạnh nhau nhìn chán ko tả dc!đúng là 1 sự thụt lùi của apple,giá thì mắc éo tả dc để tiền mua con khác ngon bổ rẻ hơn
@andycole em không dùng iPhone=))
em chỉ thích iTouch - và hiện tại đã dùng 1 em gen 4 đc khá lâu:D
Vì em nó đẹp - và giá cũng đẹp:D
em Gen 5 chát quá, đợi xuống rùi em lên đời iTouch chứ em chưa nghĩ rằng e sẽ mua iPhone:DThêm nữa là em thấy cái 3GS xấu - tại thời điểm bjo thì màn hình của em nó quả là lạc hậu:p
@harrypham89 Nhẹ mỏng cũng chả bao nhiêu so vs ipad2,vs mình xem film thì cần màn hình bự xem sướng hơn!thử hỏi bác xem tivi xem màn hình 32 inch đã hơn hay 40inch trải nghiệm tốt hơn?dĩ nhiên màn hình đã nhỏ lại thì sắc nét hơn ipad 2 rồi nhưng chả dễ nhận ra đâu
@andycole Nhìn doanh số bán ra thì bik kết quả cần chi nói nhiều cho mệt=))
@klp1706 To hay nhỏ thì tùy vào sở thích của từng người thôi bác.. sao có thể quy chung đc là to thích hơn hay nhỏ thích hơn😃
cuongnm11
TÍCH CỰC
11 năm
😔 ôi giời năm sau ra mini retina. Cứ nâng cấp kiểu này theo không kịp
con tablet chưa con nào hơn ipad rồi, em này thích vì nhẹ có ipad 3 nặng quá 😔 cơ mà
1. bao giờ về 6tr5-7tr ???
2. năm sau ra retina thì :(
Mohamet
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn cũng đc đấy chứ !
Mỗi lần Apple ra một sản phẩm là các gian thương có dịp hút máu, khổ cho người nghèo mà mê công nghệ thôi 😔
đang xài ipad 2 lớn hơn chuyển sang con này dùng chắc khó chịu lắm @@
Chó cứ sủa đoàn ng cứ đi
Ôi niềm mơ ước của tui. Mong giá rổ hạ xuống tí cho bà con nhờ..
Đẹp đấy chứ.ghét cay ghét đắng . Khi nào cũng đẹp và đắt.Làm ko bao h mơ tới được.
viet_vu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@philong012 Mơ thì mơ hẳn cái gì lớn lao ấy chứ, chỉ là cái tablet thôi mà..
@viet_vu Nói chung hàng táo !!! góp vui 1 câu thế.😁
nhìn thì nhỏ gọn, cũng ngon đấy chứ, giá rẻ lại thì chắc nhiều người mua hơn
vohphuong
TÍCH CỰC
11 năm
thích kiểu thiết kế con này ghê, giảm giá đi @@
trong họ tablet 7inch thì con này thiết kế tối ưu nhất. viền mỏng, tỷ lệ màn hình rất dễ nhìn. mình ko thích nexus 7 cũng như kindle. tỷ lệ màn hình ko thuận mắt + dày ở viền màn hình. Dù 7inch nhưng quá to so với 7.9 của apple @@
@vohphuong thế cầm dọc máy thì cầm vào đâu?
nam.gl
ĐẠI BÀNG
11 năm
Máy đẹp có mà lướt web thì tuyệt,cầm nhẹ,gọn
Không biết các Bác thấy màn hình thế nào bản thân em thấy Ipad Mini 3G thế là quá ổn. Mức giá tầm 10 củ là rước về Dinh ngay.
blackhat007
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Kubala Không có chuyện 10 củ 😆 ! Để gần tết mua cho bớt sốt ! 😁
@blackhat007 Nhận tiền Tết của công ty em sẽ phấn đấu đưa em nó về nhà ra mắt mọi ngưòi Bác ạ. Thank Bác1
😔 nói thật với các bác, chứ 2 năm 2011-2012 ông apple k có đột phá j cho mới, xài riết bắt đầu thấy nhàm. H thì lại kéo dài iphone, kéo ngắn ipad. Jobs đi rồi thì Apple càng mất đột phá. Nội việc ip 5, ipod rồi cả con ipad mini này lộ hàng từ mấy tháng trước khi ra mắt đã thấy nản chè rồi. Không chừng tin đúng tới tháng 3 nó lại cho ra IP 5S thì khóc hận nữa.
Ipad mini mà ra retina và chip ngon hơn là nhất định phải sắm thôi !! ;)
Thiết kế mỏng nhẹ, nhưng phải mua vỏ bọc và bao da ... Dày trở lại
@huynhk ko mua bao da, vo boc,ai bat mua dau. Ko nghi may khac day, boc vao no the nao ko?
CyraxTC
TÍCH CỰC
11 năm
màu đen trông đẹp thật đấy
review bản 3g mà k thử cho anh em xem gì cả 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119