Trên tay iPad mini 3G

sonlazio
21/11/2012 6:55Phản hồi: 400
400 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái giá mà tốt tốt 1 chút có khi suy nghĩ lại chứ giá cao quá, chưa tương xứng với giá trị đem lại.
Lun va ngay. De xuong gia rui tinh
Vậy
lên ipad 3 hay 4 đi, chứ tui nhìn cái ipad 2 mà chán, không sắc nét với màu sắc không đẹp như ipad 3 .... Nhà có cả ipad 2 và 3 . Hôm qua ra apple store trên tay thử con mini , cảm thấy khá tuyệt, gọn nhẹ có điều do quen retina nên nhìn không màn hình không đẹp thôi nhưng hơn ipad 2
@harrypham89 Ko thix lên,đơn giản mình chỉ thix hàng apple khi ở thời steve jobs!còn sp về sau nhìn chán,con ipad3 lúc đầu cũng định lên mà thấy nó nóng vs hao pin hơn nên để ipad2 xài tới h!
@klp1706 Mình thấy nó rất mát, pin trâu
@harrypham89 Ong binh luan toi nghe nham qua luc dau moi ra ipad 2 cam trong tay ong noi thu luc do ong noi sao ???
@truongthinh847257 Mình xài ipad 1 của dì mình trước, rồi mua cho mình ipad 3 , rồi sau đó mẹ tui mới mua cái ipad 2 ... Xài ipad 2 sau ipad 3
ongdogia
ĐẠI BÀNG
11 năm
ước ao có 1 em galaxy màn hình HD 720p , ko quan tâm cái nào khác ^^
Cái này mà 32G 3G thì bao nhiêu nhi?
kid101
TÍCH CỰC
11 năm
Con iPad mini này nhìn gọn nhỉ
minhquan85
ĐẠI BÀNG
11 năm
review quá chán !
kid101
TÍCH CỰC
11 năm
Ai có $ thì mua, ai chưa có $ thì đợi khi nào có $ mua. Sao lại mua có 1 cái sản phẩm điện tử mà lại lăn tăn đến cổ phiếu rồi cái gọi là vòng đời của 1 công ty. Lo xa quá chăng?
ntkien0502
ĐẠI BÀNG
11 năm
dep nhung gia chat qua
làm bài trên chân em nó đi pà con ơi 😃
ipad3 ra, ipad2 giam, nên chuẩn bị mua được roài
JokerB
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình khá phân vân giữa nexus 7 4g và kindle fire 8,9 4g và ipad minh 4g này nhưng đã nhờ ng nhà xúc 1 em 16gb >500$ bên US rồi, giá thì đúng là khá chát hơn nhưng thực sự mình đã dùng qua các dòng android và mình hiện có cả ipad 2 và 3 4g thì mình thấy dùng android có lẽ chỉ để đọc báo + xem tài liệu thôi 😔 bởi cho dù cấu hình có cao thế nào đi nữa thì với sự phân mảnh (rất nhiều máy, cấu hình khác nhau) nên các ứng dụng không thực sự mượt :( . Thứ 2 là với nhu cầu của mình là đi công tác xa, thường xuyên gọi facetime về ngắm con yêu thì ipad mini là lựa chọn hơn (các bạn có thể nói dùng skype,... nhưng hãy cứ thử chất lượng với facetime đi :( ) và cả cái camera sau nữa, 5mpx là chụp khá đẹp rồi (mặc dù chắc ít dùng vì có đt rồi 😃 )

Đấy là quan điểm của mình vì đơn giản nhu cầu của mình là như vậy, còn nếu nhu cầu của bạn không cần đến những thứ ấy mà cần những thứ như cook, chế rom, tuỳ biến,... etc thì nexus hay kindle là lựa chọn có lẽ hay hơn 😃
LTHMedia
ĐẠI BÀNG
11 năm
@JokerB Bác cho em hỏi, nhờ người nhà bên US mua rồi chuyển về Việt Nam như thế nào? Em cũng có người quen bên đấy mà chả biết chuyển hàng về kiểu j, chuyển phát nhanh thì giá khá chát, mua hàng xách tay còn nhẹ nợ hơn
JokerB
ĐẠI BÀNG
11 năm
@LTHMedia mình nhờ ng` nhà xách chân về 😃
Cũng gần giống với ipad mini wifi thôi muh.
ôi là trời, có 3g mà thêm 130$ , đúng là táo tham, để 130$ đầu tư vào thứ khác còn hay hơn
Nhìn thích ghê.màu sắc hài hoà và đẹp quá
madam77
TÍCH CỰC
11 năm
Đọc hết các cmt thấy các thím anti bèo chê đồ của Apple xấu , thật là nực cười quá đi
không hấp dẫn bằng n7 3G được 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019